Thông báo - LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC

⚡Giảm số lượng bát chốt và Số lượng các Cao thủ, Chủ tịch Câu lạc bộ trên Diễn Đàn Giải Mã Số Học 📜

• Giảm số lượng Bát chốt, Cao thủ và các Câu lạc bộ.

• Giữ nguyên số lượng số lượng Bát chốt, Cao thủ và các Câu lạc bộ.

Results are only viewable after voting.
Diễn đàn là một nơi mà mình học hỏi được rất nhiều thứ vui buồn lẫn lộn, nhưng cái quý nhất là mình cảm nhận được tình cảm tình đoàn kết của ah chị em diễn đàn luôn nhiệt tình chia sẽ giúp đỡ lẫn nhau ,mình vào diễn đàn mổi ngày mình thấy cuộc sống càng tươi đẹp hơn giúp mình thấy cuộc sống này coàn rất nhiều niềm vui và ý nghĩa ❤mình xin gửi lời cảm ơn sâu sắc đến BQT diễn đàn và các cao thủ chủ tịch cùng toàn thể ace diễn đàn ❤chúc diễn đàn gmsh ngày càng phát triển lớn mạnh hơn nửa..✍?
:((:((:((

Mình cũng như ae thôi ko muốn ai phải rời khỏi diễn đàn cả nhưng đây là nguyện vọng của cao thủ và chủ tịch câu lạc bộ.
Ae cũng biết rồi đấy, các cao thủ chốt số bằng cái tâm giúp đỡ ae và niềm đam mê vs những con số, ko có lương thưởng gì cả. Việc gắn bó gần 3 năm đủ để ae thấy các cao thủ yêu quý diễn đàn đến thế nào.
Nhưng cuộc đời ai cũng có nỗi niềm riêng ko thể biết trước đc.
Người đến kẻ đi làm sao giữ, các admin cũng đang rất cố gắng nói chuyện và trao đổi vs các cao thủ, chủ tịch clb, hi vọng sẽ có những tín hiệu mừng.

Nhìn bức ảnh mà đang thể hiện tâm trạng của Admin và Tiểu Mây , cũng như anh em.
Thân gửi BQT DĐGMSH- Thân gửi Giông Tố - Giông Bão cùng đội ngũ Ad min !
Khi viết những dòng chia sẻ Tôi bồi hồi xúc động nhớ về một buổi Livestream những ngày khởi đầu nan dựng nghiệp .Lời bình của các Giông và Tia Chớp đưa ra với "Tôn chỉ mục đich" :Thiện nguyện ,Tình nguyện và Tự nguyện ,không ép buộc ,cấm mua bán số.Hơn 2 năm qua đi tất cả những cống hiến của các Anh Chị Em trên DĐ là một kỳ tích vô cùng lớn lao,đó là sự tổng hợp các phương pháp hay ,kinh nghiệm quí đúc kết từ hàng bao nhiêu năm mới có được .Đó là những cống hiến vô cùng quí báu đưa Ace về bờ. Vô cùng biết ơn Các Cao thủ,Chủ tich vì CÁI TÂM mà hết lòng.Tôi chỉ tiếc vì do không đủ đc thời gian chiêm nghiệm hết tất cả các pp và kinh nghiệm của tất cả mà thôi.Bên cạnh đó cũng còn có sự may mắn nữa.Nếu vì một lí do cá nhân nào đó mà các Cao thủ,Chủ tịch phải xa Dd ,cũng là do duyên phận mà thôi.Tôi không nhất trí với ý kiến cho là nhiều Chủ tịch hoăc nhiều Cao thủ chốt số mà ảnh hưởng đến sự loạn số của Anh chị em.Tôi nghĩ chỉ là do bản thân các Ace chưa có đi đúng pp hoăc vốn còn ít như Tôi thuở ban đầu mà thôi .Cũng một phần do duyên phận các Ace không có sao hóa lộc tại cung Mệnh mà thôi. Các Ace mới vào làm sao đã hiểu hết pp chơi của mỗi Cao thủ , mỗi Chủ tịch.Chúng ta vào Dđ là để học hỏi chia sẻ áp dụng lối chơi cách đầu tư sao cho hợp với mình.Tất cả mọi người đều đi lên từ thất bại .Ai cũng có lúc "hết mưa rồi nắng hửng lên thôi".Nếu ý kiến này mọi người nhất trí thì giơ tay để BQT khỏi vất vả.Ví như Tia Chớp vẫn có các kn ,Bác Hi
Hi phải chia tay với Dđ nhưng vẫn bớt chút thời gian mỗi ngày để 5g30 lại ở bên chúng ta đó thôi ,Phải ko các bạn!?
8g41 ngày 30 /9/2021 Cảm ơn BQT ,cảm ơn Ddgmsh
Chào thân ái BACHDUONG

Khi viết những dòng chia sẻ Tôi bồi hồi xúc động nhớ về một buổi Livestream những ngày khởi đầu nan dựng nghiệp .Lời bình của các Giông và Tia Chớp đưa ra với "Tôn chỉ mục đich" :Thiện nguyện ,Tình nguyện và Tự nguyện ,không ép buộc ,cấm mua bán số.Hơn 2 năm qua đi tất cả những cống hiến của các Anh Chị Em trên DĐ là một kỳ tích vô cùng lớn lao,đó là sự tổng hợp các phương pháp hay ,kinh nghiệm quí đúc kết từ hàng bao nhiêu năm mới có được .Đó là những cống hiến vô cùng quí báu đưa Ace về bờ. Vô cùng biết ơn Các Cao thủ,Chủ tich vì CÁI TÂM mà hết lòng.Tôi chỉ tiếc vì do không đủ đc thời gian chiêm nghiệm hết tất cả các pp và kinh nghiệm của tất cả mà thôi.Bên cạnh đó cũng còn có sự may mắn nữa.Nếu vì một lí do cá nhân nào đó mà các Cao thủ,Chủ tịch phải xa Dd ,cũng là do duyên phận mà thôi.Tôi không nhất trí với ý kiến cho là nhiều Chủ tịch hoăc nhiều Cao thủ chốt số mà ảnh hưởng đến sự loạn số của Anh chị em.Tôi nghĩ chỉ là do bản thân các Ace chưa có đi đúng pp hoăc vốn còn ít như Tôi thuở ban đầu mà thôi .Cũng một phần do duyên phận các Ace không có sao hóa lộc tại cung Mệnh mà thôi. Các Ace mới vào làm sao đã hiểu hết pp chơi của mỗi Cao thủ , mỗi Chủ tịch.Chúng ta vào Dđ là để học hỏi chia sẻ áp dụng lối chơi cách đầu tư sao cho hợp với mình.Tất cả mọi người đều đi lên từ thất bại .Ai cũng có lúc "hết mưa rồi nắng hửng lên thôi".Nếu ý kiến này mọi người nhất trí thì giơ tay để BQT khỏi vất vả.Ví như Tia Chớp vẫn có các kn ,Bác Hi
Hi phải chia tay với Dđ nhưng vẫn bớt chút thời gian mỗi ngày để 5g30 lại ở bên chúng ta đó thôi ,Phải ko các bạn!?
Chào thân ái BACHDUONG
Cảm ơn ae bài viết rất hay Tôi đồng ý kiến với bạn hi ><

LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ
KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC

Có người đến có người đi và có người ở lại, cuộc vui nào cũng đến lúc có người phải rời đi.

Tiểu Mây rất buồn khi phải thông báo tới các thành viên của diễn đàn giải mã số học thân yêu Lời chia tay của một số Chủ tịch Câu lạc bộ trên diễn đàn.

Sẽ có một vài Chủ tịch sau khi hoàn thành nhiệm kỳ Chủ tịch Câu lạc bộ trong tháng 9 này, xin phép rút lui không chốt số nữa.

Vì những lý do cá nhân, công việc hoặc lý do sức khỏe… những lý do bất khả kháng mà phải nói lời chào tạm biệt diễn đàn một thời gian.

Ban quản trị diễn đàn cùng tất cả các thành viên vô cùng trân trọng cống hiến và đóng góp của các chủ tịch trong khoảng thời gian vừa qua. Những đóng góp của các Chủ tịch Câu lạc bộ, đội ngũ quản trị viên cùng toàn thể các thành viên diễn đàn xin được ghi nhận và gửi lời cảm ơn sâu sắc.

Bên cạnh việc có một số Chủ tịch câu lạc bộ xin tạm rút khỏi diễn đàn, đội ngũ quản trị viên diễn đàn cũng nhận được góp ý của một số anh em về số lượng Cao thủ đang chốt số.

Hiện nay diễn đàn có nhiều bát chốt, nhiều Cao thủ và chủ tịch cùng chốt số, dẫn đến một số anh em mới vào loạn số không biết theo ai. Một số anh em đề nghị xin giảm số lượng bát chốt ở các câu lạc bộ, đồng thời giảm số lượng các chủ tịch.

Vậy, bài viết này nhằm thông báo đến toàn thể các thành viên diễn đàn một số nội dung chính như sau:

• Có một số chủ tịch sẽ gác lại việc chốt số, không tiếp tục lên số cho các thành viên diễn đàn tham khảo.
  • Khảo sát ý kiến rộng rãi của toàn thể các thành viên diễn đàn về việc Giảm số lượng bát chốt và Số lượng các Cao thủ, Chủ tịch Câu lạc bộ.

Để có thể nâng cao chất lượng việc tham khảo số, nâng cao chất lượng diễn đàn, mời toàn thể các thành viên của diễn đàn tham gia cuộc khảo sát về thay đổi số lượng cao thủ.

Mỗi lá phiếu tham gia cuộc khảo sát góp phần quyết định đến việc tham khảo số chất lượng, đóng góp của từng thành viên diễn đàn.

Mong nhận được sự đóng góp ý kiến từ toàn thể các thành viên. ✉✉✉

Mỗi lần nghe tin có cao thủ hoăc chủ tịch nào xin nghỉ hưu thì trong diễn đàn lại cảm thấy sự hẫng hụt , với nỗi nhớ nhung luyến tiếc ......
Chào thân ái BACHDUONG
Lời tâm huyết của Bác thật sâu sắc , Tôi rất đồng cảm và nhất trí với Bác !!!!!

HƠN 2 NĂM GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN BAO NHIÊU VUI BUỒN KỶ NIỆM CHẲNG THỂ QUÊN. GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN TỪ NHỮNG NGÀY ĐẦU THÀNH LẬP ĐẾN GIỜ MÌNH CHƯA BAO GIỜ HẾT YÊU QUÝ ĐỘI NGŨ ADMIN VÀ CÁC THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN. CHỈ MONG DIỄN ĐÀN LUÔN LỚN MẠNH VÀ LUÔN HOẠT ĐỘNG VỚI CHỈ TIÊU GIÚP ĐỠ AE, TẠO SÂN CHƠI SỐ LÀNH MẠNH LỚN NHẤT VÀ UY TÍN NHẤT VIỆT NAM.
NHIỀU NĂM SOI CẦU THÌ MẮT CŨNG PHẢI MỜ, TƯ DUY VỀ CẦU KÈO CŨNG DẦN HẠN CHẾ.
TRE GIÀ THÌ MĂNG LẠI MỌC.
Mình yêu quý TDGMSH.mình luôn coi như môt gia đình .minh luôn cảm nhân rằng nếu thiếu vắngTDGMSH mình sẽ rất buồn .mình luôn ngưỡng mô chủ tích Người qua Đường .chủ tích Giông Bão chủ tích Phan Bảo .Phong Vân Phong Vũ ngưỡng mô lắm bác Sài Gòn999.trong tâm mình luôn mang năng môt sự trị ân đến TĐGMSH VÀ CÁC CHỦ TICH

Ý kiến của mình là chỉ nên duy trì 3bat chốt moi bat chot co 3cao thủ. Vậy là 9 ct để ae tiện theo dõi tránh loạn số

Dù buồn chia tay 1 số đàn a ,theo mình vẫn giữ nguyên bát chốt,để ae có sân chơi và nghi lục phấn đấu vuôn lên .nham tìm kiếm những a tài moi thay thế cho lop đàn a

Biết là ngày nào đó thời đại 4.0, 5.0... sẽ phát triển tiếp. Nhưng vẫn phải học hỏi rất nhiều kinh nghiệm từ thời đại 1.0,2.0,3.0. Chúc các bác sẽ luôn dõi theo sự phát triển của thời đại mới. Chúc các bác thật nhiều sức khỏe, thành công, may mắn, và hạnh phúc trên con đường tiếp theo. Trân Quý!

HƠN 2 NĂM GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN BAO NHIÊU VUI BUỒN KỶ NIỆM CHẲNG THỂ QUÊN. GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN TỪ NHỮNG NGÀY ĐẦU THÀNH LẬP ĐẾN GIỜ MÌNH CHƯA BAO GIỜ HẾT YÊU QUÝ ĐỘI NGŨ ADMIN VÀ CÁC THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN. CHỈ MONG DIỄN ĐÀN LUÔN LỚN MẠNH VÀ LUÔN HOẠT ĐỘNG VỚI CHỈ TIÊU GIÚP ĐỠ AE, TẠO SÂN CHƠI SỐ LÀNH MẠNH LỚN NHẤT VÀ UY TÍN NHẤT VIỆT NAM.
TẠM BIỆT NGƯỜI AE MẪN CÁN VỚI DDGM!

Hy vọng anh sớm quay trở lại!

------------NGUOIQUADUONG-----------------
Xin có đôi lời với anh, em!
Chào toàn thể anh, em trên mọi miền tổ quốc trong nước và ngoài nước. Lời đầu tiên xin chúc tất cả anh, em luôn nhiều sức khỏe và may mắn. Chắc nhiều anh, em cũng đã đọc thông báo của admin Tiểu Mây về vấn đề một số cao thủ và chủ tịch CLB trên diễn đàn sẽ nghỉ chốt số trong thời gian tới. Điều gì đến thì cũng sẽ phải tới thôi ae ak.
Mình đã xin phép QTV diễn đàn nghỉ chốt số trên diễn đàn 3 tháng tới để giải quyết công chuyện kinh doanh của gia đình. Khi nào công việc ổn định mình sẽ quay lại tham gia cuộc thi Cao thủ thách đấu để có cơ hội tiếp tục chốt tại bát Top 1 cho ae tham khảo. Mình sẽ bắt đầu nghỉ chốt số vào ngày mai nhé ae!
Mình xin cám ơn tất cả những tình cảm của ae trong thời gian qua đã luôn yêu quý và động viên. Diễn đàn như là một ngôi nhà thứ 2 mà ko phải ở đâu cũng có và dễ tìm kiếm. Hi vọng ngày mình quay trở lại sẽ được anh, em yêu quý chào đón.
Thân ái!
Mong a sớm quay trở lại! Chúc anh mọi sự thuận lợi, nhiều sức khoẻ và nhiều niềm vui! Cám ơn anh rất nhiều!

Cảm ơn ct trong thời gian qua đã chốt số cho ae tham khảo , chúc ct luôn thành công trong cuộc sống , rất mong ct sớm trở lại Dđ .