Thảo luận - Lệnh rút tiền 3 ngày nay mà đến giờ vẫn chưa nhận được | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Lệnh rút tiền 3 ngày nay mà đến giờ vẫn chưa nhận được

Chào các anh chị!
Tối thứ 7, e có lệnh rút tiền và đã báo thành công. Nhưng đến hiện giờ, ngày thứ 3 rồi mà chưa nhận được tiền. Em cũng đã nhờ bên Ku hỗ trợ rồi và hẹn trước ngày 23/10 tiền chưa về sẽ chuyển khoản lại. Ac nào đã rơi vào trường hợp này chưa ạ? nhờ các ac tư vấn. E cảm ơn!
65958

65960

65961

Mọi thông tin chuyển khoản đều đúng. Ngay lúc này e vừa làm lệnh rút tiền khác thì tiền về ngay rồi

Rồi sẽ về tài khoản tôi còn bị 15 ngày phải đi ngân hàng sao kê

Chào các anh chị!
Tối thứ 7, e có lệnh rút tiền và đã báo thành công. Nhưng đến hiện giờ, ngày thứ 3 rồi mà chưa nhận được tiền. Em cũng đã nhờ bên Ku hỗ trợ rồi và hẹn trước ngày 23/10 tiền chưa về sẽ chuyển khoản lại. Ac nào đã rơi vào trường hợp này chưa ạ? nhờ các ac tư vấn. E cảm ơn!View attachment 65958
View attachment 65960
View attachment 65961

Từ từ sẻ nhận đc thôi ae

Bạn yên tâm ko mất đc đâu?mình cũng bị như bạn tối hôm t2 t7 mình lại thắc mắc song chưa đầy nửa tiếng tiền về bạn ko phải no họ hẹn ngày nào chưa có lại vào hỏi lại là đc

Còn bt là ko quá 2p là tiền về mình mới bị như bạn ko phải no đâu kiểu j cũng lấy đc