Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

Dạ e cám ơn bác.khi rảnh bác cs cho e pp ak .cái tám của ng cs là để dành cho nhưng ae ham học hỏi và biết chân quý vì đc cs bác ak
Còn đối với nhg thành phần trẻ trâu ko chấp bác ak
:O;L

Ừ đúng mọi người chơi 1 hàng số theo pp hậu nhị. 10k tay đầu. Gãy chão 30k tay 2 là ăn. Vốn 2 kỳ = 60k+180k=240k vốn. Cá biệt thi thoảng cũng có tay 3 chão nốt số vốn x45k . Mình chơi có gặp 3 tay. Nhưng ít lắm. Lãi 39k 1 tay. Nhiều kỳ may mắn ăn được 2 con Thì lãi =138k . Chơi này không bị đau tim. Hi để mình lựa. Giờ mình kiếm thí tiền lẻ của bét đã. Chơi 3 chạm đơn vị và chục nhé
Lãi nhiều chưa bác;L

Để mình lựa rồi mình gửi cho. Nếu ai thích thì bạn có thể gửi cho họ. Pp này chơi cho cả nhiều vốn và người ít vốn. Đặc điểm hay là ai vốn 500k cũng kiếm được tiền triệu trong ngày. Mình không chơi như đơn cược. Mình vào nhiều hơn một chút... Mình luôn tìm pp đơn giản cho người nghèo không muốn họ mất tiền. Vì nó rất hay và hiệu quả. Mấy đứa láo toét bình luận ở trên. Mình ích kỷ với bọn nó nên để mình lựa. Mình tranh thủ trong10 kỳ lúc 2 giờ chiều. Vào 10k gãy chão. Có kỳ ăn 2 nháy lãi được hơn 800 nè. Lãi suất vượt hơn 100%
Chia sẻ đi bác ơi. Cháu muốn về bờ.

Ừ đúng mọi người chơi 1 hàng số theo pp hậu nhị. 10k tay đầu. Gãy chão 30k tay 2 là ăn. Vốn 2 kỳ = 60k+180k=240k vốn. Cá biệt thi thoảng cũng có tay 3 chão nốt số vốn x45k . Mình chơi có gặp 3 tay. Nhưng ít lắm. Lãi 39k 1 tay. Nhiều kỳ may mắn ăn được 2 con Thì lãi =138k . Chơi này không bị đau tim. Hi để mình lựa. Giờ mình kiếm thí tiền lẻ của bét đã. Chơi 3 chạm đơn vị và chục nhé
Bác cho cháu xin pp đc ko chơi bời thua tha nhiều bế tắc quá bác ah

để đây cho trẻ trâu nó hiểu .khả năng của e chỉ có vậy thôi mong các bạn thong cảm

Bét còn gây nghiện hơn cả ma tuý ae nào chưa nợ thì chơi ae nào nợ nần bỏ ngay mà làm người ko thì làm ma sớm khổ vợ con

Bét còn gây nghiện hơn cả ma tuý ae nào chưa nợ thì chơi ae nào nợ nần bỏ ngay mà làm người ko thì làm ma sớm khổ vợ con
chuẩn rồi bác .ai ko có duyên và ko chơi bet đc thì lên bỏ bác ak ,cố đâm vào là là thêm món nợ

cai bét còn khó hơn cai ma túy nữa, lỡ dính vào là đời lên voi xuống cho ngay :ROFLMAO:

B ko nói ko ai bảo là mù chữ đâu .viết lên đây ng ta nói b mù não
Ko chơi đc,ko ăn đc chịu khó mà học đi ,đừng có tay nhanh hơn não nữa
Trong diễn đàn tôi thấy có 2 người bị thua tha bet và sxtt nên khi cứ thấy có bài đăng nào liên quan đến bet và sxtt là vào chọc ngoáy.

Trong diễn đàn tôi thấy có 2 người bị thua tha bet và sxtt nên khi cứ thấy có bài đăng nào liên quan đến bet và sxtt là vào chọc ngoáy.
nghĩ nó chán ae ak tuy rằng minh ko để ý mấy thành phần đo nhưng lướt qua thấy mà buôn
có khi minhg gỡ bài và bây giờ ko cs gì cả . mình cung ko con ít tuổi nghe mấy lời đó thực sự là khó chịu