Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

aicung thua moi tim den day thoi ban oi nhung can phai co su binh tinh tat ca phai binh tinh ban ah

chúc mọi anh em đang xa bờ sẽ tìm được bến đỗ đúng đắn nhất

Bác có kinh nghiệm, hay cầu kèo nào ổn định giúp e với a, e tham khảo của bác với bác mobai55 nhưng tìm mãi chưa thấy đâu. Mong bác giúp đỡ

Ăn được Bet nghe chừng hơi khó với số Vốn này xanh chín là 100/100😳

Bác có kinh nghiệm, hay cầu kèo nào ổn định giúp e với a, e tham khảo của bác với bác mobai55 nhưng tìm mãi chưa thấy đâu. Mong bác giúp đỡ
A vào chuyên mục Cầu Kèo trên diễn đàn, rất nhiều anh ơi. Nhớ test lại trước khi vào tiền nhé

Tớ chúa bao giờ xa bờ nên cũng k có kinh nghiệm về bờ để chia sẻ cho bạn, nhưng tớ nghĩ lĩnh vực nào cũng cần học hỏi, có kiến thức thì ít rủi ro. Mỗi sự chia sẻ của các thành viên trên diễn đàn đều rất đáng trân trọng và bổ ích, tớ chơi số kiếm cơm gạo nuôi con nên k coi nó là canh bạc đỏ đen mà coi đó là kinh doanh, mọi dữ kiện đầu tiên là tính đến an toàn bạn ạ, mà để an toàn và sinh lời thì chỉ có thể học kinh nghiệm của những ngưỡi đã thành công và đã.... thất bại
Bị nó bịp thì tính sao bạn ơi?

Chơi môn " không cố định này" lúc gặp đúng cầu tôi đã từng 1,3m lên 9,8m. Mỗi tội tham không nghỉ nhảy qua "hàng số" lại về mo. Túm cái váy lại, chơi môn nào cũng vậy,biết dừng đúng lúc ae sẽ là người thắng cuộc.

Tiêu chí của mình là với vốn 1,5m và chỉ tiêu kiếm lãi từ 500=>1m/ngày
Vốn 1,5m gặp dây đỏ thì nhanh lắm bạn. Mình vốn 2m vào tay 1 đỏ chót big kết 18 lô: 100đ lô 02 về 3 nháy. Thế là có vốn to. Quan trọng ở đây là cầu kèo mức vào tiền ntn

Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
Lấy số của ct nào chuẩn để thao vậy cho mình theo với mình đang nợ quá bạn ơi

Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
Chỉ mk pp chơi kiếm lãi hàng ngày dk ko