Tâm sự - Lời tâm sự | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Lời tâm sự

Xin chào tất cả các ae trong đgmsh.mình là 1 phụ nữ nhưng cũng rất đam mê môn xổ số.nhưng trong cái đam mê mình lại rất ngu muội và hay bị say bạc dẫn đến bây giờ nợ nần 1 số tiền 80m so với ng khác k phải quá lớn nhưng đối với phụ nữ lại là mẹ bỉm sữa như mình thì nó rất lớn.cái ngu của mình là nhiều lúc tự chơi và chơi theo cảm tính.và cái hạn chế là mình chơi ngoài vì họ cho báo nợ k phải đưa tiền trước.mình hay chơi lô và k chơi dàn đề.mới dạo gần đây mình có theo kép bằng và toang khá nặng.thời gian này mình rất căng thẳng đầu óc k biết tâm sự với ai nên lên đây viết ra cho nhẹ lòng.bây giờ vốn k còn nợ thì chồng chất k biết bắt đầu từ đâu nữa...

Lô đề nếu chơi thua mà bỏ được thì nên bỏ. Các admin hay chủ tịch đều khuyên răn như vậy. Còn ae nào kiếm được tiền từ món này cứ tiếp tục chơi thôi. Em nên tìm lại phương pháp chơi nhé. Đặc biệt, em chơi ngoài là thấy bước đầu sai phương pháp rồi. Chơi ngoài thua nhiều nhưng thắng ít. Và nhớ đừng có tâm lý gỡ nhanh. Càng nhanh càng chậm đó
Chú tô hùng 2 thang này thông dàn và nô rũ rỡ.

Chú tô hùng 2 thang này thông dàn và nô rũ rỡ.
Mình cũng chưa theo dàn 64 số của ct nào toàn thua vì bét, thấy bạn bảo vậy mih sẽ theo dan ct to hùng Hoặc giông bão gỡ từ từ. Cảm ơn bạn nhiều nhiều. Chúc tất cả các ace trong dd ai cũng chiến thắng môn sô hoc này.

Mình cũng chưa theo dàn 64 số của ct nào toàn thua vì bét, thấy bạn bảo vậy mih sẽ theo dan ct to hùng Hoặc giông bão gỡ từ từ. Cảm ơn bạn nhiều nhiều. Chúc tất cả các ace trong dd ai cũng chiến thắng môn sô hoc này.
Mình thấy theo dàn 3d của giông bão rất ok.Dạo gần đây thấy ct húp liên tục.mh từ đợt cô vít chơi bét mất cũng nhiều giờ vẫn chưa có cốn để quay lại chơi dàn đề