Về bờ - Khởi nghiệp từ vốn 1,5m | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Khởi nghiệp từ vốn 1,5m

Các Thanh Niên Càng Nói Càng Thể Hiện Độ Ngu Của Mình

Bạn ơi, tìm tòi pp chơi hàng số. Vì cũng có lúc may mắn ăn được 2,3 nháy. Chơi thú vị khó khó kiếm hơn 1 hàng số. Nhớ Đi đều tiền. Đừng chão và đừng kết. Nếu muốn kiếm đều đều. Ít nhưng chắc. Mưa dầm ướt áo... Còn cầu kèo. Thì cầu kèo nào cũng vậy thôi. Vài tay lại gãy. Nếu lúc gãy thì gãy dài hơn trúng. Vậy bạn bạn phải điềm tĩnh. Nhé bạn @phamthitam .
Cái này chuẩn. Đa số em toang do gấp. Còn ko gấp là ăn đều. Do tham.

Thực sự tôi luôn mong muốn tất cả mọi người ace trong cộng đồng của diễn đàn giảimasohoc ta. Nhanh chóng ổn định vào bờ.
. Bởi vậy nên tôi mới đưa pp chơi 1 hàng số. Và chơi rất nhỏ. 10k. / 1 số. Chắc nhiều người nghĩ là tôi chơi 10k vậy sao.
Mong ace đã thua rồi. Hết tiền. Cay cú. Bình luận gây bệnh. Chả có lẽ tôi xui bậy làm hại ace trong diễn đàn 500k sao.
Em hiểu anh, nhưng cuộc sống mà, có người phản biện cũng vui!!!

chia sẻ kinh nghiệm cho ae với bác, thay mặt 500 ae đang xa bờ xin chân thành cảm ơn bác rất nhiều ạ:love:
Bác mobai chia sẻ rồi sao k học đi. Ngu mà cứ tỏ ra nguy hiểm. Cầu kèo đầy đấy

Bác mobai chia sẻ rồi sao k học đi. Ngu mà cứ tỏ ra nguy hiểm. Cầu kèo đầy đấy
thì ngu mới ko hiểu nên mới thỉnh giáo bác, tiện thể đăng đơn cược lên cho ae có động lực chứ nói hoài riết chán lắm ạ:O;L

ĐÃ NGU RỒI THÌ IM CM MỒM LẠI ĐI .ĐM NGÒI CÀO BÀN PHÍM THỂ HIỆN CÁI GÌ .MẤY THẰNG KO CÓ NÃO TỐT NHẤT LÀ CÚT CM ĐI ĐỂ CHO NHỮNG NG KHÁC CON HỌC .
ĐÃ MÉO GIÚP AI ĐC CÁI GÌ NGỒI ĐÓ MÀ CÀO PHÍM CHO CHẾT CM ĐI

Thưa các thánh tôi đang liêu xiêu vì lotto bet đây ạ?????

Nếu Thua Quá K Biết Chơi Lên Phòng TX a Dắt Đi Ra Đảo Cho Mát

Bạn ơi, tìm tòi pp chơi hàng số. Vì cũng có lúc may mắn ăn được 2,3 nháy. Chơi thú vị khó khó kiếm hơn 1 hàng số. Nhớ Đi đều tiền. Đừng chão và đừng kết. Nếu muốn kiếm đều đều. Ít nhưng chắc. Mưa dầm ướt áo... Còn cầu kèo. Thì cầu kèo nào cũng vậy thôi. Vài tay lại gãy. Nếu lúc gãy thì gãy dài hơn trúng. Vậy bạn bạn phải điềm tĩnh. Nhé bạn @phamthitam .
Cảm ơn bác, e vẫn vừa chơi nhẹ nhàng vừa test các pp mà học đc từ bác và các ace, tuy chưa được ăn nhưng vẫn ổn, vẫn là đang trong quá trình học hỏi lên k quá sốt ruột bác ạ

Phương pháp cầu kèo chia sẻ, mà trọc ngoáy, thua
AE lưu ý: chia sẻ kinh nghiệm giao lưu vui vẻ, không gây sự với nhau. Ai thấy hợp thì theo. Những hành vi gây sự sẽ bị xử phạt theo nội quy diễn đàn
ad xử lý đi, toppic nào cũng vào trọc ngoáy làm ae muốn học hỏi cầu kèo cũng mất tự tin