Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

chào ae đây là 1 thử thách khá khó khăn để vượt qua .nhưng mình sẽ cố gắng
với thử thách này vồn khởi điểm là 1,5m lên ban đầu mình sẽ chơi nhg môn vốn ít
chơi thú vị chọn 1sgn : mình sử dụng cầu 1 đôi xuất hiện vài nuôi trong 3 tay với tỉ lệ chão là 1-3-6
kết hợp với cầu bóng bát quái của bác @mobai55
2- mình chơi 2s5t : cầu mình kết hợp 2 pp trên lại với ngau chon 3 số + xét trong 3 kỳ gần nhất lấy 3 số về nhiều nhất để chơi
ae có gì ko hiểu cứ hỏi nhé
Ban oi có thể giúp mình với ko? Mình đã nướng vào bét 20tr và đã vay lãi 10tr giờ mình cũng chỉ còn vốn có 2tr mình thạt sự ra
chào ae đây là 1 thử thách khá khó khăn để vượt qua .nhưng mình sẽ cố gắng
với thử thách này vồn khởi điểm là 1,5m lên ban đầu mình sẽ chơi nhg môn vốn ít
chơi thú vị chọn 1sgn : mình sử dụng cầu 1 đôi xuất hiện vài nuôi trong 3 tay với tỉ lệ chão là 1-3-6
kết hợp với cầu bóng bát quái của bác @mobai55
2- mình chơi 2s5t : cầu mình kết hợp 2 pp trên lại với ngau chon 3 số + xét trong 3 kỳ gần nhất lấy 3 số về nhiều nhất để chơi
ae có gì ko hiểu cứ hỏi nhé
Bạn oi giúp mình với mình cũng đã nướng vào bet 20tr và mình cũng đã vay lãi ngoài 10tr giờ vốn của mình cũng chỉ còn 2tr giờ mình cũng ko biét phải làm sao trong 1thang phải trả đc 10tr tiền vay lãi mình rất bế tắc dộc bài viết của bạn mình cũng chỉ mong sao gỡ dần đc như bạn bạn chỉ và giúp mình với cảm ơn bạn nhiều

ats

Ban oi có thể giúp mình với ko? Mình đã nướng vào bét 20tr và đã vay lãi 10tr giờ mình cũng chỉ còn vốn có 2tr mình thạt sự ra

Bạn oi giúp mình với mình cũng đã nướng vào bet 20tr và mình cũng đã vay lãi ngoài 10tr giờ vốn của mình cũng chỉ còn 2tr giờ mình cũng ko biét phải làm sao trong 1thang phải trả đc 10tr tiền vay lãi mình rất bế tắc dộc bài viết của bạn mình cũng chỉ mong sao gỡ dần đc như bạn bạn chỉ và giúp mình với cảm ơn bạn nhiều

ats
Đây là mình cũng đg ren luyện bt .và thử đi với mức vốn nhỏ ae ak
Cũng ko biết là có thành công ko

Vốn ít theo mấy cao thủ chơi xstg kiếm lãi khoảng 300 đến 500k một ngày đc không

Em toàn chơi 5 tinh 4 sô
mức cược thấp nhất 55k
Kết có thể lên 99k
Đỏ thì chấp hết húp đủ
Nhưng chết nỗi nổi lòng tham lên. Mất tự tin.
từng vào bờ 2 lần mà giờ càng xa hơn.

Vốn ít theo mấy cao thủ chơi xstg kiếm lãi khoảng 300 đến 500k một ngày đc không
Cũng còn tùy thuôc vào chơi món gì .vốn ít thì lãi như vậy là ổn rồi .ăn nhỏ lên vốn chơi tiếp ae ak

hôm nay bận qua ae ak giờ mơi cơm nước xg
vào chơi kiếm vài tay xem có ổn ko
mình sẽ tiêp tục chơi thú vị dung cầu 1 đôi và câu bóng bát quái của bác @mobai55
khi nào cầu đẹp mình sẽ chơi 2s5t

38759

cầu 2s5t mình áp dung thêm cầu trên diễn đàn là các ssos hay đi cùng nhau 247,058,369,109
kết hợp cầu 1 đôi và cầu bóng bát quái

Mình có vốn 2m, mỗi ngày kiếm 300k là quá ổn rồi, tháng cũng ngót chục củ, giải quyết đc khối việc

cầu lại thong ae ak
tối nay mình chuyển qua chơi hàng số
vẫn dùng cầu 1 đôi và cầu bóng bát quái của bác @mobai55
đi khung 3 tay .tỉ lệ đi tiền 1-2-3

Đính kèm