Cầu MB - ?JUPITER34? | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chơi gì thì trung vào 1 pp thôi.thấy e có vẻ ko kiên trì???nay gãy mai nó lại ăn.mai sang pp khác gãy lại chán.ko nuôi 27 thì giờ đến cuối tuần hôm trước ra con gì lấy làm 2 chạm chơi cho hôm sau.bao nổ cho e
Ko a mai e vẫn đi theo 1pp 540s đó thôi còn 2ch là lót 10k cho vui thôi a ạ

Cảm ơn bạn. Nay ăn c3.6 của bạn. Mai lại nuôi chạm hôm trước b nhỉ
Còn 4 ngày phang mạnh 2 chạm đề của ngày hôm trước ghép chạm 27 của tuần vào nữa.đánh thêm dàn 27s nuôi tuần mình đã lên.giờ đến cuối tuần ăn phát nữa

Còn 4 ngày phang mạnh 2 chạm đề của ngày hôm trước ghép chạm 27 của tuần vào nữa.đánh thêm dàn 27s nuôi tuần mình đã lên.giờ đến cuối tuần ăn phát nữa
Cảm ơn bạn. Quá đỉnh cấp luôn???. Mong b tìm đk nhiều cầu kèo chia sẻ cho anh em bám càng với ạ.

Cảm ơn bạn. Quá đỉnh cấp luôn???. Mong b tìm đk nhiều cầu kèo chia sẻ cho anh em bám càng với ạ.
Ae nào thích chơi dàn 64s tôi cs cách lên dàn.như tháng vừa rồi cũng ăn 23 ngày.ae có thể loại kép còn 56s.có ai kết thì tôi cs luôn

Ae nào thích chơi dàn 64s tôi cs cách lên dàn.như tháng vừa rồi cũng ăn 23 ngày.ae có thể loại kép còn 56s.có ai kết thì tôi cs luôn
E a oi dạo này đen quá cu ham bach thủ roi may tuần truic chét kep băng va 2 cham toang mat may chuc củ bay gio het von vhoi 64s cho an toàn ạ