Tâm sự - KÊNH RADIO TÂM SỰ LÔ + ĐỀ | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

❤ Bạn viết, chúng tôi giải đáp (24/24h)

Đó có thể là: niềm vui thi chiến thắng các cuộc thi.

Niềm vui khi tặng người mình thương yêu món quà từ số tiền thắng

Nỗi buồn khi nhiều ngày liền đen đủi, là sự lo lắng cay cú muốn gỡ bằng được...

Là những bế tắc trong cuộc sống cần người sẻ chia và cần điểm tựa để vực dậy....

❤ Hy vọng đây sẽ là cầu nối, thay lời muốn nói của các bạn, an ủi TINH THẦN của chính các bạn trong quá khứ. Giúp bạn cảm thấy bình yên tại giây phút HIỆN TẠI. Và giúp bạn vững tin vào TƯƠNG LAI.

Rất mong nhận được sự thương mến của cả nhà.
------------------------------------
? TẤT CẢ CHỈ CÓ TẠI ?
⭐ Youtube: https://bom.to/YiIta
⭐ Fanpage: https://www.facebook.com/yohupfm/
⭐ Diễn đàn: http://caothusohoc.com/forums/goc-tam-su.25/

⭐ Zalo Yohup FM: (+84) 378216420

7015

TỔNG HỢP NHỮNG BÀI RADIO DỰA THEO NHỮNG CÂU CHUYỆN CHÂN THẬT CỦA THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN.
? RADIO TÂM SỰ 1: ❤ SỨC MẠNH CỦA SỰ KHÍCH LỆ ❤

Chúng ta có nên cảm thông với những người nợ nần vì lô đề quá nhiều không????

Cùng lắng nghe những góp ý của thành viên diễn đàn qua số Radio này nhé!!!!

----------------------------------------------------------------

? RADIO TÂM SỰ 2: ❤ ĐỨNG DẬY SAU NHỮNG VẤP NGÃ ❤

Hãy cùng lắng nghe thành viên này đã cố gắng trả hết 700tr như thế nào nhen!!!

----------------------------------------

? RADIO 3: ❤ ĐỪNG ĐỐI MẶT VỚI KHÓ KHĂN THỬ THÁCH MỘT MÌNH ❤

:love: Là thông điệp mà YOHUP FM muốn nhắc nhở đến các thành viên rằng: Các bạn hãy cứ mạnh dạn chia sẻ, chúng tôi dù có bận rộn cỡ nào vẫn sẽ luôn đồng hành cùng các bạn.

RADIO 4: ❤LỜI TỰ THÚ CỦA MỘT CHỦ LÔ ĐỀ

RADIO 5: ❤

ĐÁNH Đ,Ề MÀ XÂY ĐƯỢC NHÀ LẦU. CHÀNG TRAI ĐƯỢC CẢ DIỄN ĐÀN KHÂM PHỤC

Sửa lần cuối:
hôm nay minh rất buồn cảm thấy tuyệt vọng ae ạ những con số giá như mình nhìn bình thường thì tốt biết bao năm 2017 la cái nắm mà mình biết đến những con số rồi cuộc sống mình cũng bắt đầu đảo lộn từ đây mình đi lam ăn công như bao người khác tháng thu nhập cũng 6-7 triệu rồi đến tháng cty it việc có thời dan rảnh rỗi rồi vào YouTube sem thay soi cầu keo rồi ăn 4-5 hom di đó mà dàn đề co 36 số minh cung theo dõi thấy thông dài cũng thử sém lúc đầu 5 nghin rồi 10nghi 20nghin cứ thế trượt thì gấp cháo va cứ thế rồi cuốn đi đến tháng 12 nam 2017 gần cuối năm mình đã âm bảng hơn 20trieu nam đó tiền lương tien thưởng rồi tiền vợ gộp vào chả hết nghĩ la thôi vay ma da tết minh co lang thang trên các trang mạng rồi mua số giàn Bạch thủ rồi 4 số 6 số 8 số 10 số nhung cũng không đâu vào đấy nợ thêm nợ rồi mình lại tìm đến số zalo theo quỹ rồi theo tuần theo tháng cứ thế nợ thêm nợ may mắn vào được diễn đàn nghĩ sẽ theo cao thủ sẽ gỡ được chút ít nhưng mà tâm lý đến hạn thanh toán mình lại khô máu mong sẽ đỏ mai co tiền đóng lái thế Là lại ve số 0 giờ một tháng minh phải đóng hơn 5trieu ma lương đi làm của mình thì chỉ được 6 trieu đến 6500 nghìn lam sao đây còn tiền lo cho gia đình con cái mình phải làm sao đây...
Hiện tại tôi cũng đang nợ rất nhiều giờ cũng phải lên từ cây lúa,tôi đang theo dàn đề 64s của CT HiHi Rất ổn lãi ít nhưng chắc bạn ợ,chúc bạn may mắn???

Hiện tại tôi cũng đang nợ rất nhiều giờ cũng phải lên từ cây lúa,tôi đang theo dàn đề 64s của CT HiHi Rất ổn lãi ít nhưng chắc bạn ợ,chúc bạn may mắn???
cám ơn những chia sẻ của bạn nhe tam lý không vững thua cang thua ba ạ

Trang Radio Tâm Sự Nghe Mà Thấm QUá Cảm on tập Đoàn Giải Mã SỐ Học Nhiều Ạ

Binhan chúc ad và các cao thủ luôn vững chắc tay lái để điều khiển con thuyền đang tre chở cho hơn 10 ngàn quân vào bờ một cách an toàn.và chiến thắng chủ lô đề.để kk tv nào khỏi cảnh nợ nần xa bờ.binhan là một nv trưởng phòng giám sát nhân lực cty sam sung.nên những tv nào mà mang số ra ngoài bán.binhan chỉ cần bt thôi binhan sẽ tra ra dc.kể cả níck ảo binhan cũng kk bỏ sót còn binhan hoàn toàn nick thật fb thật sống ko giả tạo mới kiêu ngạo dc bản thân.sống mà giả tạo thì lúc nào cũng tự tạo cho bản thân một cái lo sợ.e chỉ viết đàu vui thôi còn mỗi người mỗi cách sống giềng các a chị ạ.ai cũng sống thật thị vn mìh ko có quan thì tham ô.mà dân thì ko có làm loạn phải ko các a chị cao thủ.

chị bình an có nik face k ạ . cho e kb học hỏi cách của chị với

CẢ NHÀ ĐĂNG KÍ KÊNH MỚI CỦA TẬP ĐOÀN ĐỂ CẬP NHẬT NHIỀU CẦU KÈO MỚI NHẤT CỦA 2 MC @GIONG_BAO@Tia_Chớp NHÉ

Mây ơi. Tâm sự ve bờ vơi em như the nao đây.a muon dc em tam sự