Về bờ - Lời cảm ơn giữa mùa dịch saigon999 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn giữa mùa dịch saigon999

Chúc mừng ae @gockhuat đã có Lãi nhiều giải quyết ngay Công nợ và chi tiêu cho Gia đình nhé.
Chơi đều Tiền cả Lô lẫn Đề và 34d nhỏ lại, Trứng không để 1 giỏ, luôn biết Đủ là ok dù Ăn hay Thua.
Không nói trước điều gì và Ăn Tham được đâu.
Chúc ae nhiều may mắn và VỀ BỜ thành công nhé!
Cảm ơn bác e k còn nợ e gửi ngân hàng thôi chỉ để lại 40,50m theo bác lô 2c 3c và đề đều tiền thôi ạ. Chúc bác nhiều sk ạ

Cảm ơn bác e k còn nợ e gửi ngân hàng thôi chỉ để lại 40,50m theo bác lô 2c 3c và đề đều tiền thôi ạ. Chúc bác nhiều sk ạ
1 ngày bạn theo saigon đánh tổng bn tiền vậy, chỉ mình cách vào tiền với

View attachment 136733
1 cảm ơn admin giông tố đã tin tưởng e ko là kẻ bán số lừa lọc và cấp lại tk cho em chẳng khác nào a cho e bát cơm giữa mùa dịch
2 cảm ơn cao thủ thần tượng saigon999 bám theo bác sau chưa đầy 1 tháng từ 12/7 đến giờ với số vốn 10tr e theo bác đã lên 125tr đỉnh nhất ngày bác ăn full 08,80,88 và 2 nháy ba càng lô ngoài ra e còn ăn riêng 160k xiên 3 ngày hôm đấy e đc 28m. Chân thành cảm ơn bác chúc bác cùng ae sài gòn vượt qua mùa covis và chúc bác cùng GĐ sức khoẻ tốt giữ phong độ
Mấy hôm nữa e tính rút ra 80tr gửi ngân hàng còn giữ lại 40m chơi theo bác kiếm cơm cháo.
Bác chơi lô, đề, 3c,4c xsMT, XSMB hay chơi cả lotobet mà có được như vậy? Với vốn 20tr thì chơi theo tỉ lệ như thế nào là hợp lý

Vượt hạn mức tiểu mây ơi a đang tính rút 80m gửi ngân hàng còn 40 làm vốn chơi nhỏ lại kiếm rau cháo mùa dịch ạ
Bác chơi như thế nào vậy, em ko giữ mình oánh lung tung, giờ âm bát họ 80tr, cụt vốn nghỉ nửa tháng rồi, ko biết qua dịch kiếm vốn chơi lại xem gỡ đc ít nào ko. Chán quá

Bạn share cho ae biết cái tỷ lệ đi full 3d 4d 2d xiên lô đề cho a e biết với ạ, cảm ơn bạn

Bạn share full tỉ lệ vào tiền theo bác sàigon với vốn 10tr với ạ. Tks bạn

View attachment 136733
1 cảm ơn admin giông tố đã tin tưởng e ko là kẻ bán số lừa lọc và cấp lại tk cho em chẳng khác nào a cho e bát cơm giữa mùa dịch
2 cảm ơn cao thủ thần tượng saigon999 bám theo bác sau chưa đầy 1 tháng từ 12/7 đến giờ với số vốn 10tr e theo bác đã lên 125tr đỉnh nhất ngày bác ăn full 08,80,88 và 2 nháy ba càng lô ngoài ra e còn ăn riêng 160k xiên 3 ngày hôm đấy e đc 28m. Chân thành cảm ơn bác chúc bác cùng ae sài gòn vượt qua mùa covis và chúc bác cùng GĐ sức khoẻ tốt giữ phong độ
Mấy hôm nữa e tính rút ra 80tr gửi ngân hàng còn giữ lại 40m chơi theo bác kiếm cơm cháo.
Bạn có thể chia sẽ cách vào tiền đc ko ah