Về bờ - Không gì là không thể | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Không gì là không thể

zorro

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
920
Điểm
163
Xu
10,000Xu
Một lần nữa được lên đây chia sẻ niềm vui cùng với tất cả ae trên diễn đàn. Cảm ơn Tập Đoàn GMSH đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích cho ae chúng tôi được giao lưu học hỏi và chia sẻ với nhau những phương pháp chơi sao cho hợp lý. Cảm ơn tất cả ae những ngày qua luôn bên cạnh động viên và cổ vỗ cho tôi để tôi có thêm động lực thi đấu giao lưu học hỏi với các cao thủ. Phần thưởng luôn dành cho người xứng đáng. Các bạn hãy tự tin vào chính bản thân mình và cố gắng học hỏi kinh nghiệm của các cao thủ đi trước. Từ đó tìm cho mình một cách chơi riêng. Tôi tin các bạn sẽ làm được và sẽ thành công. Hãy mạnh dạn đăng ký dự thi đừng lo lắng gì nhé. Tôi tin ở các bạn.
Một lần nữa xin cảm ơn tất cả mọi người. Thân

Đính kèm

Một lần nữa được lên đây chia sẻ niềm vui cùng với tất cả ae trên diễn đàn. Cảm ơn Tập Đoàn GMSH đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích cho ae chúng tôi được giao lưu học hỏi và chia sẻ với nhau những phương pháp chơi sao cho hợp lý. Cảm ơn tất cả ae những ngày qua luôn bên cạnh động viên và cổ vỗ cho tôi để tôi có thêm động lực thi đấu giao lưu học hỏi với các cao thủ. Phần thưởng luôn dành cho người xứng đáng. Các bạn hãy tự tin vào chính bản thân mình và cố gắng học hỏi kinh nghiệm của các cao thủ đi trước. Từ đó tìm cho mình một cách chơi riêng. Tôi tin các bạn sẽ làm được và sẽ thành công. Hãy mạnh dạn đăng ký dự thi đừng lo lắng gì nhé. Tôi tin ở các bạn.
Lần trc thi tuần cũng đc giải lần này thi tháng cũng ắm luôn giải đẳng cấp qus ct ơi

Mong ct cs thêm kinh nghiệm cho ae mới chơi

Lâu r k thấy ct lên chơi ở phòng chát rảnh lên kéo ae mấy tay ct nhé

cs cách chơi của bác đi cho ae theo với dạo này ngày đc ngày thua kiếm ăn vất quá

Tháng sau nếu có kỳ thi e sẽ đi thi quan trọng vẫn là học hỏi và cọ sát với các cao thủ như bác chẳng hạn

A kéo bet k ở ph chat nào cho e theo vs

Chúc mừng ct nhé lần nào thì cũng đc ẵm giải về