Lotto Bet - KIẾM CƠM TỪ HẬU NHỊ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet KIẾM CƠM TỪ HẬU NHỊ

Cầu e chia sẻ đơn giản thôi. Ví dụ tay đầu về 11223 thì ae cứ loại con 23 cuối cùng rồi chơi thôi ạ. Ae test thử nhá hôm nay e cũng được kha khá từ cầu này ạ
Tức là cứ có 2 đôi là mình bỏ 2 số cuối đi à

Cầu e chia sẻ đơn giản thôi. Ví dụ tay đầu về 11223 thì ae cứ loại con 23 cuối cùng rồi chơi thôi ạ. Ae test thử nhá hôm nay e cũng được kha khá từ cầu này ạ
Phải là dạng này mới đánh được kiểu đấy , hay là nó biến nhiều dạng để đáh bạn

2 đôi liệu có đánh được k?

Phải là dạng này mới đánh được kiểu đấy , hay là nó biến nhiều dạng để đáh bạn
K phải 2 đôi bạn ơi mà cứ ra xong 1 hàng số mình cứ loại bỏ 2 số cuối ở kỳ tiếp theo là chơi thôi

chắc là ông ý định bảo bỏ 2 số cuối của kì trước đi tức là bỏ đi 2 chạm ấy mà.ví dụ kì trc ra 12345 thì bỏ cham 4 cham 5 đi.Cái này hên xui thôi chứ bệt bộ bệt chạm đầy ra.Chắc ông này hnay mới chơi thấy ăn nên chia sẻ:)))

chắc là ông ý định bảo bỏ 2 số cuối của kì trước đi tức là bỏ đi 2 chạm ấy mà.ví dụ kì trc ra 12345 thì bỏ cham 4 cham 5 đi.Cái này hên xui thôi chứ bệt bộ bệt chạm đầy ra.Chắc ông này hnay mới chơi thấy ăn nên chia sẻ:)))
Ko ông ơi, t ăn liên tục 3 ngày nay rồi. Hôm nay làm 1 mạch 12 tỏi đấy

Nói thật mình chưa hiểu lắm bạn ăn như thế nào bạn chỉ mình với

Có hình ảnh minh họa ko bạn ơi

Đang ngóng quá mà k được chưa hiểu cách chơi của bạn

có lúc nó bệt lại chạm 6-7kỳ thì ngáo luôn cầu này là cầu may thôi