Topic Lô K2N - LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 10/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Topic Lô K2N LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 10/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4 tháng nữa là tết,có dương cũng k lấy lại được đủ vốn âm từ tháng trc đến giờ😓😓

Nè tôi nói ko tin mai n2 cặp 686 tiếp tục gãy nữa nè. Mà thay vào đó 484 n1 sẽ nô. Hôm bữa gãy 484 mà nay bắt lại 484 là hiểu rồi. A e được thì chơi ko được thì nghỉ đi chừng nào về đều lại thì chơi chứ cứ mãi đeo theo sự tin tưởng là chết . Vì đang bị dây đen cho nên lòng tin có lớn đến đâu cũng sẽ chết mà chết trong đau đon vì hết vốn theo. Lời khuyên chân thành

Hãy đứng vững. Hãy đứng vững.
Thua khung này ta bày khung tiếp.
Múc tới đi pà kon.
Chuẩn bị sẽ có khung nổ x3- x4 ấy, bỏ xong nó ra tiếc lắm nhé.

sao ae k chơi dàn 3D đuôi chỉ 384 số của cao thủ top 1???? tháng nào cũng ăn trên 20 ngày thì lãi hơi bị khủng, m chơi chỉ 1d 1 ngày, 1 tháng hết 11tr520k mà toàn lãi tầm 4tr, chơi đều tay k chão. AE có vốn đi đều ngày 2-3d thì mình nghĩ tháng ăn chục củ quá phẻ luôn

sao ae k chơi dàn 3D đuôi chỉ 384 số của cao thủ top 1???? tháng nào cũng ăn trên 20 ngày thì lãi hơi bị khủng, m chơi chỉ 1d 1 ngày, 1 tháng hết 11tr520k mà toàn lãi tầm 4tr, chơi đều tay k chão. AE có vốn đi đều ngày 2-3d thì mình nghĩ tháng ăn chục củ quá phẻ luôn
bac theo bác nào thế ah .

Khả năng 686 gãy nốt ae nghỉ ngơi hết tháng thôi

Anh em hãy hiểu cho admin, và chủ tịch ae. Họ cũng muốn những điều tốt đẹp nhất đến với anh em thôi. Chỉ là vì mình chưa được may mắn thôi ae ạ. Hãy cổ vũ cho nhau bằng 1lời động viên khi ăn và hãy an ủi nhau khi gãy ae ạ. Sau 3khung gãy đầu tháng và chính chủ tịch giông tố lên chia sẻ bắt nhịp lô và đã mang về chiến thắng cắt đi mạch đen rồi, hy vọng từ giờ đến cuối tháng sẽ rực rỡ. Chúc anh em luôn luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày nhé.

Chết từ tháng 9 sang thang10 anh em sợ vãi cứt có ai theo đâu mà cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.