Thông báo - LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC

⚡Giảm số lượng bát chốt và Số lượng các Cao thủ, Chủ tịch Câu lạc bộ trên Diễn Đàn Giải Mã Số Học 📜

• Giảm số lượng Bát chốt, Cao thủ và các Câu lạc bộ.

• Giữ nguyên số lượng số lượng Bát chốt, Cao thủ và các Câu lạc bộ.

Results are only viewable after voting.
Thân chào tất cả mọi người !

Vậy là cũng đã hơn 2 năm gắn bó kể từ ngày đầu tiên gia nhập diễn đàn 23-05-2019, hôm nay có lẽ là ngày cuối cùng Thầy Đồ tôi chốt số và giao lưu cùng anh em tại diễn đàn giải mã số học này

Trước hết tôi xin được cảm ơn đội ngũ ban quản trị đã xây dựng, quản lý và phát triển một diễn đàn lớn mạnh như ngày hôm nay. Có thể nói rằng thật khó để tìm được một diễn đàn thứ 2 với quy mô chuyên nghiệp và quy tụ được nhiều anh em, bạn bè đam mê xổ số đến vậy.
Nhớ những ngày đầu tiên được cùng mọi người chia sẻ kinh nghiệm bắt số soi cầu, tôi thật sự rất bất ngờ về sự nhiệt thành và đam mê của anh em, luôn luôn sẵn sàng chia sẻ cho người mới. Đúng là cũng có một vài cá nhân mưu đồ tư lợi riêng, đến đây lại phải cảm ơn đội ngũ ban quản trị luôn sát sao loại bỏ những thành phần xấu tạo sân chơi xổ số trong sạch nhất.

Tôi rất rất cảm ơn mọi người, những người anh, em, bạn bè đã dành tình cảm yêu mến và theo dõi. Như mọi người cũng biết là đã từ rất lâu rồi vì bận quá nên tôi không còn ngồi viết bài chia sẻ cầu và cách chơi cho anh em như trước. Nhiều lần cũng tâm sự cùng Toàn Thuyên xin được rút lui để anh em khác có nhiều thời gian và nghiên cứu được nhiều cái hay cái mới hơn lên chia sẻ cho mọi người mà em nó lần nào cũng động viên nhiều. Rất cảm ơn em nhưng thôi nhân dịp này thì cũng xin phép Thuyên, xin phép mọi người cho tôi được cáo lui rút khỏi diễn đàn giải mã số học.

Chúc toàn thể mọi người luôn vui vẻ với đam mê chơi số của mình, luôn may mắn rực rỡ ngày tổng kết lãi lỗ cuối tháng phải xanh nhé. Chúc diễn đàn ngày một phát triển nhiều hơn nữa.

Xin cảm ơn!
Chúc bác nhiều sức khỏe, bình an và thành công trong cuộc sống. Hi vọng bác sẽ sớm ngày quay lại diễn đàn để chia sẻ nhiều kinh nghiệm bổ ích cho ae.

HƠN 2 NĂM GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN BAO NHIÊU VUI BUỒN KỶ NIỆM CHẲNG THỂ QUÊN. GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN TỪ NHỮNG NGÀY ĐẦU THÀNH LẬP ĐẾN GIỜ MÌNH CHƯA BAO GIỜ HẾT YÊU QUÝ ĐỘI NGŨ ADMIN VÀ CÁC THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN. CHỈ MONG DIỄN ĐÀN LUÔN LỚN MẠNH VÀ LUÔN HOẠT ĐỘNG VỚI CHỈ TIÊU GIÚP ĐỠ AE, TẠO SÂN CHƠI SỐ LÀNH MẠNH LỚN NHẤT VÀ UY TÍN NHẤT VIỆT NAM.
NHIỀU NĂM SOI CẦU THÌ MẮT CŨNG PHẢI MỜ, TƯ DUY VỀ CẦU KÈO CŨNG DẦN HẠN CHẾ.
TRE GIÀ THÌ MĂNG LẠI MỌC.
Phải chia tay chu tịch nào cũng buồn cũng nhớ vì k còn được xem số được giao lưu học hỏi kinh nghiệm của các chủ tịch nữa rồi

LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ
KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC

Có người đến có người đi và có người ở lại, cuộc vui nào cũng đến lúc có người phải rời đi.

Tiểu Mây rất buồn khi phải thông báo tới các thành viên của diễn đàn giải mã số học thân yêu Lời chia tay của một số Chủ tịch Câu lạc bộ trên diễn đàn.

Sẽ có một vài Chủ tịch sau khi hoàn thành nhiệm kỳ Chủ tịch Câu lạc bộ trong tháng 9 này, xin phép rút lui không chốt số nữa.

Vì những lý do cá nhân, công việc hoặc lý do sức khỏe… những lý do bất khả kháng mà phải nói lời chào tạm biệt diễn đàn một thời gian.

Ban quản trị diễn đàn cùng tất cả các thành viên vô cùng trân trọng cống hiến và đóng góp của các chủ tịch trong khoảng thời gian vừa qua. Những đóng góp của các Chủ tịch Câu lạc bộ, đội ngũ quản trị viên cùng toàn thể các thành viên diễn đàn xin được ghi nhận và gửi lời cảm ơn sâu sắc.

Bên cạnh việc có một số Chủ tịch câu lạc bộ xin tạm rút khỏi diễn đàn, đội ngũ quản trị viên diễn đàn cũng nhận được góp ý của một số anh em về số lượng Cao thủ đang chốt số.

Hiện nay diễn đàn có nhiều bát chốt, nhiều Cao thủ và chủ tịch cùng chốt số, dẫn đến một số anh em mới vào loạn số không biết theo ai. Một số anh em đề nghị xin giảm số lượng bát chốt ở các câu lạc bộ, đồng thời giảm số lượng các chủ tịch.

Vậy, bài viết này nhằm thông báo đến toàn thể các thành viên diễn đàn một số nội dung chính như sau:

• Có một số chủ tịch sẽ gác lại việc chốt số, không tiếp tục lên số cho các thành viên diễn đàn tham khảo.
  • Khảo sát ý kiến rộng rãi của toàn thể các thành viên diễn đàn về việc Giảm số lượng bát chốt và Số lượng các Cao thủ, Chủ tịch Câu lạc bộ.

Để có thể nâng cao chất lượng việc tham khảo số, nâng cao chất lượng diễn đàn, mời toàn thể các thành viên của diễn đàn tham gia cuộc khảo sát về thay đổi số lượng cao thủ.

Mỗi lá phiếu tham gia cuộc khảo sát góp phần quyết định đến việc tham khảo số chất lượng, đóng góp của từng thành viên diễn đàn.

Mong nhận được sự đóng góp ý kiến từ toàn thể các thành viên. ✉✉✉

Cảm ơn các CT chúc các chủ tịch luôn luôn vui khỏe hạnh phúc bên gia đình

NẾU DIỄN ĐÀN MÌNH ĐƯỢC NHIỀU CAO THỦ VÀ CHỦ TỊCH THÌ HÂY HƠN ADMIN ƠI KHÔNG NÊN VÌ MỘT SỐ ÍT NGƯỜI KHÔNG BIẾT CHƠI CHO LÀ NHIỀU NGƯỜI CHỐT THÌ LOẠN SỐ, VÀ QUY HOẠCH LẠI TỪNG KHU VỰC RIÊNG BIỆT ĐỀ THEO ĐỀ, LÔ THEO LÔ, XIÊN THEO XIÊN, THÌ TUYỆT VỜI ÔNG MẶT TRỜI ☀
E thấy ý kiến quá chuẩn luôn các cao thủ và chủ tịch ạ

Có phải thật vậy ko ?
cả bác Người Qua Đường và bác Thầy Đồ đều nghỉ cả ak ? Buồn hết mức là buồn ……)))
Ko biết nói gì hơn , chúc 2 bác cùng toàn thể ace trong diễn đàn luôn dồi dào sk , hp và bình an trong cs

------------NGUOIQUADUONG-----------------
Xin có đôi lời với anh, em!
Chào toàn thể anh, em trên mọi miền tổ quốc trong nước và ngoài nước. Lời đầu tiên xin chúc tất cả anh, em luôn nhiều sức khỏe và may mắn. Chắc nhiều anh, em cũng đã đọc thông báo của admin Tiểu Mây về vấn đề một số cao thủ và chủ tịch CLB trên diễn đàn sẽ nghỉ chốt số trong thời gian tới. Điều gì đến thì cũng sẽ phải tới thôi ae ak.
Mình đã xin phép QTV diễn đàn nghỉ chốt số trên diễn đàn 3 tháng tới để giải quyết công chuyện kinh doanh của gia đình. Khi nào công việc ổn định mình sẽ quay lại tham gia cuộc thi Cao thủ thách đấu để có cơ hội tiếp tục chốt tại bát Top 1 cho ae tham khảo. Mình sẽ bắt đầu nghỉ chốt số vào ngày mai nhé ae!
Mình xin cám ơn tất cả những tình cảm của ae trong thời gian qua đã luôn yêu quý và động viên. Diễn đàn như là một ngôi nhà thứ 2 mà ko phải ở đâu cũng có và dễ tìm kiếm. Hi vọng ngày mình quay trở lại sẽ được anh, em yêu quý chào đón.
Thân ái!
Chúc Bác và gia đình mạnh khoẻ hy vọng Bác sớm xong công việc gia đình và quay trở lại với diễn đàn ạ ! Em vẫn luôn là 1 Fan guộc của Bác ! Em chúc Bác tất cả những gì tốt đẹp nhất ạ ❤️

Chúc ct thật nhiều sức khỏe và sớm quay lại với ace Chúc ct kinh doanh thật là thành công.

Tui đọc thấy buồn ghê. Mong sao các chủ tịch ở lại cùng ae phát triển dđ

Dẫu biết có khởi đầu thì sẽ có kết thúc nhưng đó chỉ là cụm từ để khái quát mọi việc. Còn với anh em diễn đàn, mỗi cao thủ, mỗi chủ tịch như anh em một gia đình. Nên nghe tin tất cả bát chốt thiếu vắng đi các cao thủ và chủ tịch tôi thấy hụt hẫng nhưng dù sao tôi cũng chúc cho anh em không còn chốt số trên diễn đàn mỗi giây, mỗi phút, mỗi giờ, mỗi ngày đều bình an và mạnh khỏe

Thân chào tất cả mọi người !

Vậy là cũng đã hơn 2 năm gắn bó kể từ ngày đầu tiên gia nhập diễn đàn 23-05-2019, hôm nay có lẽ là ngày cuối cùng Thầy Đồ tôi chốt số và giao lưu cùng anh em tại diễn đàn giải mã số học này

Trước hết tôi xin được cảm ơn đội ngũ ban quản trị đã xây dựng, quản lý và phát triển một diễn đàn lớn mạnh như ngày hôm nay. Có thể nói rằng thật khó để tìm được một diễn đàn thứ 2 với quy mô chuyên nghiệp và quy tụ được nhiều anh em, bạn bè đam mê xổ số đến vậy.
Nhớ những ngày đầu tiên được cùng mọi người chia sẻ kinh nghiệm bắt số soi cầu, tôi thật sự rất bất ngờ về sự nhiệt thành và đam mê của anh em, luôn luôn sẵn sàng chia sẻ cho người mới. Đúng là cũng có một vài cá nhân mưu đồ tư lợi riêng, đến đây lại phải cảm ơn đội ngũ ban quản trị luôn sát sao loại bỏ những thành phần xấu tạo sân chơi xổ số trong sạch nhất.

Tôi rất rất cảm ơn mọi người, những người anh, em, bạn bè đã dành tình cảm yêu mến và theo dõi. Như mọi người cũng biết là đã từ rất lâu rồi vì bận quá nên tôi không còn ngồi viết bài chia sẻ cầu và cách chơi cho anh em như trước. Nhiều lần cũng tâm sự cùng Toàn Thuyên xin được rút lui để anh em khác có nhiều thời gian và nghiên cứu được nhiều cái hay cái mới hơn lên chia sẻ cho mọi người mà em nó lần nào cũng động viên nhiều. Rất cảm ơn em nhưng thôi nhân dịp này thì cũng xin phép Thuyên, xin phép mọi người cho tôi được cáo lui rút khỏi diễn đàn giải mã số học.

Chúc toàn thể mọi người luôn vui vẻ với đam mê chơi số của mình, luôn may mắn rực rỡ ngày tổng kết lãi lỗ cuối tháng phải xanh nhé. Chúc diễn đàn ngày một phát triển nhiều hơn nữa.

Xin cảm ơn!
xin chúc bạn thành công trong cv ở thời gian tới ,xin cảm ơn ct với những đóng góp cho gmsh

Ch
Chào toàn thể anh, em trên mọi miền tổ quốc trong nước và ngoài nước. Lời đầu tiên xin chúc tất cả anh, em luôn nhiều sức khỏe và may mắn. Chắc nhiều anh, em cũng đã đọc thông báo của admin Tiểu Mây về vấn đề một số cao thủ và chủ tịch CLB trên diễn đàn sẽ nghỉ chốt số trong thời gian tới. Điều gì đến thì cũng sẽ phải tới thôi ae ak.
Mình đã xin phép QTV diễn đàn nghỉ chốt số trên diễn đàn 3 tháng tới để giải quyết công chuyện kinh doanh của gia đình. Khi nào công việc ổn định mình sẽ quay lại tham gia cuộc thi Cao thủ thách đấu để có cơ hội tiếp tục chốt tại bát Top 1 cho ae tham khảo. Mình sẽ bắt đầu nghỉ chốt số vào ngày mai nhé ae!
Mình xin cám ơn tất cả những tình cảm của ae trong thời gian qua đã luôn yêu quý và động viên. Diễn đàn như là một ngôi nhà thứ 2 mà ko phải ở đâu cũng có và dễ tìm kiếm. Hi vọng ngày mình quay trở lại sẽ được anh, em yêu quý chào đón.
Thân ái!
Chúc cao thủ nhiều sức khỏe may mắn trong cuộc sống và quay lại lợi hại gấp đôi.

Thân ái!
Mong sớm ngày gặp lại anh . Chúc mọi việc thuận lợi sẽ đến với anh.