Topic Lô K2N - LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 09/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN | Page 29 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Topic Lô K2N LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 09/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Minh thấy ko tự tin cặp 141 lắm nên quyết đinh thôi.thế là thoát chết

Hôm nay vẫn tin tưởng bộ của chủ tịch phong vân mình vào 141 và 95 đầu tháng có chút Lộc cả nhà ạ mong rằng Lộc sẽ trở về đều hết tháng. Cảm ơn chủ tịch nhé chúc chủ tịch vui khỏe thành công và mang về cho anh em nhiều Lộc! Phải tự tin anh em ạ chúc cả nhà luôn may mắn!!!

ae chỉ nên tham khảo thích con nào thì chơi thôi chứ không nên theo chủ tịch nào hay cao thủ nào.mình hôm nào cũng vào trang để xem nhưng mình không đánh theo ai.tự soi cầu tự chơi.có ít chơi ít nhiều chơi nhiều.nên căn tiền vào vốn của mình không nên để tới lúc vỡ nợ bán nhà cửa vay nămg lãi thì vợi không kịp.vì lô đề chỉ chơi cho vui chừ không ăn được đâu ae

View attachment 217122ae chỉ nên tham khảo thích con nào thì chơi thôi chứ không nên theo chủ tịch nào hay cao thủ nào.mình hôm nào cũng vào trang để xem nhưng mình không đánh theo ai.tự soi cầu tự chơi.có ít chơi ít nhiều chơi nhiều.nên căn tiền vào vốn của mình không nên để tới lúc vỡ nợ bán nhà cửa vay nămg lãi thì vợi không kịp.vì lô đề chỉ chơi cho vui chừ không ăn được đâu ae
Bạn nói đúng mình đã thấy nhiều người bán đất bán nhà gia đình tan nát vì lô đề rồi chơi trong khả năng mình thôi làm ngày một 100 thì chơi 50 thôi đừng thấy nhiều cao thu chốt sổ trùng nhau rồi xuống xát dễ đi bình dương lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.