Về bờ - LỜI CẢM ƠN TỪ SÀI GÒN999 ĐẾN DĐ-GMSH | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ LỜI CẢM ƠN TỪ SÀI GÒN999 ĐẾN DĐ-GMSH

E trả lời là TRUNG TÂM TIỀM NĂNG CON NGƯỜI biếu quà Tết. Vì con là Nhà Ngoại Cảm từ Hành Tinh khác tới Trái Đất nhé?????
ANH LẠI TRÊU EM RỒI.MẸ EM MÀ BIẾT LÀ E CHẾT DỞ LUÔN.MAY ANH MAICA ĐĂNG CÁI ẢNH CÓ CÁI CÂU ĐÓ LÊN , CHỨ EM KO ĐỂ Ý NILONG NÊN KHÔNG BIẾT. :((

THÔI EM CỨ PHẢI LỤC LẠI THÙNG RÁC ĐÂY.NÓI BẠN TRAI CŨNG KO ĐÚNG, MẸ EM THỪA BIẾT GIỜ E CHƯA YÊU AI , VẢ LẠI BẠN TRAI MÀ DÙNG TỪ KÍNH BIẾU. TRƯỚC GIỜ BẠN TRAI EM LÀM GÌ CÓ AI GỬI THÙNG XỐP NHƯ VẬY B-) . MÔN NÀY KIẾM TIỀN NHƯ VẬY MÀ VẪN BỊ KÌ THỊ GHÊ

THÔI EM CỨ PHẢI LỤC LẠI THÙNG RÁC ĐÂY.NÓI BẠN TRAI CŨNG KO ĐÚNG, MẸ EM THỪA BIẾT GIỜ E CHƯA YÊU AI , VẢ LẠI BẠN TRAI MÀ DÙNG TỪ KÍNH BIẾU. TRƯỚC GIỜ BẠN TRAI EM LÀM GÌ CÓ AI GỬI THÙNG XỐP NHƯ VẬY B-) . MÔN NÀY KIẾM TIỀN NHƯ VẬY MÀ VẪN BỊ KÌ THỊ GHÊ
Em của bạn trai đi tây về gửi cho, mệt với em thế, mà bảo con vừa mới có bạn trai, hiac mới quen nên họ mới gứi biếu ông bà quà tết, tha nào chưa có người yêu la phải

Em của bạn trai đi tây về gửi cho, mệt với em thế, mà bảo con vừa mới có bạn trai, hiac mới quen nên họ mới gứi biếu ông bà quà tết, tha nào chưa có người yêu la phải
Bây h người người nhà nhà, già trẻ gái trai, thấm chí là học sinh, cũng chơi, còn em là con gái chưa có gd, mà bố mẹ nào chẳng cấm các con, sau này con em chưa lấy chồng em có cấn ko, hay it nữa có thì truyền cho nó, bản thân em ko thoát dc cái tư tưởng đó, ko dám mẹ truỳen con nối thì đừng nói người khác câm mình, nếu em giầu vi nghề này thi ko ai ky thị em cả, mà còn nhin em phai kính nể ấy chứ

LỜI CẢM ƠN

SAIGON999 xin chân thành cảm ơn đến BQT-DĐ-GMSH đã gửi Quà chúc Tết.

Khi nhận được món Quà cá nhân Tôi rất vui và xúc động bởi ý nghĩa quan tâm về mặt tinh thần vô cùng to lớn.

Qua đây Tôi xin được gửi lời chúc tới toàn thể BQT có nhiều sức khỏe, luôn may mắn, hạnh phúc và thành đạt.

Chúc Diễn Đàn của chúng ta phát triển vượt bậc, lớn mạnh không ngừng.

Chúc tất cả các Chủ tịch, Cao thủ cùng gần 30,000 ace đang tham gia sinh hoạt cộng đồng trong DĐ có nhiều sức khỏe, may mắn, rực rỡ và hạnh phúc.

TRÂN TRỌNG!

View attachment 91782
Oái ko ngờ adm diễn đàn tâm lý dã man vậy luôn. GĐGMSH Tuyệt vời quá