Tâm sự - Lỗi khổ trần gian | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Lỗi khổ trần gian

Ở trong diễn đàn này là theo ai thì cứ bám đều chứ bác , bỏ là hỏng rồi

Có ai khổ như tôi ko ,mọi hum theo chủ tịch Cầu Dương khánh thì ko về mấy hum ko theo thì lại về.Nhưng cũng cảm ơn ct đã cho tôi nhưng cung bậc cảm xúc ....nh
Ai khóc nỗi đau này =)

TRường hợp này gặp nhiều quá bác , chơi theo ai thì lấy vốn theo 1 người thôi cứ đứng núi này trông núi nọ chẳng ổn tí nào cả

:)) Cũng đã từng trải qua nhưng cung bậc cảm xúc y như bạn bây giờ , nhưng đó mới là 1 cuộc chơi bạn ơi

CẢm xúc này hầu như ai chơi lô đề cũng có nhỉ . Trước cũng đánh con lô ngày 1 k ra ngày 2 k ra ngày 3 mới ra bực rồi tiếc lắm đây , kiểu của bác k khác kiểu đó của tôi

Có nhiều trường hợp như bạn lắm , bạn đâu phải ngoại lệ đâu

Có ai khổ như tôi ko ,mọi hum theo chủ tịch Cầu Dương khánh thì ko về mấy hum ko theo thì lại về.Nhưng cũng cảm ơn ct đã cho tôi nhưng cung bậc cảm xúc ....nh
Đúng như thế này mới có cảm xúc , nói hay lắm bạn

Cứ theo ai thì theo mãi ng đấy bạn nhé ?

Thôi lần sau bám chặt gãy thì thôi b à

"Nỗi" ko p "lỗi" nhé bạn ơi, tham khảo cách chơi các ct, rồi tìm cho mìh pp chơi hợp lý, phụ thuộc người khác quá sẽ ko lâu bền. Ko ai kéo dc bạn mãi, cũng ko ai đỏ mãi hay đen mãi.