Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 24 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

Cái đầu k lạnh thì chết. E ăn 20 củ rồi cứ nghĩ ngon ăn cay cú thế là đu 1 tay bay toi 18 củ...nó bệt cho 19 tay k ra sạch tiền. Nên ae cẩn trọng
Bạn chơi gì vậy. Tỷ lệ cược nhìn khá cao.

Cái đầu k lạnh thì chết. E ăn 20 củ rồi cứ nghĩ ngon ăn cay cú thế là đu 1 tay bay toi 18 củ...nó bệt cho 19 tay k ra sạch tiền. Nên ae cẩn trọng
chơi tài xỉu hay gì bạn ơi?:p

Bỏ được là thanh thản , các bạn ạ. Tôi nghiện quá rồi. Bỏ xsmb thì dễ chứ bỏ lotobet. Thì khó lắm.
Ngày nào cũng ăn ngôn vậy thì cứ chơi thôi. Còn mấy bác tham thì đừng dây vô. Cẩn thận.

Giờ anh thấy chơi 1 hàng số hay hơn thú vị nhiều. Vì nó được ăn theo nháy có lúc gặp 4 nháy thích lắm em ạ. Bình thường chỉ cần 2 nháy là có lãi. Còn thường chỉ gặp 1 nháy thôi. Một nháy là bị lỗ 1k
Nhưng 2 chạm cho cả 5 hàng số. Thì rất khó bị gãy.
Mai em nạp tiền chơi tiếp xem sao,hy vọng sáng suốt như hôm thi( hôm thi không có tiền nên tâm lý thoải anh ạ). Anh nhớ chúc em mấy mắn nhé!

Bây giờ là 16 giờ 25. Đi uống trà đá cho đỡ buồn ? ngủ. Rút bớt lãi ra cho xong 15 kỳ quay lotobet
15 kỳ ăn dc, vị chi 45 phút. Bác đánh hay đó. Mà em là vẫn chưa biết bắt 2 chạm. Bác bày em chút. Như bác là ko gãy. Còn em bắt 2 chạm, có lúc tay 3 mới ra. Nên ko Dám chơi

15 kỳ ăn dc, vị chi 45 phút. Bác đánh hay đó. Mà em là vẫn chưa biết bắt 2 chạm. Bác bày em chút. Như bác là ko gãy. Còn em bắt 2 chạm, có lúc tay 3 mới ra. Nên ko Dám chơi
Hên xui cả thôi:ROFLMAO:

Không phải là không gãy. Có gãy chứ. Nhưng ít thôi. Thường xuyên có 1 con thôi. Mà đã cược 10k cho cả 5 hàng . Vốn cược 100k , Vậy là lỗ 1k cho 1 kỳ quay. Thi thoảng mới ăn được 2 hoặc 3 nháy. Bù lại cho những phát gãy trắng. Mất vốn 100k đó. Và phải ăn 2 nháy mới có lãi.
À em hiểu rồi. Đánh kiểu ko gấp thếp thì nó ko hoảng loạn lắm.

Nếu thằng mini nó không biết chữ. Thì hay biết bao nhiêu. Tiếc quá nó lại biết chữ. Các bạn từ từ , để tôi nhẫn nại tý nhé.
Có mini mới vui bác ơi. Phản biện với bác. Bác cứ vui ve làm việc của mình. Tiền bác kiếm được bác tiêu, chứ mini có tiêu đâu.

Có mini mới vui bác ơi. Phản biện với bác. Bác cứ vui ve làm việc của mình. Tiền bác kiếm được bác tiêu, chứ mini có tiêu đâu.
Hồi trước mới tập chơi bét tôi cũng hay ăn thế này nhưng cuối cùng rồi cũng bay hết, lại nạp lại bay :ROFLMAO: