Thông báo - ? HUYỀN THOẠI SỐ HỌC BẤT NGỜ TRỞ LẠI ? | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo ? HUYỀN THOẠI SỐ HỌC BẤT NGỜ TRỞ LẠI ?

Thật tuyệt vời! Mình mới ra nhập diễn đàn và hơn 1 tháng qua mình đã thua mất hơn 10trd, hôm qua 25/11 mình theo PHANBAO 2 con lô 37,73 đã về 37. Mặc dù mình vào tiền có 10 điểm, nhưng đó cũng là lần đầu mình theo cao thủ. Rất rất cảm ơn PHANBAO cảm ơn các CT đã tạo ra sân chơi này, mình hy vọng sẽ sớm vào bờ như các anh em đi trước! Một lần nữa mình xin cảm ơn mọi người và chúc cho tất cả anh em trong diễn đàn một sức khoẻ dồi dào và luôn may mắn , thành công rực rỡ. Chân thành cảm ơn!

Tuyệt vời, cảm ơn diễn đàn, cảm ơn các cao thủ, chúc diễn đàn ngày càng phát triển, chúc các cao thủ sức khỏe để làm điểm tựa cũng như các kinh nghiệm để cho ace học hỏi tham khảo, :$:love:(y):love::-H

ủng hộ nhiệt tình các huyền thoại ^^ xếp PHANBAO DONGPHAM

? THÀNH LẬP BÁT CHỐT HUYỀN THOẠI TẠI KHU VỰC CAO THỦ CHỐT SỐ ?

XIN CHÀO TẤT CẢ ANH, CHỊ, EM DIỄN ĐÀN QUÝ MẾN!
Admin nhận được rất nhiều yêu cầu của thành viên Diễn Đàn về việc tạo một bát chốt cho các CỰU CAO THỦ. Trên các phương tiện truyền thông thông của Diễn Đàn như Facebook và Youtube. Đã có hơn 90% anh em đồng tình với việc Admin thành lập một bát chốt để tri ân các CỰU CAO THỦ TOP. Để một lần nữa họ trở lại thể hiện phong độ đẳng cấp một thời của mình cũng như là đáp ứng mong mỏi của nhiều anh, em yêu quý.

? Vì thế, đội ngũ Ban Quản Trị Diễn Đàn quyết định mở thêm bát chốt HUYỀN THOẠI tại khu vực CAO THỦ CHỐT SỐ với 2 cao thủ khách mời theo tháng.

Đây cũng là cử chỉ tri ân và vinh danh các CỰU CAO THỦ đã có những cống hiến quý báu cho sự phát triển của DIỄN ĐÀN.

?Sự trở lại đầu tiên này, Admin xin được mời 2 CỰU CAO THỦ đã từng đảm nhiệm cả 2 bát chốt TOP 1 & TOP 2 đó là: ? Cao thủ PHANBAO và Cao thủ DONGPHAM ?

Tại bát chốt HUYỀN THOẠI, các cao thủ sẽ thể hiện phong độ chốt số của mình cho cả 3 miền NAM - TRUNG - BẮC.

Ban Quản Trị Diễn Đàn cám ơn những ý kiến đóng góp của toàn thể anh em. Hy vọng sự trở lại của các huyền thoại số học sẽ giúp đỡ được nhiều anh em hơn nữa định hướng được cách chơi tốt hơn.

Chúc các cựu cao thủ nhiều sức khỏe và luôn có phong độ tốt nhất trong lần trở lại này. Cùng đón chờ thêm những CỰU CAO THỦ quay trở lại bát chốt HUYỀN THOẠI vào những tháng tiếp theo nhé mọi người. A/e là fan của cao thủ đừng quên thả 1 like, 1 động viên tới CAO THỦ nhé!

BÁT CHỐT HUYỀN THOẠI SẼ ĐƯỢC MỞ VÀO NGÀY MAI, 26/11/2020
?Tham khảo bát chốt HUYỀN THOẠI tại theo đường link này: https://caothusohoc.com/forums/cao-thu-chot-so.14/

View attachment 76370
View attachment 76372
View attachment 76373

Bác Rùa đang bận lắm hay sao, liên lạc không được em nhé. Dần dần các CỰU CAO THỦ TOP sẽ được mời lên hết nek. BÁC LUUCUONG, CHIENMAI23, HUANHOAHON, THANHSANG5, TONY666..... nhiều nữa sẽ trở lại bất ngờ nha :)

Rat hay nghe cac ct quay tro lai thay suc dong hoi hop de dc ve bo don cai tet em am ben gd cam on dien dan va cac ad da tao ra san choi nay

Hoàn toàn đồng ý, tuy nhiên mong BQT cũng nên có sự chắt lọc ? vì đông cao thủ thì ae có nhiều sự lựu chọn tuy nhiên chính vì nhiều lựa chọn khiến nhiều ae mới tham gia lại bị loạn số không biết theo cao thủ nào.

Admin nhận được rất nhiều yêu cầu của thành viên Diễn Đàn về việc tạo một bát chốt cho các CỰU CAO THỦ. Trên các phương tiện truyền thông thông của Diễn Đàn như Facebook và Youtube. Đã có hơn 90% anh em đồng tình với việc Admin thành lập một bát chốt để tri ân các CỰU CAO THỦ TOP. Để một lần nữa họ trở lại thể hiện phong độ đẳng cấp một thời của mình cũng như là đáp ứng mong mỏi của nhiều anh, em yêu quý.

? Vì thế, đội ngũ Ban Quản Trị Diễn Đàn quyết định mở thêm bát chốt HUYỀN THOẠI tại khu vực CAO THỦ CHỐT SỐ với 2 cao thủ khách mời theo tháng.

Đây cũng là cử chỉ tri ân và vinh danh các CỰU CAO THỦ đã có những cống hiến quý báu cho sự phát triển của DIỄN ĐÀN.

?Sự trở lại đầu tiên này, Admin xin được mời 2 CỰU CAO THỦ đã từng đảm nhiệm cả 2 bát chốt TOP 1 & TOP 2 đó là: ? Cao thủ PHANBAO và Cao thủ DONGPHAM ?

Tại bát chốt HUYỀN THOẠI, các cao thủ sẽ thể hiện phong độ chốt số của mình cho cả 3 miền NAM - TRUNG - BẮC.

Ban Quản Trị Diễn Đàn cám ơn những ý kiến đóng góp của toàn thể anh em. Hy vọng sự trở lại của các huyền thoại số học sẽ giúp đỡ được nhiều anh em hơn nữa định hướng được cách chơi tốt hơn.

Chúc các cựu cao thủ nhiều sức khỏe và luôn có phong độ tốt nhất trong lần trở lại này. Cùng đón chờ thêm những CỰU CAO THỦ quay trở lại bát chốt HUYỀN THOẠI vào những tháng tiếp theo nhé mọi người. A/e là fan của cao thủ đừng quên thả 1 like, 1 động viên tới CAO THỦ nhé!

?Tham khảo bát chốt HUYỀN THOẠI tại theo đường link này: https://caothusohoc.com/forums/cao-thu-chot-so.14/

View attachment 76370
View attachment 76372
View attachment 76373
Tuyệt Tiểu Mậy ạ, Cám ơn Tiểu Mây đã đưa tin, Cám ơn Anh Tố và ban quản tri diển đàn, các cao thủ đã từng cống hiến cho diển đàn,cho ACE đam mê số học....Mong các Cựu cao thủ tiếp tục giúp đở ACE hằng ngày...Chúc diển đàn luôn phát triển vững mạnh...

View attachment 76370
View attachment 76372
View attachment 76373
Theo CT Phan Bảo lô hai hôm vừa rồi thì chén ngập mồm

CHÀO AE - CÁM ƠN DIỄN ĐÀN - ĐÃ CÓ "BÁT CHỐT CAO THỦ NAY CÒN THÊM HUYỀN THOẠI" MONG RẰNG "ĐỒNG" VÀ CÔNG TY SS BA MIỀN. SẼ ĐI CẤP CỨU GẤP KHI VA VÀO TẢNG "BĂNG" NÀY. CHỈ CÓ ĐẲNG CẤP MỚI MANG VỀ NHỮNG CHIẾN BINH DŨNG MÃNH ĐÃ TỪNG TRẢI QUA CÁC CHIẾN TRƯỜNG NAY QUAY TRỞ LẠI TIẾP MÁU CHO .... CHÚNG MÌNH. MỘT LẦN NỮA CÁM ƠN DIỄN ĐÀN, CÁC CAO THỦ CÙNG TOÀN THỂ AE.

Hay quá admin ơi.chúc các cựu cao thủ quay trở lại thêm nhiều cầu hay để đưa ae về với đất liền

<3 HI VỌNG CÁC HUYỀN THOẠI SẼ TRỞ LẠI LỢI HẠI HƠN. CHÚC CÁC CAO THỦ SỨC KHỎE VÀ NHIỀU THÀNH CÔNG.
Chúc anh giông Tố dồi dào sức khỏe nha..Tháng 12 này nhớ ghé Maicahome cho con số nha anh...ngày 2 thang 11 Anh cho 040 nó nổ 16 ngày.Thông 15 ngày đấy......

Rất ngưỡng mộ bác DONGPHAM86 rất điều đạm, chắc chắn hihi