Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

? thảo luận lên bài ai cũng thảo đc.
Quan trọng ppbắt , 1,2cầu tủ 1,2cầu ít thôi để ae thu hồi tập chơi. Chứ đánh tổng hợp các pp khó dành cho người thạo. Mà họ thua đều quay về 1cầu duy nhất , 1pp.
Cái đặt chỉ tiêu vốn1,5m cũng đc.
Nhưng bác có hạ đc vốn 500k ko ạ
Nếu bí quyết 1cầu chắc pp chắc dình chắc chỉ 1lối vốn 500k, 300k, 100k có lên đc 1,5m ko
Tiêu chí của mình là với vốn 1,5m và chỉ tiêu kiếm lãi từ 500=>1m/ngày

:rolleyes: ae chịu khó vào khu chơi. Hỏi ai luôn thắng . với số vốn ít nhất . hỏi họ họ chỉ thực chién may ra 1,5m mới dữ đc ko bay. Chứ nói suông thảo luận khó , ai chả nói đc . với lại đây là khu thảo luận .
Ae qua khu 1là cầu hai là chơi chực tiếp kêu ae tét chỉ chực tiếp mới nhanh.
Chứ chơi vốn 1,5 lên 1,5 chả biết chơi cái gì pp gì cầu gì cầu chắc ko lịch sử bao nhiêu lần bắt 1000 lần bắt truọt nhiêì ko.
Mình ko đưa lên đẻer thảo luận xuông .đây là toop lúc chơi hàng ngày của mình
Rất cảm ơn ae đã đóng góp ý kiến

Có pp chia sẻ đi người anh e, có pp mới tự tin được.??‍♀️??‍♀️

Đây là dành cho các đại ca đã siêu quần với bét đỉnh đại đỉnh thônh tất các pp các môn.
Mới 1,5m vốn thu 1,5mỗi ngày đây là khu đưa đơn thắng .

Chứ mói học 1,5 mang vào chỉ có nướng
Bác à ko phải khu học , trao đổi cầu nên khó đăng bắt họ cs cầu bác à?. Sang mục topic cầu hoặc vào hỏi trực tiép ae lúc rảnh họ cs

Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
Cám ơn a. Nhưng a chơi j thì cũng chỉ PP cho mọi người cùng TK. Chứ nếu cứ post đơn sau khi tất toán này thì bọn e coi như ở ngoài cổ vũ à. Chúc may mắn

Đây là dành cho các đại ca đã siêu quần với bét đỉnh đại đỉnh thônh tất các pp các môn.
Mới 1,5m vốn thu 1,5mỗi ngày đây là khu đưa đơn thắng .

Chứ mói học 1,5 mang vào chỉ có nướng
Bác à ko phải khu học , trao đổi cầu nên khó đăng bắt họ cs cầu bác à?. Sang mục topic cầu hoặc vào hỏi trực tiép ae lúc rảnh họ cs
Ratts cảm ơn ea đã đóng góp .mình sẽ thêm phần cs cùng với pp đi kèm nhé

chào ae đây là 1 thử thách khá khó khăn để vượt qua .nhưng mình sẽ cố gắng
với thử thách này vồn khởi điểm là 1,5m lên ban đầu mình sẽ chơi nhg môn vốn ít
chơi thú vị chọn 1sgn : mình sử dụng cầu 1 đôi xuất hiện vài nuôi trong 3 tay với tỉ lệ chão là 1-3-6
kết hợp với cầu bóng bát quái của bác @mobai55
2- mình chơi 2s5t : cầu mình kết hợp 2 pp trên lại với ngau chon 3 số + xét trong 3 kỳ gần nhất lấy 3 số về nhiều nhất để chơi
ae có gì ko hiểu cứ hỏi nhé

? thảo luận lên bài ai cũng thảo đc.
Quan trọng ppbắt , 1,2cầu tủ 1,2cầu ít thôi để ae thu hồi tập chơi. Chứ đánh tổng hợp các pp khó dành cho người thạo. Mà họ thua đều quay về 1cầu duy nhất , 1pp.
Cái đặt chỉ tiêu vốn1,5m cũng đc.
Nhưng bác có hạ đc vốn 500k ko ạ
Nếu bí quyết 1cầu chắc pp chắc dình chắc chỉ 1lối vốn 500k, 300k, 100k có lên đc 1,5m ko
người ta bảo thảo luận rõ ràng rồi mà bác. thảo luận là bác ấy với vốn như thế và mục tiêu như thế xem có thành công không. chứ bác ấy có bảo là p2 hay cầu kèo gì đâu.

Chỉ tiêu của e cũng 1m=>2m nhung thường ăn 1m là nghỉ.
Có thế ms ăn dc. E choi xstg nhiều và thường bị cuốn.giờ e chỉ choi nhẹ vậy thôi. E thường chơi 5D cho nhanh và rình choi dàn 64s.
64s ăn thấp nhưng an toàn.
Chúc b cùng toàn thể ae chiến thắng
Đb là chiến thắng bản thân mình

Hay quá ct ơi cảm ơn ct đã cs kinh nghiệm chơi cho ae