Về bờ - Kiếm 1tr 1 ngày là điều không hề khó | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Kiếm 1tr 1 ngày là điều không hề khó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cờ bạc có ngày thắng ngày thua, các bác chơi theo pp nào hay cầu kèo gì rồi cũng có lúc gãy, làm sao nó chạy mãi cho các bác đc. Mà 10 người chơi thì hết 9 người thua là cay cú phải gỡ cho bằng đc, ít ai chấp nhận thua non hnay để vốn mai chơi tiếp lắm. Thế nên là khuyên ae chơi 1 bộ môn xổ số vn thôi, ngày quay 1 lần thắng thua đều nghỉ hsau mới lại quay tiếp.:))))

Tôi dám trắc với ae chủ tốp này hiện giờ vẫn đang còn ngoài đảo, nếu ae có vốn 10m thì nên theo bất kể cao thủ hay chủ tịch nào trên diễn đàn thì ngày ae cũng kiếm được 1m còn giữ được hay không là tùy thuộc vào ae đó là pp tốt nhất
Chơi loto bet à bác?

Quá chuẩn , em cũng từng trải qua .em đã rất nghiêm túc đc 13 hôm , nhưng đến ngày 14 thua ngay từ các tay đầu và rồi ko gỡ lại được. May em đã nghỉ 1 lúc và suy nghĩ rồi rút lui.nên ko dẫn đến nợ lần
Chia sẻ e ít kn bcs ơi

cách kiếm tiền hàng ngày của em.... và cái kết

Đính kèm

Chơi loto bet à bác?
Vốn 10m thì chơi đủ các môn từ lô đề truyền thống xuyên nam bắc chơi theo cty Phan Bảo xem ae nếu hôm nào chưa đủ chỉ tiêu thì tối lại lên lotobet làm tí là xanh ngay mà

Chia sẻ e ít kn bcs ơi
Giờ em bỏ hẳn các game quay số nhanh trên ku r, giờ chỉ có theo dàn 3c của A bão tuần đạt chỉ tiêu ăn 1 tay hoặc lãi 1-2tr/1 tuần là nghỉ. Chơi dàn 3c của A bão lãi khá ổn .VD chơi dàn 3c 384 cược 1k/1s thì hết 384k ăn thì lãi 588k

Giờ em bỏ hẳn các game quay số nhanh trên ku r, giờ chỉ có theo dàn 3c của A bão tuần đạt chỉ tiêu ăn 1 tay hoặc lãi 1-2tr/1 tuần là nghỉ. Chơi dàn 3c của A bão lãi khá ổn .VD chơi dàn 3c 384 cược 1k/1s thì hết 384k ăn thì lãi 588k
Dàn a bão là dàn hàng ngày hay dàn nuôi vậy

Xin lỗi đã để anh em phải chờ nhé .. nhưng nửa tháng sau khó test xem ổn định không thì nó không chạy đều cho lắm nên mình không chia sẻ lên đây.. đôi khi chão 4 tay là anh em ít vốn k theo nổi

Xin lỗi đã để anh em phải chờ nhé .. nhưng nửa tháng sau khó test xem ổn định không thì nó không chạy đều cho lắm nên mình không chia sẻ lên đây.. đôi khi chão 4 tay là anh em ít vốn k theo nổi
Vẫn còn sống à b.chắc dạt dẹo rồi b

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.