Thông báo - LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC

⚡Giảm số lượng bát chốt và Số lượng các Cao thủ, Chủ tịch Câu lạc bộ trên Diễn Đàn Giải Mã Số Học 📜

• Giảm số lượng Bát chốt, Cao thủ và các Câu lạc bộ.

• Giữ nguyên số lượng số lượng Bát chốt, Cao thủ và các Câu lạc bộ.

Results are only viewable after voting.
HƠN 2 NĂM GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN BAO NHIÊU VUI BUỒN KỶ NIỆM CHẲNG THỂ QUÊN. GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN TỪ NHỮNG NGÀY ĐẦU THÀNH LẬP ĐẾN GIỜ MÌNH CHƯA BAO GIỜ HẾT YÊU QUÝ ĐỘI NGŨ ADMIN VÀ CÁC THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN. CHỈ MONG DIỄN ĐÀN LUÔN LỚN MẠNH VÀ LUÔN HOẠT ĐỘNG VỚI CHỈ TIÊU GIÚP ĐỠ AE, TẠO SÂN CHƠI SỐ LÀNH MẠNH LỚN NHẤT VÀ UY TÍN NHẤT VIỆT NAM.
NHIỀU NĂM SOI CẦU THÌ MẮT CŨNG PHẢI MỜ, TƯ DUY VỀ CẦU KÈO CŨNG DẦN HẠN CHẾ.
TRE GIÀ THÌ MĂNG LẠI MỌC.
Hôm nay em vào các bát chốt thấy thiếu thiếu 2 thành viên ... bác người qua đường ... và bác thầy đồ ... em cảm thấy trống vắng .... 2 bác ý ko chốt số nữa mà cảm giác đã thiếu đi 2 thành viên trong gia đình GMSH ... em chúc 2 bác sức khỏe dồi dao ... gia đình hạnh phúc ... công việc gặp thật nhiều may mắn ... em rất hi vọng rằng .. sẽ có 1 ngày em lại thấy 2 bát chốt của 2 bác trên diễn đàn .... và nhân dịp đầu tháng em chúc sức khỏe tất cả đội ngũ GMSH luôn luôn mạnh khỏe .. và GMSH mỗi ngày 1 phát triển thật tốt...và em chúc các cao thủ chốt số ... luôn luôn mạnh khỏe chốt đâu chúng đó ... và e gửi lời chúc tất cả anh chị em trên GMSH suc khỏe luôn dồi dào ... đánh lô chúng lô .. đánh đề chúng đề nhé .

Xon co link ct giông bão chia se cách lap.dan đe 3cang đe luôn lãi... Mn có cho e xin luu về làm kinh nghiệm cam on

Thân chào tất cả mọi người !

Vậy là cũng đã hơn 2 năm gắn bó kể từ ngày đầu tiên gia nhập diễn đàn 23-05-2019, hôm nay có lẽ là ngày cuối cùng Thầy Đồ tôi chốt số và giao lưu cùng anh em tại diễn đàn giải mã số học này

Trước hết tôi xin được cảm ơn đội ngũ ban quản trị đã xây dựng, quản lý và phát triển một diễn đàn lớn mạnh như ngày hôm nay. Có thể nói rằng thật khó để tìm được một diễn đàn thứ 2 với quy mô chuyên nghiệp và quy tụ được nhiều anh em, bạn bè đam mê xổ số đến vậy.
Nhớ những ngày đầu tiên được cùng mọi người chia sẻ kinh nghiệm bắt số soi cầu, tôi thật sự rất bất ngờ về sự nhiệt thành và đam mê của anh em, luôn luôn sẵn sàng chia sẻ cho người mới. Đúng là cũng có một vài cá nhân mưu đồ tư lợi riêng, đến đây lại phải cảm ơn đội ngũ ban quản trị luôn sát sao loại bỏ những thành phần xấu tạo sân chơi xổ số trong sạch nhất.

Tôi rất rất cảm ơn mọi người, những người anh, em, bạn bè đã dành tình cảm yêu mến và theo dõi. Như mọi người cũng biết là đã từ rất lâu rồi vì bận quá nên tôi không còn ngồi viết bài chia sẻ cầu và cách chơi cho anh em như trước. Nhiều lần cũng tâm sự cùng Toàn Thuyên xin được rút lui để anh em khác có nhiều thời gian và nghiên cứu được nhiều cái hay cái mới hơn lên chia sẻ cho mọi người mà em nó lần nào cũng động viên nhiều. Rất cảm ơn em nhưng thôi nhân dịp này thì cũng xin phép Thuyên, xin phép mọi người cho tôi được cáo lui rút khỏi diễn đàn giải mã số học.

Chúc toàn thể mọi người luôn vui vẻ với đam mê chơi số của mình, luôn may mắn rực rỡ ngày tổng kết lãi lỗ cuối tháng phải xanh nhé. Chúc diễn đàn ngày một phát triển nhiều hơn nữa.

Xin cảm ơn!
Em theo bác đã lâu , em rất kết cách bắt càng 3D của bác , bác có thể chia sẻ lại cho anh em cách bắt càng 3D (7 càng ) được không ạ ? Để sau này không có bác anh em vẫn có thể tự bơi ạ. Em cảm ơn bác và chúc bác cùng gia đình sức khỏe, mong ngày bác quay lại để dẫn dắt anh em ?

Thật sự là phải chia tay với cao thủ cả chủ tịch rất buồn.chỉ mong sao mọi ae trên diễn đàn luôn mạnh khỏe thành công trong mọi lĩnh vực

HƠN 2 NĂM GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN BAO NHIÊU VUI BUỒN KỶ NIỆM CHẲNG THỂ QUÊN. GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN TỪ NHỮNG NGÀY ĐẦU THÀNH LẬP ĐẾN GIỜ MÌNH CHƯA BAO GIỜ HẾT YÊU QUÝ ĐỘI NGŨ ADMIN VÀ CÁC THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN. CHỈ MONG DIỄN ĐÀN LUÔN LỚN MẠNH VÀ LUÔN HOẠT ĐỘNG VỚI CHỈ TIÊU GIÚP ĐỠ AE, TẠO SÂN CHƠI SỐ LÀNH MẠNH LỚN NHẤT VÀ UY TÍN NHẤT VIỆT NAM.
Đã theo dõi Ct từ lúc mới vào diễn đàn,giờ chia tay buồn quá..Mong rằng CT mau quay lại và lợi hại hơn xưa ✊✊✊✊✊❤️❤️❤️❤️❤️????

CUỘC VUI NÀO CŨNG PHẢI ĐẾN LÚC CHIA TAY, TIỆC TÀN THÌ VỀ VỚI CUỘC SỐNG RIÊNG. AI CŨNG CÓ CUỘC SỐNG RIÊNG VÀ MỘT NIỀM ĐAM MÊ, ĐIỀU GÌ ĐẾN CŨNG SẼ PHẢI TỚI THÔI AE.
Ko còn bát chốt của Giông Bão rùi hu, hu, ,

sau một thời gian được vào diễn đàn, được cùng mọi người chia sẻ mọi niềm vui, chia sẻ cầu kèo, mình thấy mọi người trong diễn đàn rất thân thương như người một nhà. Mỗi khi thấy chia tay một chủ tịch, một cao thủ không cùng chốt số cho anh em hàng ngày nữa , mình rất buồn như thấy thiếu một điều gì đó thân quen.Mong gặp lại chủ tịch Giông Bão hàng ngày trực tiếp lên sóng chia sẻ cầu kèo, mong gặp lại bác Người qua Đường lại quay lại chốt số cho anh em. Ngày đầu tháng chúc các chủ tịch, các cao thủ sức khoẻ, cuộc sống bình an, gia đình hạnh phúc, chúc các Anh Chị Em trong diễn đàn một tháng mới nhiều may mắn.

LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ
KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC

Có người đến có người đi và có người ở lại, cuộc vui nào cũng đến lúc có người phải rời đi.

Tiểu Mây rất buồn khi phải thông báo tới các thành viên của diễn đàn giải mã số học thân yêu Lời chia tay của một số Chủ tịch Câu lạc bộ trên diễn đàn.

Sẽ có một vài Chủ tịch sau khi hoàn thành nhiệm kỳ Chủ tịch Câu lạc bộ trong tháng 9 này, xin phép rút lui không chốt số nữa.

Vì những lý do cá nhân, công việc hoặc lý do sức khỏe… những lý do bất khả kháng mà phải nói lời chào tạm biệt diễn đàn một thời gian.

Ban quản trị diễn đàn cùng tất cả các thành viên vô cùng trân trọng cống hiến và đóng góp của các chủ tịch trong khoảng thời gian vừa qua. Những đóng góp của các Chủ tịch Câu lạc bộ, đội ngũ quản trị viên cùng toàn thể các thành viên diễn đàn xin được ghi nhận và gửi lời cảm ơn sâu sắc.

Bên cạnh việc có một số Chủ tịch câu lạc bộ xin tạm rút khỏi diễn đàn, đội ngũ quản trị viên diễn đàn cũng nhận được góp ý của một số anh em về số lượng Cao thủ đang chốt số.

Hiện nay diễn đàn có nhiều bát chốt, nhiều Cao thủ và chủ tịch cùng chốt số, dẫn đến một số anh em mới vào loạn số không biết theo ai. Một số anh em đề nghị xin giảm số lượng bát chốt ở các câu lạc bộ, đồng thời giảm số lượng các chủ tịch.

Vậy, bài viết này nhằm thông báo đến toàn thể các thành viên diễn đàn một số nội dung chính như sau:

• Có một số chủ tịch sẽ gác lại việc chốt số, không tiếp tục lên số cho các thành viên diễn đàn tham khảo.
  • Khảo sát ý kiến rộng rãi của toàn thể các thành viên diễn đàn về việc Giảm số lượng bát chốt và Số lượng các Cao thủ, Chủ tịch Câu lạc bộ.

Để có thể nâng cao chất lượng việc tham khảo số, nâng cao chất lượng diễn đàn, mời toàn thể các thành viên của diễn đàn tham gia cuộc khảo sát về thay đổi số lượng cao thủ.

Mỗi lá phiếu tham gia cuộc khảo sát góp phần quyết định đến việc tham khảo số chất lượng, đóng góp của từng thành viên diễn đàn.

Mong nhận được sự đóng góp ý kiến từ toàn thể các thành viên. ✉✉✉

Chủ tịch Giông Bão ko chốt nữa à @Tiểu Mây

Hôm nay lên không thấy CT chốt số e thấy buồn quá cảm giác hụt hẫng đây là e nói thật với lòng mình vì từ ngày vào diễn đàn đã tham khảo chứng kiến CT chốt hàng ngày bây giờ CT rút lui chia tay mọi người e rất buồn nhưng e tôn trọng ý kiến của CT chúc CT và gia đình luôn mạnh khỏe hạnh phúc trong cuộc sống!!!

------------NGUOIQUADUONG-----------------
Xin có đôi lời với anh, em!
Chào toàn thể anh, em trên mọi miền tổ quốc trong nước và ngoài nước. Lời đầu tiên xin chúc tất cả anh, em luôn nhiều sức khỏe và may mắn. Chắc nhiều anh, em cũng đã đọc thông báo của admin Tiểu Mây về vấn đề một số cao thủ và chủ tịch CLB trên diễn đàn sẽ nghỉ chốt số trong thời gian tới. Điều gì đến thì cũng sẽ phải tới thôi ae ak.
Mình đã xin phép QTV diễn đàn nghỉ chốt số trên diễn đàn 3 tháng tới để giải quyết công chuyện kinh doanh của gia đình. Khi nào công việc ổn định mình sẽ quay lại tham gia cuộc thi Cao thủ thách đấu để có cơ hội tiếp tục chốt tại bát Top 1 cho ae tham khảo. Mình sẽ bắt đầu nghỉ chốt số vào ngày mai nhé ae!
Mình xin cám ơn tất cả những tình cảm của ae trong thời gian qua đã luôn yêu quý và động viên. Diễn đàn như là một ngôi nhà thứ 2 mà ko phải ở đâu cũng có và dễ tìm kiếm. Hi vọng ngày mình quay trở lại sẽ được anh, em yêu quý chào đón.
Thân ái!
Chúc bác luôn mạnh khỏe, hạnh phúc. Gặt hái được nhiều lợi nhuận trong kinh doanh. Mong CT sớm quay lại dẫn dắt anh em về bờ nhé

Biết nói sao đây chúc cả 2 ct thật là mạnh khỏe còn chung em thì 2 ct luôn luôn ở trong lồng chúng em

a nguoi qua đuong oi. cho e hỏi .thầy đồ còn chốt k. hay nghĩ rồi vậy.a ấy chốt chạm 3 càng hay quá .e theo ăn gần cả tháng

Chào toàn thể anh, em trên mọi miền tổ quốc trong nước và ngoài nước. Lời đầu tiên xin chúc tất cả anh, em luôn nhiều sức khỏe và may mắn. Chắc nhiều anh, em cũng đã đọc thông báo của admin Tiểu Mây về vấn đề một số cao thủ và chủ tịch CLB trên diễn đàn sẽ nghỉ chốt số trong thời gian tới. Điều gì đến thì cũng sẽ phải tới thôi ae ak.
Mình đã xin phép QTV diễn đàn nghỉ chốt số trên diễn đàn 3 tháng tới để giải quyết công chuyện kinh doanh của gia đình. Khi nào công việc ổn định mình sẽ quay lại tham gia cuộc thi Cao thủ thách đấu để có cơ hội tiếp tục chốt tại bát Top 1 cho ae tham khảo. Mình sẽ bắt đầu nghỉ chốt số vào ngày mai nhé ae!
Mình xin cám ơn tất cả những tình cảm của ae trong thời gian qua đã luôn yêu quý và động viên. Diễn đàn như là một ngôi nhà thứ 2 mà ko phải ở đâu cũng có và dễ tìm kiếm. Hi vọng ngày mình quay trở lại sẽ được anh, em yêu quý chào đón.
Thân ái!
chúc cao thủ giải quyết công việc thuận lợi,thành công,ae luôn tin tưởng và chào đón cao thủ sớm quay lại!

Thân chào tất cả mọi người !

Vậy là cũng đã hơn 2 năm gắn bó kể từ ngày đầu tiên gia nhập diễn đàn 23-05-2019, hôm nay có lẽ là ngày cuối cùng Thầy Đồ tôi chốt số và giao lưu cùng anh em tại diễn đàn giải mã số học này

Trước hết tôi xin được cảm ơn đội ngũ ban quản trị đã xây dựng, quản lý và phát triển một diễn đàn lớn mạnh như ngày hôm nay. Có thể nói rằng thật khó để tìm được một diễn đàn thứ 2 với quy mô chuyên nghiệp và quy tụ được nhiều anh em, bạn bè đam mê xổ số đến vậy.
Nhớ những ngày đầu tiên được cùng mọi người chia sẻ kinh nghiệm bắt số soi cầu, tôi thật sự rất bất ngờ về sự nhiệt thành và đam mê của anh em, luôn luôn sẵn sàng chia sẻ cho người mới. Đúng là cũng có một vài cá nhân mưu đồ tư lợi riêng, đến đây lại phải cảm ơn đội ngũ ban quản trị luôn sát sao loại bỏ những thành phần xấu tạo sân chơi xổ số trong sạch nhất.

Tôi rất rất cảm ơn mọi người, những người anh, em, bạn bè đã dành tình cảm yêu mến và theo dõi. Như mọi người cũng biết là đã từ rất lâu rồi vì bận quá nên tôi không còn ngồi viết bài chia sẻ cầu và cách chơi cho anh em như trước. Nhiều lần cũng tâm sự cùng Toàn Thuyên xin được rút lui để anh em khác có nhiều thời gian và nghiên cứu được nhiều cái hay cái mới hơn lên chia sẻ cho mọi người mà em nó lần nào cũng động viên nhiều. Rất cảm ơn em nhưng thôi nhân dịp này thì cũng xin phép Thuyên, xin phép mọi người cho tôi được cáo lui rút khỏi diễn đàn giải mã số học.

Chúc toàn thể mọi người luôn vui vẻ với đam mê chơi số của mình, luôn may mắn rực rỡ ngày tổng kết lãi lỗ cuối tháng phải xanh nhé. Chúc diễn đàn ngày một phát triển nhiều hơn nữa.

Xin cảm ơn!
Xin gửi lời cảm ơn chân thành tới người ae @THAYDO@ rất nhiều. Chúc ng ae luôn mk và bình an hp!

Thân ái!
Chúc người anh em quê hương 99 luôn mk và gặp nhìu may mắn,bình an hp!

Mình thay them câu lạc bộ đề đầu của ct người sói lúc trước hay đó ạ bác ấy hay ăn BTD

Củng ko biết CT nào sẽ nghỉ bát chốt trong đợt này. Nhưng mà lượn qua 1 vòng dđ em thấy hình như có bác Nguoiquaduong, bác thaydo và anh giongbao. Các cao thủ chia tay nghỉ bát chốt thì thật tiếc cho các anh em trong diễn đàn quá! Các CT đều là những người có tâm có đức và có tài. Em ấn tượng với bác nguoiquaduong những mùa về bờ thần tốc, bác đúng là cao thủ top 1, luôn có những ý tưởng mới lạ và đột phá mang tính quyết định. Anh giôngbao chuẩn cao thủ cầu kèo 3d nuôi ko ai sánh đc. Lần đầu tiên em biết đến chơi 3d nuôi là nhờ lạc vào toppic 3 dàn 3d đuôi cố định đánh trong tuần của anh. Và củng nhờ đấy em bị cuốn hút luôn với bộ môn 3d. Em bỏ lô chuyển qua nghiên cứu 3d đuôi từ đó. Những đường cầu đc các bác chia sẽ em vẫn cop và lưu lại cho vào 1 trang bí mật để làm bí quyết mà em gọi đấy là công việc riêng của mình. Bác thaydo thì luôn điểm tĩnh, ko ồn ào náo nhiệt nhưng vẫn mang 1 khí chất riêng đáng được tôn kính. Tuy bác mới bắt càng cho đề đuôi chưa lâu nhưng bác bắt rất đỉnh. Bác có thể truyền lại bí kíp cho các anh em trong diễn dàn thì tuyệt vời quá ạ. Dàn 2d của bác hàng tháng vẫn rất ổn định. Cả 3 CT đều nghỉ bát chốt thì thật đáng buồn. Dù sao củng chúc các CT đã chốt số, đang chốt số và sẽ chốt số có sức khoẻ, vui vẽ, luôn giữ vững phong độ để giúp đỡ các anh em trên diễn dàn. Xin chân thành cảm ơn các CT!