Tâm sự - Khổ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Khổ

Chia sẻ em chỉ là thằng mổ lợn , ngày kiếm vài đồng , có người nhờ giết thì cũng giết hộ , Còn chủ yếu là lợn nhà giết bán buôn cho các thương lái bán thịt . Ngày cũng kiếm được chút ít nói chung cũng có của ra của vào . Nhưng chỉ tội cái tay hay chơi lô đề k có suy nghĩ rồi cứ mất . Cứ ngày vài triệu đi như chơi . Cũng chẳng biết đánh sao để kiếm được lãi nữa . anh em xem có cách nào cho em theo hay pp chơi nào mới ko . Chứ cứ ra ngoài ghi nợ rồi thua nhiều quá , Làm cũng chẳng đủ trả nữa .
63481

Giờ em đánh ngoài ngày cũng mất ít 1 triệu rồi , ma chơi cứ lung tung . Chẳng biết có cách nào ko ? nhờ mn chỉ em với ạ

Chia sẻ em chỉ là thằng mổ lợn , ngày kiếm vài đồng , có người nhờ giết thì cũng giết hộ , Còn chủ yếu là lợn nhà giết bán buôn cho các thương lái bán thịt . Ngày cũng kiếm được chút ít nói chung cũng có của ra của vào . Nhưng chỉ tội cái tay hay chơi lô đề k có suy nghĩ rồi cứ mất . Cứ ngày vài triệu đi như chơi . Cũng chẳng biết đánh sao để kiếm được lãi nữa . anh em xem có cách nào cho em theo hay pp chơi nào mới ko . Chứ cứ ra ngoài ghi nợ rồi thua nhiều quá , Làm cũng chẳng đủ trả nữa . View attachment 63481
Vào đến diễn đàn rồi k tìm cái cách mà chơi

Vốn bác chắc vẫn còn lên theo cao thủ . pp chơi của cao thủ trong diễn đàn đừng chơi ngoài nữa

Tìm cái chỗ chơi đang hoàng thôi , chứ tôi thấy như ông cũng thuộc dòng tay to đấy

Có chỗ ăn cao sao k đánh mà cứ phải đánh ngoài làm cái gì

vào dc diễn đàn là phải bắt buộc có tk trên trang tại sao vẫn chơi ngoài hay chắc sợ ku bùng tiền

Chơi ngoài còn báo được nợ.
Thế mới nhanh đi ra khơi
chào bác mobai55. chau nge noi dạo này an ninh mạng đang làm căng . mình choi trên trang họ có biết mình chơi ko nhỉ. ae đang rất hoang mang. mong bác cho lời nhận xét a. cảm on và chuc sk bác cùng gđ

chào bác mobai55. chau nge noi dạo này an ninh mạng đang làm căng . mình choi trên trang họ có biết mình chơi ko nhỉ. ae đang rất hoang mang. mong bác cho lời nhận xét a. cảm on và chuc sk bác cùng gđ
An ninh mạng kệ họ. Họ rình rập chỗ nào nhiều tiền, mới bõ công rình rập. Còn ace mình ai thèm để ý.
Có điều mình chỉ dùng một ĐT để chơi. Và khi ra ngoài đường. Mình không cầm theo người. Đề phòng củi lửa. Là an toàn trong mọi thời đại.

An ninh mạng kệ họ. Họ rình rập chỗ nào nhiều tiền, mới bõ công rình rập. Còn ace mình ai thèm để ý.
Có điều mình chỉ dùng một ĐT để chơi. Và khi ra ngoài đường. Mình không cầm theo người. Đề phòng củi lửa. Là an toàn trong mọi thời đại.
xin lỗi bac nay cháu moi xem đc tin . cảm on và chuc sk bac cùng gđ.

Chia sẻ em chỉ là thằng mổ lợn , ngày kiếm vài đồng , có người nhờ giết thì cũng giết hộ , Còn chủ yếu là lợn nhà giết bán buôn cho các thương lái bán thịt . Ngày cũng kiếm được chút ít nói chung cũng có của ra của vào . Nhưng chỉ tội cái tay hay chơi lô đề k có suy nghĩ rồi cứ mất . Cứ ngày vài triệu đi như chơi . Cũng chẳng biết đánh sao để kiếm được lãi nữa . anh em xem có cách nào cho em theo hay pp chơi nào mới ko . Chứ cứ ra ngoài ghi nợ rồi thua nhiều quá , Làm cũng chẳng đủ trả nữa . View attachment 63481
Cuộc sống nó vốn khó khăn rồi , chúc bác tim được lối đi riêng

Vào đến diễn đàn rồi thì bám cao thủ nào đó học hỏi kinh nghiệm phương pháp chơi bác ơi

Cũng cùng hoàn cảnh

Học hỏi các chủ tịch pp cách chơi cách vào tiền nhé người anh em