Cầu MB - LÔ XOÁ NỢ VESION 191 101 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

hoi321

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
14,447
Điểm
223
Xu
10,000Xu
cầu như sau AE thấy bảng lô về 10 hoặc 01 thì ta nuôi 191 khung 3N . Ngược lại bảng lô có 19 hoặc 91 ae nuôi 01-10 khung 3N thường ra ngày 1 và ngày 2 là chính ... ae có thể test

Đính kèm

Mong cầu vẫn chạy cho ae rr!
cầu này tháng trước thỉnh thoảng gãy thôi chứ hơn tháng nay thông suốt chưa gãy khung nào 2 cặp này gọi là hợp duyên ... đôi khi nó về cả 2 cặp này cùng lúc giống như hôm nay đó

cầu này tháng trước thỉnh thoảng gãy thôi chứ hơn tháng nay thông suốt chưa gãy khung nào 2 cặp này gọi là hợp duyên ... đôi khi nó về cả 2 cặp này cùng lúc giống như hôm nay đó
Vâng. Nó kiểu như bạc nhớ ý bác

mình thường xem tần suất để lựa con BTL
như nay mình chơi đúng con 01 .... Con 10 ts kém nên mk k chơi

mình thường xem tần suất để lựa con BTL
như nay mình chơi đúng con 01 .... Con 10 ts kém nên mk k chơi
E kb xem tần suất nhưng e hay dựa vào bạc nhớ khi con này ra thỳ con kia sẽ ra. Thấy cũng đúng. Thỉnh thoảng gãy

E kb xem tần suất nhưng e hay dựa vào bạc nhớ khi con này ra thỳ con kia sẽ ra. Thấy cũng đúng. Thỉnh thoảng gãy
cái tần suất cũng quan trọng lắm .....
à ngày mai b chơi lô 575 xem sao ....
mình test đầu 5 câm ngày hôm sau chơi 575 .. cầu chạy cũng khá ổn gãy 1 lần trong 30N gần nhất

cái tần suất cũng quan trọng lắm .....
à ngày mai b chơi lô 575 xem sao ....
mình test đầu 5 câm ngày hôm sau chơi 575 .. cầu chạy cũng khá ổn gãy 1 lần trong 30N gần nhất
Vâng e cảm ơn bác nhé