Về bờ - Lời cám ơn chân thành tới hai chủ tịch Tô hùng và Phan bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cám ơn chân thành tới hai chủ tịch Tô hùng và Phan bảo

dautruong1

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
161
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Lời đầu tiên mình xin chúc sức khỏe 2 chủ tịch hôm qua miền nam mình theo chủ tịch Tô hùng miền bắc theo chủ tịch phan bảo cũng được khá khá mong 2 chủ tịch luôn rực rỡ ạ em xin chân thành cảm ơn

Lời đầu tiên mình xin chúc sức khỏe 2 chủ tịch hôm qua miền nam mình theo chủ tịch Tô hùng miền bắc theo chủ tịch phan bảo cũng được khá khá mong 2 chủ tịch luôn rực rỡ ạ em xin chân thành cảm ơn
Phong độ của chủ tick @TOHUNG rất ổn định với cách chơi

2 CHủ tịch @PHANBAO với @TOHUNG thì k phải bàn nhiều , từ cách chơi đến cách vào vốn hợp lí của 2 chủ tịch , anh em cứ đều đều bám theo là ổn , cứ ngày theo miên nam miên trung thôi cũng đủ ăn rồi

cam on tia chop chuc ban luon manh khoe va co nhieu chia xe nhung con so chuan mjh theo ban cap lo 99 91 da an dc cap 99

Cảm ơn chủ tịch luôn có tâm cho anh em trog diễn đàn

K phải nói gì chứ 2 chủ tịch này luôn tâm huyết cho anh em chơi cùng

Diễn đàn tạo ra 1 sân chơi ổn định , lại có tâm huyết với anh em giúp anh em về bờ nữa

Cứ chuỗi ngày ăn thông của bác @PHANBAO như năm ngoái 21 ngày ấy thì ngon phải biết bọn đồng chẳng khóc thét là gì

các anh em cho em hỏi vào phần nào để biết bác phan bảo chốt ạ

Cám ơn ct Phan Bảo rất nhiều chúc ct mạnh khoẻ giử vững phong độ để đưa ae vào bơ an toàn.Một lần nửa mình xin chúc Diễn Đan ngày càng lớn mạnh cùng AMin và các ct và cao thủ mạnh khoẻ và đạt phong độ để đưa ae vào bờ an toàn.xin cam ơn Diễn Đàn rất nhiều.

Em cảm ơn chủ tich hi hi. Chúc ct sức khoẻ dồi dào may mắn trong cuộc sống

Em. Cảm ơn ct giông bảo và AMIN đả cho em vào diễn đàn ạ em xin chân thành cảm ơn đến các cao thủ diễn đàn ạ

Xem chủ tịch phan bảo chốt ở đâu vậy ạ e mới vào diễn đàn mù mờ quá