Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 32 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
Nếu dc bạn tư vấn giúp mình với.... M kam ơn 🤝🤝🤝

Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình ko đưa lên đẻer thảo luận xuông .đây là toop lúc chơi hàng ngày của mình
Rất cảm ơn ae đã đóng góp ý kiến
Bác cho em xin cách đánh và dàn số với ah.cho e xin ít kinh nghiệm.thanks you

@VUIVH kiếm lãi 500k 1 ngày anh cân nhắc vốn phải ít nhất gấp 3 lần lãi nhé anh ơi, em đọc thấy CT chia sẻ kiếm lãi 500k 1 ngày từ vốn ít thì trước hết nên chơi các mục k. cố định như thú vị, 2 số 5 tinh, 3 số 5 tinh,.... chơi những món nhẹ vốn để theo dõi cầu tìm cầu ổn mà vào kiếm lãi nhé a ơi, chơi bet kỵ cay cú mất khôn tất tay là cụ đi chân lạnh toát ấy anh. Hoặc là anh vào phòng chat ấy theo CT kéo mà chơi nếu chưa có kinh nghiệm soi cầu hay chưa tự chơi được nha a.
Hay đơn giản kiếm vốn từ dàn đề 64s miền bắc thôi cũng khả thi lắm anh nha. Dàn đề 64s ăn 99k lãi 35k là lãi 1/2 vốn, 1 tháng đi đều tiền theo CT ngay mạch thông như hiện giờ phong độ CT quá ổn anh ạ.

@VUIVH kiếm lãi 500k 1 ngày anh cân nhắc vốn phải ít nhất gấp 3 lần lãi nhé anh ơi, em đọc thấy CT chia sẻ kiếm lãi 500k 1 ngày từ vốn ít thì trước hết nên chơi các mục k. cố định như thú vị, 2 số 5 tinh, 3 số 5 tinh,.... chơi những món nhẹ vốn để theo dõi cầu tìm cầu ổn mà vào kiếm lãi nhé a ơi, chơi bet kỵ cay cú mất khôn tất tay là cụ đi chân lạnh toát ấy anh. Hoặc là anh vào phòng chat ấy theo CT kéo mà chơi nếu chưa có kinh nghiệm soi cầu hay chưa tự chơi được nha a.
Hay đơn giản kiếm vốn từ dàn đề 64s miền bắc thôi cũng khả thi lắm anh nha. Dàn đề 64s ăn 99k lãi 35k là lãi 1/2 vốn, 1 tháng đi đều tiền theo CT ngay mạch thông như hiện giờ phong độ CT quá ổn anh ạ.

View attachment 195923
Cảm ơn tiểu mây cùng các ct diễn đàn. Cho mình hỏi nếu đi mỗi dàn 3d. Lấy dàn 64s của các ct mình theo và ghép thêm càng đủ 8 càng liệu phương pháp này có khả thi không tiểu mây xinh đẹp. Và có cần gấp thép hay nên đi đều. Cảm ơn ct và ae diễn đàn nhiều. Vốn giờ còn hơn 2m thui ạ.

Em đã từng xanh 3 tháng , chỉ tiêu một ngày 1_2 triệu , đến một ngày nạp bao nhiêu hết bấy nhiêu và đã bay tk

Pp chơi như nào vậy bạn

Vốn mình nạp vào 1,5m .chơi các hình thức lãi í ,vốn ít ae ak
Đó là bạn biết bắt số và có vận đỏ. Ae ko biết bắt số và cộng vận đen thì 150tr còn bay mất. 1.5 tr làm lên trò chống gì