Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 25 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

Hồi trước mới tập chơi bét tôi cũng hay ăn thế này nhưng cuối cùng rồi cũng bay hết, lại nạp lại bay :ROFLMAO:
Còn bác mobai55 thì bay 50m lúc mới chơi, sau lại lấy lại dc, giờ thì ngày kiếm đều đều. Đợi thời gian trả lời. Còn hiện tại bác ấy đang ăn dc. Tui cũng đang cố kiếm vốn ít mà đánh, nhưng giờ chưa có.

bạn @THIEGIACHA , - bạn biến tấu cách chơi theo pp - cộng 2 số thật - chục + với ngìn , được bao nhiêu bạn cộng tiếp với bát qoái tâm càng - rồi bạn tiến lên 1,2,3 xem nó ra cái gì bạn nhé ,- kỳ 101 ra : 56789 , vậy : 6+8=4 rồi : 4+1=5 ,tiến lên 123 , ta có : 5,6,7,8 , bạn xem hộ mình - kỳ sau đó 102 -nó ra cái gì vậy bạn , cảm ơn bạn - bạn sẽ đạt được chỉ tiêu mỗi ngày : 5 triệu đến 15 triệu ,đảm bảo sẽ không trượt ngày nào , mong bạn- là truyền nhân của độc cô cầu bại
Phương pháp bạn chỉ là đánh cho sảnh a hay b vậy?

Còn bác mobai55 thì bay 50m lúc mới chơi, sau lại lấy lại dc, giờ thì ngày kiếm đều đều. Đợi thời gian trả lời. Còn hiện tại bác ấy đang ăn dc. Tui cũng đang cố kiếm vốn ít mà đánh, nhưng giờ chưa có.
sao nay im ắng thế nhỉ ;L

Chào toàn thể ae .sau. Tg chơi xstg mình cũng đã có trong tay 1 số kiến thức nhất định và hôm nay mình làm 1 thư thách cá nhân với vốn 1,5m .chỉ tiêu ngày kiếm mãi từ 500 => 1m/ngày
Mình sẽ đưa đơn cược hàng ngày lên tại tốp lúc này
Vốn e cũng còn ít , bác chỉ e cách chơi vs số vốn 3m với

Toan cau keo không co thay chia se cau keo gi dau noi thi hay nhất la cai ông chu mobi55 gi do noi hi oai Ma k thay chia se lai cho may an choi

Toan cau keo không co thay chia se cau keo gi dau noi thi hay nhất la cai ông chu mobi55 gi do noi hi oai Ma k thay chia se lai cho may an choi
ăn may được vài hôm rồi nói đạo lí riết quen rồi bạn à:ROFLMAO::p

có khi bét nó lấy lại hết rồi, ngàiđangđi cày kiếm lại vốn cũng nên
Có khi như thế thật, chứ mà ăn được thì chả khoe đơn cược và thêm vài dòng đạo lí nữa là đằng khác:ROFLMAO::p:LOL:

Có khi như thế thật, chứ mà ăn được thì chả khoe đơn cược và thêm vài dòng đạo lí nữa là đằng khác:ROFLMAO::p:LOL:

xong nó lại thả choăn mấy hôm, là chúng ta lại có thớt khoeđơnđể giải trí ngay, rồi nó lại cho sml tiếp

có khi bét nó lấy lại hết rồi, ngàiđangđi cày kiếm lại vốn cũng nên

CHÀO 2 THÀNH VIÊN. DIỄN ĐÀN HOAN NGHÊNH MỌI NGƯỜI ĐÓNG GÓP CHIA SẺ KINH NGHIỆM.
NHƯNG PHẢI TRÊN THÁI ĐỘ TÔN TRỌNG NGƯỜI KHÁC.
NẾU CÓ THỜI GIAN RẢNH NHƯ THẾ. MONG HAI BẠN HÃY DÙNG LÀM VIỆC TỐT HƠN. CHỈ RA CÁI NÊN VÀ KHÔNG NÊN ĐỂ ANH EM DIỄN ĐÀN CÙNG CHƠI TỐT HƠN.

HY VỌNG SẼ NHÌN THẤY NHỮNG BÌNH LUẬN TÍCH CỰC HƠN TỪ CÁC BẠN. ,)