Cầu MB - Kép bằng, kép lệch ăn thông từ năm 2018 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Khi 2 ngày liền nhau có tâm càng giải đb là cùng 1 số thì thường có kép bằng kép lệch trong 3 ngày.
Khi trong một ngày mà tâm càng giải đb và giải nhất là cùng 1 số thì cũng vậy.
Cả 2 dấu hiệu này đã cùng suất hiện vào ngày chủ nhật 24/1. Nhưng lại có kép bằng ở đầu giải đb trong 2 ngày rồi nên hôm qua mình ko vào. Kết quả hôm qua lại cho ra càng 0. Cũng là 1 dấu hiệu báo kép. Mình cũng có dự đoán kép bằng sẽ ra trong tuần . Có thể có cả kép lệch

MB: Chào adm và ae!
Mình Xin chia sẻ 1 cầu báo "Kép bằng, kép lệch" đang thông 3 năm rồi (1 khung bị vượt 1 ngày). Cầu này mình dựa vào 1 chia sẻ của 1 bạn trên diễn đàn bắt tổng 5 và kép âm.
=> Mình đi Test tiếp và thấy ổn nên chia sẻ thêm (Mong ae đừng kiện cáo nhé!)
Không vòng vo nữa cầu như sau:
Khi nào GĐB ra 45ABC, 54ABC thì ae vào nuôi dàn 20s kép bằng, kép lệch nhé!
VD: AE Test thêm những cầu trước đó! Chúc ae rực rỡ nhé!

View attachment 92052
Trùng cầu nuôi kép bộ 44. A/E lấy con hàng VẠN và hàng NGHÌN giải 2.1 THỨ 2 hàng tuần làm bộ đề buôi tuần. Tuần này báo bộ 44! Chúc A/E may mắn!

Hay thiệt.Chả có nhẽ đề đầu và đề đặc biệt ra bộ 04 loại 040 595 là báo kép.cầu của em đặc dạy là cứ đầu vào hoặc đặc biệt ra 09-90 cũng báo kép k7n
Ko biết ai chia sẻ đầu vào 09,90 nuôi gì ấy nhi. Ko nhớ rpx nua

Mình Xin chia sẻ 1 cầu báo "Kép bằng, kép lệch" đang thông 3 năm rồi (1 khung bị vượt 1 ngày). Cầu này mình dựa vào 1 chia sẻ của 1 bạn trên diễn đàn bắt tổng 5 và kép âm.

View attachment 92052
Nếu bạn đã thích kép thì tặng bạn cái này cho nó sướng
92182

92183

Tặng riêng bạn zalodedom nhé trước trùng đầu db 2 lần anh đồng trả đủ 2 nhát kép và k nổ bộ 03 lần này thì trùng tâm càng và trùng đuôi vậy nếu anh đồng trả đẹp là anh ấy cho trùng số nghĩa là tắt điện toàn miền bắc và vẫn trả kép còn không anh Đồng chỉ kép và bộ 03 nhé.

Cá nhân tôi nay kết chạm tổng 38 bằng 48 số tặng các bạn 3 số đề ưu tiên 26 lót 88,38 vậy nhỉ mai đề lại quay.

Ko có duyên theo kép bằng nhưng vẫn quyết tâm theo đến cuối tuần hi vọng đồng nó thương

Có ai còn nhớ cầu: số cuối giải đặc biệt và số cuối giải nhất trùng nhau thì chơi lô, đề gì ko thì chia sẻ cho mọi người với ah!

Thanks!
nếu con cuối giả nhất và đặc biệt trùng nhau thì lấy 2 con đầu tiên của giải nhất vs giải đặc biệt (con số hàng chục nghìn) ghép lại vs nhau để có cặp song thủ lô k2n. cầu này của bác ng qua đg chia sẻ năm ngoái thì phải

Cầu

View attachment 92052
đẹp