Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

ANHTHUY76A

Hạ Sĩ
KHUNG THỦ
Điểm cảm xúc
391
Điểm
133
Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
Lấy số của ct nào chuẩn để thao vậy cho mình theo với mình đang nợ quá bạn ơi

LLDLR

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
888
Điểm
346
Liệu chỉ tiêu xanh dk mấy hôm thế b

DOPHU1

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
20
Điểm
103
Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
Chỉ mk pp chơi kiếm lãi hàng ngày dk ko

Tiểu_Mây

Administrator
Điểm cảm xúc
49,661
Điểm
123
Người ta chơi đủ kiếm đủ thì dừng đó mọi người, ai nợ nần vì món này, không khống chế được bản thân, gỡ được nợ rồi thì nghỉ là tốt. Có gì đâu mà vỡ nợ với đảo xa đâu mọi người.

DOPHU1

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
20
Điểm
103
Người ta chơi đủ kiếm đủ thì dừng đó mọi người, ai nợ nần vì món này, không khống chế được bản thân, gỡ được nợ rồi thì nghỉ là tốt. Có gì đâu mà vỡ nợ với đảo xa đâu mọi người.
Quan trọng là ko gỡ được ấy em

hanhhtp

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
11
Điểm
206
chào toàn thể anh em , lần đầu mình chia sẻ cam xúc khi tham gia mini game Tao số học , tuy trúng giải có nhiêu anh em nhưng cảm thấy vui vì mang lai cho mình cảm giác tích cực.Xin cảm ơn diễn đàn đã tạo ra sân chơi này, và xin chúc toàn thể admin chủ tịch dien đàn năm mới an khang thịnh vượng , sức khỏe dồi dào, năm mới đại thắng hơn nữa.

Tiểu_Mây

Administrator
Điểm cảm xúc
49,661
Điểm
123
chào toàn thể anh em , lần đầu mình chia sẻ cam xúc khi tham gia mini game Tao số học , tuy trúng giải có nhiêu anh em nhưng cảm thấy vui vì mang lai cho mình cảm giác tích cực.Xin cảm ơn diễn đàn đã tạo ra sân chơi này, và xin chúc toàn thể admin chủ tịch dien đàn năm mới an khang thịnh vượng , sức khỏe dồi dào, năm mới đại thắng hơn nữa.
ui nay anh chốt bt 75 nhỉ, tí nữa thì \-strong