Cầu MB - ?JUPITER34? | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ae lấy tổng đề ngày hôm trước loại chính nó và bóng
Ví dụ như hôm qua đề ra 17 ta có 1+7=8 nay ta loại 38.còn đầu 01245679 ghép đuôi 01245679 ra 64s bỏ 8s kép còn 56s nay húp 96.ae có thể test.tôi nhìn qua 30 ngày gần đây thì ăn 23 ngày thì phải

E a oi dạo này đen quá cu ham bach thủ roi may tuần truic chét kep băng va 2 cham toang mat may chuc củ bay gio het von vhoi 64s cho an toàn ạ
Bạch thủ khó nuốt lắm e ơi.kép nuôi thì mệt mỏi lắm.chơi ntn thì chơi miễn ko âm là đc.thua sâu tâm lý lúc nào cũng muốn gỡ lại càng nhanh xa bờ hơn

Cứ thế mà đánh thôi.nghĩ nhiều đau đầu.lúc nào tìm đc pp loại thêm a bảo.1 mình 1 ngựa ko phải đi hóng ở đâu
E có pp bắt 4ch ntn cug ăn rất đều a nè .lấy tâm càng của ngày hôm trước lùi 1 và tiến 2 ta có 4ch chơi cho ngày hôm sau .kết hợp với càng chuẩn thì có dàn 3d cug ok lắm a ạ.

Ae lấy tổng đề ngày hôm trước loại chính nó và bóng
Ví dụ như hôm qua đề ra 17 ta có 1+7=8 nay ta loại 38.còn đầu 01245679 ghép đuôi 01245679 ra 64s bỏ 8s kép còn 56s nay húp 96.ae có thể test.tôi nhìn qua 30 ngày gần đây thì ăn 23 ngày thì phải
Có loại tổng 3 8 lun ko b

Đa
E có pp bắt 4ch ntn cug ăn rất đều a nè .lấy tâm càng của ngày hôm trước lùi 1 và tiến 2 ta có 4ch chơi cho ngày hôm sau .kết hợp với càng chuẩn thì có dàn 3d cug ok lắm a ạ.
An toàn thì cứ chơi 90s.đừng miên man nhiều.miên man lại thua oan đấy

Ae nào thích chơi dàn 64s tôi cs cách lên dàn.như tháng vừa rồi cũng ăn 23 ngày.ae có thể loại kép còn 56s.có ai kết thì tôi cs luôn
Chia sẻ luôn đi anh ơi. Em thích đánh chậm mà chắc nhiều số mà ăn cũng đk anh à

Thôi, bạn nói thế mình nuôi chắc cái của bạn cho chắc. Cao thủ dẫn đường vẫn hơn?
Cao thủ gì đâu.thấy nó ăn đều thì cs cùng ae.ai kết thì chơi thôi.56s kết hợp 1 vài pp hạ tổng nữa là cũng đc

Haaaa cái này c bảo e đó đúng k

Bác jupiter34 lên cầu ngày nào ghi ngày để ae ko bi nhầm xin cám ơn b cs nhiều cầu hay