Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

THIEGIACHA

Thiếu Tá
Điểm cảm xúc
7,091
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này

Đây là số tiền mình nạp vào

Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
TIỂU MÂY RẤT ỦNG HỘ VÀ CHÚC ANH MAY MẮN NHA

Với vốn 1,5m mình sẽ bát đầu chơi từ môn vốn ít như 2s5t ,thú vị và các mục trong phần ko cố định
? thảo luận lên bài ai cũng thảo đc.
Quan trọng ppbắt , 1,2cầu tủ 1,2cầu ít thôi để ae thu hồi tập chơi. Chứ đánh tổng hợp các pp khó dành cho người thạo. Mà họ thua đều quay về 1cầu duy nhất , 1pp.
Cái đặt chỉ tiêu vốn1,5m cũng đc.
Nhưng bác có hạ đc vốn 500k ko ạ
Nếu bí quyết 1cầu chắc pp chắc dình chắc chỉ 1lối vốn 500k, 300k, 100k có lên đc 1,5m ko

:rolleyes: ae chịu khó vào khu chơi. Hỏi ai luôn thắng . với số vốn ít nhất . hỏi họ họ chỉ thực chién may ra 1,5m mới dữ đc ko bay. Chứ nói suông thảo luận khó , ai chả nói đc . với lại đây là khu thảo luận .
Ae qua khu 1là cầu hai là chơi chực tiếp kêu ae tét chỉ chực tiếp mới nhanh.
Chứ chơi vốn 1,5 lên 1,5 chả biết chơi cái gì pp gì cầu gì cầu chắc ko lịch sử bao nhiêu lần bắt 1000 lần bắt truọt nhiêì ko.