Về bờ - Lời cảm ơn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn

ngmaivi

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,755
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Trước tiên em xin cảm ơn đến GMSH, sau đó là toàn thể ae của HTH nhất là a nhân và a thiên đã tạo ra 1 HTH vững mạnh như bây giờ, Từ ngày vào diễn đàn e học hỏi được rất nhiều thứ, e cũng hay xem các bài chia sẻ của các CT, tự học hỏi tự nghiên cứu cầu kèo, dạo gần đây e cũng hay hô trên phòng chát hậu nhị, giúp ae về bờ, chỉ tiêu ngày 500-1tr ko khó. Quan trọng các bác phải giữ được cái đầu lạnh + với bỏ đi cái lòng tham của chính mình, Cảm ơn tất cả các bác đã đồng hành cùng em trên phòng chát hậu nhị, e ko dám hứa sẽ thắng 100% nhưng không bao giờ hô để mọi người cụt vốn cả. Chúc toàn thể ae GMSH + ae HTH nhiều sức khỏe và về bờ theo đúng nghĩa :+ Untitled.png

chúc mừng ct. Mog ct kéo ae Ve đất liền nhiều hơn nhé.

minh thi tu danh cung dc... dat chi tieu 1m an dc 1m thi` theo dan cao thu chet... lai go~ lai chet.. kiu giong nhu bi loi` nguyen^` ay dung 1m la phai nghi ^^

Trước tiên em xin cảm ơn đến GMSH, sau đó là toàn thể ae của HTH nhất là a nhân và a thiên đã tạo ra 1 HTH vững mạnh như bây giờ, Từ ngày vào diễn đàn e học hỏi được rất nhiều thứ, e cũng hay xem các bài chia sẻ của các CT, tự học hỏi tự nghiên cứu cầu kèo, dạo gần đây e cũng hay hô trên phòng chát hậu nhị, giúp ae về bờ, chỉ tiêu ngày 500-1tr ko khó. Quan trọng các bác phải giữ được cái đầu lạnh + với bỏ đi cái lòng tham của chính mình, Cảm ơn tất cả các bác đã đồng hành cùng em trên phòng chát hậu nhị, e ko dám hứa sẽ thắng 100% nhưng không bao giờ hô để mọi người cụt vốn cả. Chúc toàn thể ae GMSH + ae HTH nhiều sức khỏe và về bờ theo đúng nghĩa :+View attachment 44078
Chúc mừng bạn, cố gắng giúp đỡ anh em về bờ nhé !

Có ai chỉ giúp em với, vốn 20tr chơi pp vì để kiếm tháng khoảng 10tr đc kg vậy ae.