LÀM GÌ VỚI SÔ VỐN 200TR | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

LÀM GÌ VỚI SÔ VỐN 200TR

KÍNH CHÀO CÁC AE TRONG DIỄN ĐÀN GMSH. MÌNH ĐÃ VÀO DIỄN ĐÀN 1 THỜI GIAN VÀ CÓ THEO CÁC CAO THỦ NHƯNG TỶ LỆ ĂN CŨNG BẬP BÕM. NAY MÌNH HUY ĐỘNG ĐƯỢC 200TR. MONG CÁC AE BẠN HỮU CHỈ MÌNH CÁCH VÀO TIỀN ĐÁNH CÓ LÃI ĐƯỢC KO Ạ
CHÂN THÀNH CẢM ƠN Ạ

Bạn chọn 8 Tổng (80số). Lựa 6 càng, ghép thành 480 số. Chơi cố định + chão khi gãy. Bảo đảm...!.Nhớ ko chơi bet nhé !
Dạ vâng. e cảm ơn a ạ. Lâu ko gặp a từ hồi a chót giải nhất. Dạo này a vẫn khỏe chứ ạ. À mà 8 tổng vs 6 càng thì mình lấy ở đâu hả anh

Chời đề miền nam miền bắc 3đ đặc biệt không động vào lotobet dù có thua miền bắc hnay cũng ko động và khuyên bạn nên chơi san ra các trang nhá ko nên chơi một trang ăn toàn hơn bạn ạ

Chơi 3d 7 càng x 65s ,khung 7 đến 8 tay chão là có tiền đều. Ăn ít tý nhưng bền lâu.

Bác

có vốn chơi theo kiểu ấy cũng dk. Vốn chão khung lên 7 hoặc 8 tay. Ăn ít tý nhưng hiệu quả hơn nhiều.
7-8 tay vốn to lắm rồi bác. Gãy thông đến 3 tay là tâm lý rồi bác ơi.

vào 27lo ,18 lô , nuôi tứ quý hoặc sám 50 kỳ = 2150/50 kỳ lô 27, 16,5 tr/50ky lo 18 ngày làm 2 tăng chắc chắn kiếm dc