Về bờ - Lời cảm ơn Nhagiau88 gửi đến diễn đàn cùng những người anh em! | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn Nhagiau88 gửi đến diễn đàn cùng những người anh em!

Gửi toàn thể Diễn đàn,
Gửi những người anh em của Nhagiau88,

Tôi là 1 member mới những cũng đã phê pha cùng diễn đàn trong khoảng thời gian gần 2 tháng qua.
Đây là diễn đàn tuyệt với đã biến tôi từ 1 new member về bet, thậm chí là về xổ số trở thành 1 người đam mê bet cùng những người ae và mong muốn đây là kênh có thể kiếm ra tiền. =))).
Nghe xa xôi nhưng kết quả đầu tiên tôi đã được dìu dắt và học đc quá nhiều kinh nghiệm (những điều mà ở bên ngoài người khác sẽ nghĩ là giỏi thế, còn ở đây thì là hạt cát giữa sa mạc). Bởi vì quá nhiều cao thủ hàng đầu đang tập trung ở đây.
Xin gửi lời cảm ơn rất nhiều đến các cao thủ đã dìu dắt và kéo ví tiền và kiến thức của tôi đi lên, dù họ cũng ko biết tôi là ai.
Cảm ơn chủ tịch @Giông Bão , @PHANBAO đã giúp ví tiền của tôi tăng lên 1 nấc với những dự đoán kết quả xổ số xuất sắc,
Các cao thủ bet @NTHTRANG1 , @phamvanloi , @luadao đã kéo ví tiền tôi tăng lên nấc thứ 2 khi tôi mới biết đến chat room,
Super Idol @NHT20 kéo tôi lên thiên đường với những pha 4D nhảy số ví tiền một cách phi thường. Ảo vãi lúa.
Cảm ơn những người vừa bạn vừa thầy đồng hành chinh chiến cùng tôi từ ngày tới đêm, từ về bờ cho đến ra đảo: @ngocphuocc @Alisa1102 , @ANHMINH1AB
Cảm ơn những người ae, những người bạn mới khiến tôi cảm thấy diễn đàn này thật sự vui, thật sự ý nghĩa và muốn được chinh chiến cùng các bạn.

Thank you so much!
And Happy New Year!View attachment 95459

Hello ct đầu tiên hướng dẫn mình chơi. Kk. Lâu quá ko gặp. Cũng ko ổn lắm. Bạn thì sao?
THeo Bet thì làm sao ổn đc bác. Ban đầu nó là 1 rừng mơ, chỉ cần 1 tháng sau nó thành vũng bùn ngay :ROFLMAO::ROFLMAO:

Hello ct đầu tiên hướng dẫn mình chơi. Kk. Lâu quá ko gặp. Cũng ko ổn lắm. Bạn thì sao?

Dạo này chuyển sang môn Game NFT kiếm ăn rồi, ít mà đều đều 3 tháng ăn 70% vốn.

Bỏ công bỏ sức đi cầy tiền thôi bác.
Đợt covid nhiều time lại cầm tiền hàng hóa về một cục, ko muốn ném vào kubet nên chuyển hướng bác.
Giờ cũng ổn ổn, vẫn vào cúng 27bet đều đều kkkk