Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

Kệt hợp cầu thú vị với cầu 1 hàng số kiểu j cũng húp cảm ơn ct đã cs

ngày hôm nay đen ae ak .cầu gãy nhiều quá
nghỉ ngơi mai chơi tiếp

Vào dây đen cầu gãy nhiều cảm giác ko ổn thì lên nghỉ .hôm sau chơi nhé ae

Sửa lần cuối:
Chỉ tiêu của e cũng 1m=>2m nhung thường ăn 1m là nghỉ.
Có thế ms ăn dc. E choi xstg nhiều và thường bị cuốn.giờ e chỉ choi nhẹ vậy thôi. E thường chơi 5D cho nhanh và rình choi dàn 64s.
64s ăn thấp nhưng an toàn.
Chúc b cùng toàn thể ae chiến thắng
Đb là chiến thắng bản thân mình
Đạt trong khung chỉ tiêu là ok ae ak.quan trọng xanh là ok

? thảo luận lên bài ai cũng thảo đc.
Quan trọng ppbắt , 1,2cầu tủ 1,2cầu ít thôi để ae thu hồi tập chơi. Chứ đánh tổng hợp các pp khó dành cho người thạo. Mà họ thua đều quay về 1cầu duy nhất , 1pp.
Cái đặt chỉ tiêu vốn1,5m cũng đc.
Nhưng bác có hạ đc vốn 500k ko ạ
Nếu bí quyết 1cầu chắc pp chắc dình chắc chỉ 1lối vốn 500k, 300k, 100k có lên đc 1,5m ko
@nam23 nói đúng. Bác tìm ra một pp nhất định để ae còn theo chứ mỗi hôm một thứ khó xơi lắm, mà ae ko học đc gì

Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
Mình vốn 2m chưa được 15 bay sạch rồi

chào ae đây là 1 thử thách khá khó khăn để vượt qua .nhưng mình sẽ cố gắng
với thử thách này vồn khởi điểm là 1,5m lên ban đầu mình sẽ chơi nhg môn vốn ít
chơi thú vị chọn 1sgn : mình sử dụng cầu 1 đôi xuất hiện vài nuôi trong 3 tay với tỉ lệ chão là 1-3-6
kết hợp với cầu bóng bát quái của bác @mobai55
2- mình chơi 2s5t : cầu mình kết hợp 2 pp trên lại với ngau chon 3 số + xét trong 3 kỳ gần nhất lấy 3 số về nhiều nhất để chơi
ae có gì ko hiểu cứ hỏi nhé
Cho ví dụ cụ thể

? thảo luận lên bài ai cũng thảo đc.
Quan trọng ppbắt , 1,2cầu tủ 1,2cầu ít thôi để ae thu hồi tập chơi. Chứ đánh tổng hợp các pp khó dành cho người thạo. Mà họ thua đều quay về 1cầu duy nhất , 1pp.
Cái đặt chỉ tiêu vốn1,5m cũng đc.
Nhưng bác có hạ đc vốn 500k ko ạ
Nếu bí quyết 1cầu chắc pp chắc dình chắc chỉ 1lối vốn 500k, 300k, 100k có lên đc 1,5m ko
Với vốn 1,5m đã rất khó .còn ae giỏi thì đi với vốn 500k cho ae theo