27 Lô Bet - Kiếm 1tr/ngày từ bét có thực sự khó | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Kiếm 1tr/ngày từ bét có thực sự khó

lại lý thuyết :)) ông cứ vào chơi xong đăng đơn lên ae xem. Nói dễ lắm. Vào thực chien mới khoai. Có khi hôm ông còn 100k xong lên 500k là do ông xuất phát điểm còn quá ít vốn nên ông liều + đỏ mới đớp của bon nó thôi. Đừng tạo cho ae xa bờ thêm niềm tin mù quáng. bỏ đi mà làm người
Tôi chia sẻ cầu kèo vs ae thôi
Còn chơi hay ko vẫn là việc của ae mà tiền trong túi của ae, tôi ko chia sẻ thì có ae vẫn chơi bt mà bạn vs lại có phải có mỗi tôi chia sẻ cầu ko đâu ạ

Đánh đề chạm thôi bạn
Bạn nuôi 4 chạm 1649
Bắt càng theo ct Saigon999
Chỉ đánh 3d
Ăn 1 tay gãy 1 tay bạn vẫn lãi ạ
Cách bắt càng như sau
Ta lấy chính con càng và bóng của nó vs con đầu vào gải ĐB ta loại đi còn lại 7 càng ghép vs chạm 1649 đánh đi đều tay
Ngày 10 tay r nghỉ
Lưu ý bạn nên chọn vào sau cầu gãy chạm 1649
Nay mình hên còn 100k đánh dàn 1649 lên đc 500k thì đánh ghép càng ăn lên đc 9tr
Ct Giông Bão nói cờ bạc ngồi lâu là thua
Ae nên nhớ kĩ
Ngày đáng 5 hoặc 10 tay là nghỉ
Đánh 3c luôn thì vốn 500 chứ, vốn 100 sao đủ đánh

121248

Đánh đề chạm thôi bạn
Bạn nuôi 4 chạm 1649
Chỉ đánh 3d
Cách bắt càng như sau
Ta lấy chính con càng và bóng của nó vs con đầu vào gải ĐB ta loại đi còn lại 7 càng ghép vs chạm 1649 đánh đi đều tay
Ngày 10 tay r nghỉ
Nay mình hên còn 100k đánh dàn 1649 lên đc 500k thì đánh ghép càng ăn lên đc 9tr
Ae nên nhớ kĩ

??

Bác vẫn lãi r ạ
Nhưng vào mạnh quá
E phải cố theo đó bác. Hên là trong tk đủ tiền, nếu ko là cháy rồi. Chơi chão tới tay thứ 5 là chân lạnh toát rồi.
Tính toán vốn trên lý thuyết thì đơn giản lắm, tính đến tay 6 ,7 đc. Nhưng vào tiền thực sự thì bắt đầu từ tay 3 trở đi là tâm lý rất nặng.

Đánh đề chạm thôi bạn
Bạn nuôi 4 chạm 1649
Chỉ đánh 3d
Cách bắt càng như sau
Ngày 10 tay r nghỉ
Ae nên nhớ kĩ
Chơi 27bet à hay chơi xổ mb.