Tâm sự - 😈lời kêu gọi và thỉnh cầu 😈 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự 😈lời kêu gọi và thỉnh cầu 😈

Lời kêu gọi và thỉnh cầu
Hỡi ơi ! Kính thưa, BQT. ADMIN . Đồng kính thỉnh các chủ tịch, các cao thủ, các nhân tố kiệt xuất, hiện đang có hiện diện trong diễn đàn giảimasohoc. Hoặc ẩn mình trong đâu đó.

🌷Có câu nói của nhà phật : ( cíu 1 người phúc đẳng hà sa ) 🌷

🌷Dù không có ai xui khiến , không ai rủ rê. Thì từ bao đời chúng tôi cũng đã từng chơi cờ bạc.
Chúng tôi bỡ ngỡ lao vào rồi . Mà chưa có kỹ năng. Kỹ thuật, kỹ xảo.
🌷thiếu rất nhiều kinh nghiệm chơi.
Tôi và chúng tôi
Là những mảnh đời éo le. CÂU NÓI NÀY TÔI CÒN ẨN CHỨA RẤT SÂU XA NHỮNG HOÀN CẢNH.
💏 đang chờ và rất mong. Những bài viết chia sẻ rất cụ thể. Về đường đi, lối về. Vạch rõ đường nào nên đi, và đi như thế nào. Chứ không phải chỉ là những con số , phải cả bằng kinh nghiệm, tình Thương mến thương.
🌷 rất mong là lời thỉnh cầu này của đại đa số đông sẽ rung cảm tới các cao nhân.
Tôi tin rằng : chỉ có ở giảimasohoc này.
1 tập đoàn giảimasohoc . Chỉ có 1 mà thôi.
🌷chắc chắn : BQT ADMIN VÀ CÁC CAO NHÂN SẼ LÀM ĐƯỢC.
Kính thỉnh các cao nhân làm được lời Phật dạy.
🌷 nếu được chúng luôn chân thành biết ơn.
💏 đại diện số đông ký tên
@mobai55.

Vậy bác có thể chia sẻ cho ae những kinh nghiệm của bác đc k

Vậy bác có thể chia sẻ cho ae những kinh nghiệm của bác đc k
Cá nhân tôi thì ngày nào cũng chia sẻ trên bắt chốt tập đoàn. Hãy thử kiểm tra xem tôi chơi như vậy, thắng hay thua , thì sẽ thấy pp chơi ,

Xin chào bác @mobile55! Chúc bác luôn mạnh khỏe, vui vẻ hạnh phúc, vui vầy bên các con, các cháu!
Em vào diễn đàn từ 19/8/2020 trong một hoàn cảnh thật tình cờ em ấn tượng với giọng của MC Giông Bão trên Youtube. Nghe Bão nõi có thua đề cũng cảm thấy an ủi và cố gắng nên em quyết tâm vào diễn đàn bằng được, trước đó em từng tham gia nhiều diễn đàn khác. Mục đích tham gia diễn đàn học hỏi thêm cầu kèo, học cách bắt 3d,4d bác ạ.
Từ khi bác posd bài trên dd em đều đọc hết các bài của bác và tham khảo các chủ tịch khác em thấy rất ngưỡng mộ bác.
Hôm trước em đã xem Youtube giao lưu với bác mobile 55 quê Thái Bình em mới biết bác cũng là người chơi số lâu năm. Này bác lập topic này để giúp ace loạn cầu bí số đã cùng lại cực vì nghe bọn bán số lừa gạt, giúp ace tìm cái phao về bờ để bớt cái khó khăn trong muôn vàn khó khăn của cuộc sống quả là tấm lòng chân quý. Rất nhiều lần em cũng muốn và đã thử nhưng do mình có tâm, nhưng cái tầm nó thấp cái tài có hạn không giúp được nhiều cho ace nên đành gác lại bác ạ.
Với em thì SỐ HỌC nó là đam mê em vẫn học nhưng đôi khi thuộc bài vẫn còn có số .... Đã nhiều năm rồi với em số học không còn bị xa bờ nữa vì cơ bản em chỉ đánh có 13-18s một ngày tùy vào tiền và cũng phải hơn 15 năm em không đánh 2d 64s. Em chơi như thể bất quy tắc trong quy tắc bác ạ. Vì thế nên em không thể xây dựng được cho ace một quy trình về bờ được. VD một tháng chỉ trúng 4dmootj lần tầm 50_10s thì truot 2d thoải mái luôn. Nhưng để một tuần k trúng 2 lần là phải nhịn đến tháng sau bác ạ vì vốn em nó chỉ xác định trong 1 tháng.
Nếu được diện kiến bác thì có muôn vàn điều tâm sự nhưng dd có hạn em chỉ bộc bạch đôi điều tỏ tấm chân tình và lòng kính trọng đến tâm huyết của bác. Chúc bác cùng gia đình sức khỏe và hạnh phúc.
Cảm ơn em nhiều nhé. @XUANTHANGA . Mình sẽ cứ tâm sự giữa 2 người với nhau . Và tìm cách chứng minh cho mọi người thấy pp chơi hiệu quả của chính cá nhân mình . Hàng ngày tại bắt chốt tập đoàn. Mình và mọi người không quen biết , nhưng cứ làm thế, nếu thực sự cho chính mình và mọi người thì ta cứ làm em nhé , hẹn em tiếp tục tâm sự sau nữa nhé @XUANTHANGA . Thân mến