Về bờ - Kiếm 1tr 1 ngày là điều không hề khó | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Kiếm 1tr 1 ngày là điều không hề khó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khổ quá , 5 ngày bay 51tr , muốn gỡ càng thua hơn

Tôi tích cóp mãi thong dc 10 ngày dc 50m.đến ngay thu 11 đen, say bạc bay 100m ..nhục tiền đi vay lãi ngày..giờ bỏ ku thì tiền đâu để trả lãi ngay..lòng tham là toang
Hoàn cảnh bác gióng tôi. Tịch góp cả tháng đc 41tr để trả nợ ngân hàng. Rồi hôm qua bay hết cả lời với gốc 20trieu. Rơi rụng hết rồi. Tôi tham lam quá.

Hoàn cảnh bác gióng tôi. Tịch góp cả tháng đc 41tr để trả nợ ngân hàng. Rồi hôm qua bay hết cả lời với gốc 20trieu. Rơi rụng hết rồi. Tôi tham lam quá.
Bữa bác bảo còn nợ có mấy chục triệu cố gắng bám cao thủ chơi xsmb từ giờ đến tết về bờ mà lại vô bet để nó hút thế

Cái chết người nhất là khi ta thua ta ko dừng lại được, để lúc khác gỡ hoặc chấp nhận âm 1 2 ngày hôm sau gỡ dần nên mới Bay sạch AC

136542
phat này huyết áp tụt thật đánh vui lớ ngớ vớ Huy chương

ông chủ bài còn thở oxy k thế. cho ae theo với :))

Khổ. Có lúc chỉ vs 400k lên đc 20tr, 7tr lên 40tr. Được to rồi thì lại ham đánh to. Đánh bé k chịu đc. Mất lại cứ cố để gỡ lại. Càng cố càng đi. Luyện tập tn để có cái đầu lạnh đặt chỉ tiêu bao nhiêu là nghỉ mới dừng đx các bác
Chơi i ma thắng to vây bac

có ai như tôi ko ngày kiếm 500k mà còn sắp vỡ hết mồm rồi cái này phải do số mình có mm ko nữa đến các cao thủ có ngày nọ ngày kia

Đính kèm

Xin chào ace.. lại là người ra đảo đây... mình mới tiếp tục test được 1 cách kiếm ngày 1tr OK .. để mình test thêm thời gian nữa .. ổn sẽ úp lên cho anh em .. lưu ý: k phải bộ môn dàn nhéView attachment 117231
Bác còn đó k hay ở đảo rồi . Nạp 10m để lấy 1m à ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.