[KHẢO SÁT] CÔNG VIỆC HIỆN TẠI VÀ MỨC LƯƠNG CỦA ANH EM? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

[KHẢO SÁT] CÔNG VIỆC HIỆN TẠI VÀ MỨC LƯƠNG CỦA ANH EM?

Chào anh em!

Bước chân vào diễn đàn này cũng không lâu, nay em mạo muội lập post này để anh em cùng chia sẻ và hiểu thêm về nhau!
Anh em ngoài cái nghiệp đỏ đen thì hiện tại đang làm nghề gì? lương lậu thế nào?
Chứ bây giờ chi phí đắt đỏ, đi làm công thì lương lậu thấp, làm cả tháng chả dư đc là bao.
Đã vậy còn tay trái vợ tay phải con thơ, khó khăn vô vàng!
Em trước nhé!
Hiện đang theo nghiệp môi giới chứng khoáng. Tháng kiếm tầm 15 củ!
---hình ảnh mang tính chất minh họa-----

Ở đây sao ai cũng đại gia hết vậy mình làm giao hàng lương tháng bập bênh 2,5 đến 3 triệu thôi

Hhahaa bác giống hệt ông sếp chỗ em, cũng già rồi mà chưa lập gia đình, chắc cũng chưa xác định được giới tính như bác =)))
mà chưa xác định được là sao? đôi khi thấy thích con trai à =))
Ko nha ko hề thấy thích chút nào hết ae chơi với nhau cùng trang lứa tụi nó cũng chưa ai lấy nên mình cũng ko thích lấy thôi.vì mình nghĩ lấy vk vào gò bó khó chịu lắm

T làm sales ăn sản phẩm, tháng cao nhất cũng được 50 củ, tháng nào xúi hẻo thì 5 củ đéo được.Mua được cái nhà ven Sài gòn, 2 vk ck đi làm rồi lo con cái mệt vcc ra, đang nản quá tính cuối năm về quê sống gần bố mẹ. À, lô đề t chơi chỉ để giải trí, giao lưu với ae, ko phải nghiệp chính, mà thấy thằng ad tốt bụng quá cũng quý nó lắm.
bác mua nhà chỗ nào Sài Gòn đấy, em ở Bình Dương đây, cũng ngay sát SÀI Gòn.

Nghề tay phải Ăn, nghề tay trái Chơi. Sở thích chơi số hằng ngày, thu nhập 9 chữ số/ tháng mỗi tội vẫn ế. Đời cơ bản là buồn anh em ạ.
Tiền nhiều để làm gì vậy Bão

lương chính 12 triệu, nhân viên nhà nước, lương phụ ăn sau 18h30 đây bác, thu nhập giao động đủ nuôi 4 cái tàu há mồm ở nhà :3
lương Phụ giống em, sau 18h30 :)) có tháng sơn hào, hải vị, có tháng rau muống luộc chấm tương cà

bác mua nhà chỗ nào Sài Gòn đấy, em ở Bình Dương đây, cũng ngay sát SÀI Gòn.
Bình chánh bác ơi, đang chán cuộc sống tp, muốn về làm nông dân quá mà nghĩ tới tương lai con cái nên cố thôi :((. bác ở đâu bình dương thế ?

Mình theo nghề nhiếp ảnh cũng đc gần 15 năm. Cái tính thích đi đây đi đó nên không làm cố định ở studio nào, làm tự do. Thu nhập cũng khá tầm 20 củ tháng. Nhưng cái nghề này đầu tư dụng cụ máy móc cũng k hề rẻ. Cộng thêm thu nhập từ cái homestay nhỏ trên Đà Lạt cũng thêm đc 15 đủ nuôi vợ con. Tóm lại thu nhập cố định 35 củ còn thêm lô đề thì giao động ?
Tặng ae sản phẩm sáng nay vừa tác nghiệp, thấy đẹp thì cho 1 ? ủng hộView attachment 74

Chào mọi người,e chỉ làm trong công ty nhà nước,lương tháng hơn 10 củ không nhiều,thỉnh thoảng đi làm tiệc cưới ngoài kiếm thêm đồn sữa nuôi con,vợ thì chắc không phải nuôi mấy vì ở nhà mở trường mầm non tư thục.Gần 30 mươi năm chưa đến lúc lấy vơi chưa khi nào thích chơi lô đề,giờ thành ra biết chơi? nhưng không bao giờ chơi để thua tha nợ nần cả,chơi chỉ kiếm tiền cafe thôi.Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển.

Bình chánh bác ơi, đang chán cuộc sống tp, muốn về làm nông dân quá mà nghĩ tới tương lai con cái nên cố thôi :((. bác ở đâu bình dương thế ?
e ở Thủ Dầu 1 bác ak

Nghề tay phải Ăn, nghề tay trái Chơi. Sở thích chơi số hằng ngày, thu nhập 9 chữ số/ tháng mỗi tội vẫn ế. Đời cơ bản là buồn anh em ạ.
Đời giông bão quá mà kk

Em môi giới xklđ lương chính 5tr+ phụ cấp 1tr đánh lô, mà hay đen lắm các bác ạ?

Ko nha ko hề thấy thích chút nào hết ae chơi với nhau cùng trang lứa tụi nó cũng chưa ai lấy nên mình cũng ko thích lấy thôi.vì mình nghĩ lấy vk vào gò bó khó chịu lắm
còn trẻ từ từ mà lấy vợ, a đang muốn quay lại cái thời còn độc thân đây