Về bờ - Kinh nghiem ve bơ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Kinh nghiem ve bơ

Có thể cho mình học theo cách của bạn được chứ , bạn có thể chia sẻ cho mình chơi ra sao đươc chứ

Hôm nay mình xin phép dc chia sẻ 1 chút kinh nghiệm cua minh cho ae cung tham khảo biêt đâu lại giúp dc cho ai đó.minh xin dc chia sẻ như sau.ko biêt với người khác ntn riêng với ca nhân mình thi minh thay về bơ thật ra no ko qua khó như moi người nghi đâu.cách của minh rất đơn gian.la phải thật nghiêm túc voi ban thân vào tiên phai co sự tinh toan kỹ lưỡng.co thể theo bất kỳ cao thủ nào thi theo 1 người.tôi kdinh ko bjo thua dc.ca nhan tôi nghĩ tất cả ae xa bờ la do phương pháp vào tiền ko hợp ly+tham=xa bờ tham chi vơ nơ.con 1 nguyễn nhan nữa la ko biết lượng sức minh.hi vong bai viết cua minh hôm nay se giúp ích dc cho những người chưa bị xa bờ thì lên doc.con lời khuyên cho những ae xa bờ phai binh tinh lại ko dc co suy nghĩ 1 ngày san phẳng thiên hạ.thi tư từ chinh ban than các bạn sẽ đưa chinh minh vào bờ thôi.cuối cung minh ko biết nói gì hơn la CHUC TOAN THE AE GAP MAY MẮN ĐỂ VỀ BỜ VINH QUANG DANG CHO ĐÓN AE ĐẤY!
Chúc mừng bác , 1 chia sẻ rất hay và tâm huyết

Hôm nay mình xin phép dc chia sẻ 1 chút kinh nghiệm cua minh cho ae cung tham khảo biêt đâu lại giúp dc cho ai đó.minh xin dc chia sẻ như sau.ko biêt với người khác ntn riêng với ca nhân mình thi minh thay về bơ thật ra no ko qua khó như moi người nghi đâu.cách của minh rất đơn gian.la phải thật nghiêm túc voi ban thân vào tiên phai co sự tinh toan kỹ lưỡng.co thể theo bất kỳ cao thủ nào thi theo 1 người.tôi kdinh ko bjo thua dc.ca nhan tôi nghĩ tất cả ae xa bờ la do phương pháp vào tiền ko hợp ly+tham=xa bờ tham chi vơ nơ.con 1 nguyễn nhan nữa la ko biết lượng sức minh.hi vong bai viết cua minh hôm nay se giúp ích dc cho những người chưa bị xa bờ thì lên doc.con lời khuyên cho những ae xa bờ phai binh tinh lại ko dc co suy nghĩ 1 ngày san phẳng thiên hạ.thi tư từ chinh ban than các bạn sẽ đưa chinh minh vào bờ thôi.cuối cung minh ko biết nói gì hơn la CHUC TOAN THE AE GAP MAY MẮN ĐỂ VỀ BỜ VINH QUANG DANG CHO ĐÓN AE ĐẤY!
Cảm ơn những chia sẻ của bạn

Có thể cho mình học theo cách của bạn được chứ , bạn có thể chia sẻ cho mình chơi ra sao đươc chứ

Cảm ơn những chia sẻ ý nghĩa , mong chỉ giáo cho mình nhiều cách chơi của bạn
Cuộc sống cho đi để nhan lại.minh hi vọng minh sẽ giúp 1 phan nhỏ bé cua ca nhân minh.giúp dc ai cai gì thì giúp.

Ok ban.minh sẽ co gang hết minh !hi vọng ko đê ae phai that vọng.cam ơn moi người da quan tâm

- Cho mình hỏi: với số vốn còn khoảng 1.5 triệu, mình còn thua 10 triệu mới về bờ đc thì theo bạn mình nên chơi như thế nào ah. Mong dc giải đáp ! Cám ơn bạn @LAODAI06
Theo tôi xin dong gop với ban như the nay.minh chơi nhỏ dung ngai ban a!ke người ta chơi lớn.Ban nên tim cho minh 1 cao thủ dc coi la co duyên.chơi ốp nay ban nhé.chơi dan 36 đến 64 so x 1 muc tiên. Va tim kiếm cho minh 1 cách chơi sao cho co lãi.vì du.tam thu lô.hoặc nuôi dan.26 số vv...minh cứ choi như vậy se bao toan dc vốn.vi da co dan đê bao kê cho ban rồi se ko thua.nếu may man 1 tuần ban se kiêm dc rất nhiều triệu.Chúc ban may man