Cầu MB - ?JUPITER34? | Page 40 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Dạ .nhiều lúc cứ nghĩ mình biết cái gì thì cs cho ae cái đó ai theo thì theo ko theo thì thôi.nhưg nghĩ lại có 1 số ae nói năg thiếu suy nghĩ nên làm cho mình mất hứng .thôi thì mình tự biết tự chơi vậy a nhỉ ??
Mong bác đừng nghĩ thế cứ nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm cho anh em mình kinh nghiệm chơi chạm bệt của bạn rất hiệu quả đấy vì chưa bao giờ trong tuần không ăn cả nó rất đơn giản nhưng hiệu quả việc gì phải tìm chạm ở đâu trong tuần gần như đều nổ mình tét rất kỹ anh em dễ hiểu dễ chơi, còn các bác cộng trừ cao siêu đôi khi anh em khó hiểu mong bác jupiter34 luôn chia sẻ những kinh nghiệm chơi số của bác mình thấy rất đơn giản nhưng hiệu quả như hôm nay ăn dàn bệt chạm ngày cuối nó đơn giản nhưng hiệu quả thì mới là cầu

Mong bác đừng nghĩ thế cứ nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm cho anh em mình kinh nghiệm chơi chạm bệt của bạn rất hiệu quả đấy vì chưa bao giờ trong tuần không ăn cả nó rất đơn giản nhưng hiệu quả việc gì phải tìm chạm ở đâu trong tuần gần như đều nổ mình tét rất kỹ anh em dễ hiểu dễ chơi, còn các bác cộng trừ cao siêu đôi khi anh em khó hiểu mong bác jupiter34 luôn chia sẻ những kinh nghiệm chơi số của bác mình thấy rất đơn giản nhưng hiệu quả như hôm nay ăn dàn bệt chạm ngày cuối nó đơn giản nhưng hiệu quả thì mới là cầu
???nói thật với ae do tính chất đặc thù cv nên tôi có nhiều thời gian hơn ae.lên mò mẫm thấy cái gì hay thì cs ae cùng tk.đc ăn thì tôi cũng mừng cho ae thua thì ae cũng phải chịu.còn môn số má này ko ông nào nói tài nói giỏi đc

???nói thật với ae do tính chất đặc thù cv nên tôi có nhiều thời gian hơn ae.lên mò mẫm thấy cái gì hay thì cs ae cùng tk.đc ăn thì tôi cũng mừng cho ae thua thì ae cũng phải chịu.còn môn số má này ko ông nào nói tài nói giỏi đc
Bác Jupiter34 nói chuẩn . Báỏ bỏ tg và vắt óc ra cs cầu kèo cho ae thật quý vô cùng. Môn số học này ai nói chắc đc . Nếu chắc chắn thì mn giàu hết chứ làm j co ai chết . Vậy nên ae dùng cái đầu mà nghĩ chút đi . Ngta cứ cs lên là ăn chắc ? Thắng thì cười thua thì nói lời khó nghe . Mong Jupiter k chấp nhg thành phần đó để ae chúng tôi đc bác chỉ đg dẫn lối . Xin cảm ơn bác thật n .

Đúng vậy đấy chia sẻ nh lên ăn ko sao thua thì nh ý kiến này nọ , nh lúc mình cũng chán ko muốn đưa lên ae tk

Bác Jupiter34 nói chuẩn . Báỏ bỏ tg và vắt óc ra cs cầu kèo cho ae thật quý vô cùng. Môn số học này ai nói chắc đc . Nếu chắc chắn thì mn giàu hết chứ làm j co ai chết . Vậy nên ae dùng cái đầu mà nghĩ chút đi . Ngta cứ cs lên là ăn chắc ? Thắng thì cười thua thì nói lời khó nghe . Mong Jupiter k chấp nhg thành phần đó để ae chúng tôi đc bác chỉ đg dẫn lối . Xin cảm ơn bác thật n .
Cảm ơn tc của người ae.mình biết gì trong khả năng hoặc sưu tầm đc cầu kèo hay mình sẽ cs cho ae tk.ae thấy trùng máu mình đang kết thì chơi vài k cho vui,ko trùng máu thì tk .lên đây tất cả mang tính chất giao lưu học hỏi chứ cũng chẳng ai cho ai đồng nào.tiền thì trong túi ae theo hay ko theo là phụ thuộc vào chính mình.còn ai lên cầu kèo cũng mong nó về bởi chính bản thân họ cũng chơi,chưa chắc ae chơi đã to bằng họ ấy chứ!
Chúc tất cả ae luôn luôn may mắn!

Nay mình btd đầu 3 cối 30 , tối qua định đưa lên vậy và thấy nếu giam chạm 0 đề sẽ nổ kép . Mai ch27 hơi khó ra , tính btd bỏ ch 35

Dan64 so an tuong doi on dinh ace tham khao de choi, minh xin chia se cau nhu sau:ta lay 2 số đầu tien của giai nhất cong với 2 so bóng cua no, neu 2 so trung nhau lấy tiếp số vao trong đủ 4 cham la được dan 64 số, nếu hom nay trượt hom sau lay dan đó đánh lại theo ty le 1:3laan ngay,
khong den ngay thứ 3

Cộng con đầu và con cuối giải nhất loại đc 1 tổng e nhé
Cộng con đầu và con cuối giải nhất loại đc 1 tổng e nhé
Lấy số đầu tiên giai nhất + vơi số cuối giải nhất loai dc 1 tổng
Là còn 80s bác ạ
Cộng con đầu tiên giải nhất với giải 7 thì cộng với con nào g7 dê loai dc 1 tổng nua bac