Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

gackjem

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
461
Điểm
286
vào phức hợp cứ nhắm mắt mà đặt có khi lại ăn, chứ tính tính toán toán mệt đầu mà chả thấy đâu. :ROFLMAO:
Em đi quay vài phát tài xỉu đây

hoabd

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
20
Điểm
103
Toan cau keo không co thay chia se cau keo gi dau noi thi hay nhất la cai ông chu mobi55 gi do noi hi oai Ma k thay chia se lai cho may an choi

mini

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
577
Điểm
173
Toan cau keo không co thay chia se cau keo gi dau noi thi hay nhất la cai ông chu mobi55 gi do noi hi oai Ma k thay chia se lai cho may an choi
ăn may được vài hôm rồi nói đạo lí riết quen rồi bạn à:ROFLMAO::p

mini

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
577
Điểm
173
có khi bét nó lấy lại hết rồi, ngàiđangđi cày kiếm lại vốn cũng nên
Có khi như thế thật, chứ mà ăn được thì chả khoe đơn cược và thêm vài dòng đạo lí nữa là đằng khác:ROFLMAO::p:LOL:

tvxq131194

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
688
Điểm
173
Có khi như thế thật, chứ mà ăn được thì chả khoe đơn cược và thêm vài dòng đạo lí nữa là đằng khác:ROFLMAO::p:LOL:

xong nó lại thả choăn mấy hôm, là chúng ta lại có thớt khoeđơnđể giải trí ngay, rồi nó lại cho sml tiếp

Tiểu_Mây

Administrator
Điểm cảm xúc
43,827
Điểm
123
có khi bét nó lấy lại hết rồi, ngàiđangđi cày kiếm lại vốn cũng nên

CHÀO 2 THÀNH VIÊN. DIỄN ĐÀN HOAN NGHÊNH MỌI NGƯỜI ĐÓNG GÓP CHIA SẺ KINH NGHIỆM.
NHƯNG PHẢI TRÊN THÁI ĐỘ TÔN TRỌNG NGƯỜI KHÁC.
NẾU CÓ THỜI GIAN RẢNH NHƯ THẾ. MONG HAI BẠN HÃY DÙNG LÀM VIỆC TỐT HƠN. CHỈ RA CÁI NÊN VÀ KHÔNG NÊN ĐỂ ANH EM DIỄN ĐÀN CÙNG CHƠI TỐT HƠN.

HY VỌNG SẼ NHÌN THẤY NHỮNG BÌNH LUẬN TÍCH CỰC HƠN TỪ CÁC BẠN. ,)

C61666

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,807
Điểm
173
Các Thanh Niên Càng Nói Càng Thể Hiện Độ Ngu Của Mình

gackjem

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
461
Điểm
286
Bạn ơi, tìm tòi pp chơi hàng số. Vì cũng có lúc may mắn ăn được 2,3 nháy. Chơi thú vị khó khó kiếm hơn 1 hàng số. Nhớ Đi đều tiền. Đừng chão và đừng kết. Nếu muốn kiếm đều đều. Ít nhưng chắc. Mưa dầm ướt áo... Còn cầu kèo. Thì cầu kèo nào cũng vậy thôi. Vài tay lại gãy. Nếu lúc gãy thì gãy dài hơn trúng. Vậy bạn bạn phải điềm tĩnh. Nhé bạn @phamthitam .
Cái này chuẩn. Đa số em toang do gấp. Còn ko gấp là ăn đều. Do tham.

MONGDOI202

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,297
Điểm
173
Thực sự tôi luôn mong muốn tất cả mọi người ace trong cộng đồng của diễn đàn giảimasohoc ta. Nhanh chóng ổn định vào bờ.
. Bởi vậy nên tôi mới đưa pp chơi 1 hàng số. Và chơi rất nhỏ. 10k. / 1 số. Chắc nhiều người nghĩ là tôi chơi 10k vậy sao.
Mong ace đã thua rồi. Hết tiền. Cay cú. Bình luận gây bệnh. Chả có lẽ tôi xui bậy làm hại ace trong diễn đàn 500k sao.
Em hiểu anh, nhưng cuộc sống mà, có người phản biện cũng vui!!!

mini

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
577
Điểm
173
Các Thanh Niên Càng Nói Càng Thể Hiện Độ Ngu Của Mình
chia sẻ kinh nghiệm cho ae với bác, thay mặt 500 ae đang xa bờ xin chân thành cảm ơn bác rất nhiều ạ:love: