Tâm sự - Khổ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Khổ

Chia sẻ em chỉ là thằng mổ lợn , ngày kiếm vài đồng , có người nhờ giết thì cũng giết hộ , Còn chủ yếu là lợn nhà giết bán buôn cho các thương lái bán thịt . Ngày cũng kiếm được chút ít nói chung cũng có của ra của vào . Nhưng chỉ tội cái tay hay chơi lô đề k có suy nghĩ rồi cứ mất . Cứ ngày vài triệu đi như chơi . Cũng chẳng biết đánh sao để kiếm được lãi nữa . anh em xem có cách nào cho em theo hay pp chơi nào mới ko . Chứ cứ ra ngoài ghi nợ rồi thua nhiều quá , Làm cũng chẳng đủ trả nữa .
63481

Chia sẻ em chỉ là thằng mổ lợn , ngày kiếm vài đồng , có người nhờ giết thì cũng giết hộ , Còn chủ yếu là lợn nhà giết bán buôn cho các thương lái bán thịt . Ngày cũng kiếm được chút ít nói chung cũng có của ra của vào . Nhưng chỉ tội cái tay hay chơi lô đề k có suy nghĩ rồi cứ mất . Cứ ngày vài triệu đi như chơi . Cũng chẳng biết đánh sao để kiếm được lãi nữa . anh em xem có cách nào cho em theo hay pp chơi nào mới ko . Chứ cứ ra ngoài ghi nợ rồi thua nhiều quá , Làm cũng chẳng đủ trả nữa . View attachment 63481
Chúc người anh em sớm tìm ra đường đi đúng

Vao dien dan roi ma con choi ngoai de 1an 80 thi nen tu trach minh di.1 an 99 nhieu khi con ngap ngoai noi gi bao ben ngoai.

vào dc diễn đàn là phải bắt buộc có tk trên trang tại sao vẫn chơi ngoài hay chắc sợ ku bùng tiền
K phải thế mà nhiều lúc mình bận bịu rồi cứ báo ngoài ấy bác , thấy mình ngu bác ơi