Lotto Bet - Loto bet loạn | Page 42 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Loto bet loạn

Chơi thế nài bác ơi có thể hướng dẫn ae cùng chơi ko ạ
tôi cũng mới thấy bên trên có bác nào đấy chơi tôi ngứa tay ónh thử 1 nhát, hên thì ăn thoii chứ có cầu kèo nào đâu
Còn món 3s5t với hậu tam thì bác kéo các trang trước xem bài bác @*** và bác @mun1810 chia sẻ mà chơi, tôi lúc rảnh cũng chơi theo để kiếm cốc cafe

Đính kèm

• 488.4 KB Lượt xem: 50
NAy là ngày đỏ của tôi bác ơi, sáng nạp 500 vào húp 2 phát hậu tam đc 2 củ xong nghỉ, tối oánh lô mb theo ct phanbao lãi thêm 3, vào diễn đàn thấy có bác chơi 5 tinh lãi quá ngứa tay chơi thử phát ăn luôn 8 củ :) tôi oánh nhỏ nhẹ lắm, ngày nạp có 500 -1000 chơi thôi, lãi t rút hết ra ko lại ngứa tay nướng hết :) sang ngày mới nạp tiếp 500 chơi lên => mất ít, hên thì đc vài ly cafe, đang tập kiềm chế cái tính ngứa tay tắt mắt

Sao nhìn ảnh bác chơi với cách chơi chia sẻ n khác nhau nhỉ
tôi chơi ko theo bài bản cố định đâu, t căn cứ theo cầu bac *** chia sẻ và xem mấy kì mới nhât, thấy số nào về nhiều và hay đi với nhau là tôi phang, vốn tôi chỉ đủ để chọn 6số thôi, chứ 8 số như 2 bác kia lên 56 đơn là ko đủ tiền :) mỗi sáng cấp 500đ vào trang, thắng rút ra thua ko nạp thêm vì tôi hay ngứa tay đánh lắm, để tiền trong đó là kiểu gì cũng bay hết :)

tôi chơi ko theo bài bản cố định đâu, t căn cứ theo cầu bac *** chia sẻ và xem mấy kì mới nhât, thấy số nào về nhiều và hay đi với nhau là tôi phang, vốn tôi chỉ đủ để chọn 6số thôi, chứ 8 số như 2 bác kia lên 56 đơn là ko đủ tiền :) mỗi sáng cấp 500đ vào trang, thắng rút ra thua ko nạp thêm vì tôi hay ngứa tay đánh lắm, để tiền trong đó là kiểu gì cũng bay hết :)
Hậu tam bác đánh bao nhiêu số mà bác nạp có 500d

Lười tạo dàn lắm bác ạ, t mới chơi dàn có 1 hay 2 lần gì đó sau thấy phiền quá đánh nhóm chọn có mấy số cho nó nhanh :)

N về đôi thì có tính k ạ

B chi chơi 5tinh nhóm 120, còn minh cs là 3so 5tinh
2 cái này khác nhau như nào vậy bác. Sao qua em đánh 5 tinh vào nó bảo chọn ít nhất 3 dẫy số mỗi dẫy 5s . Em chọn xong thấy kết quả có trùng 3 con mà ko ăn là sao nhỉ

2 cái này khác nhau như nào vậy bác. Sao qua em đánh 5 tinh vào nó bảo chọn ít nhất 3 dẫy số mỗi dẫy 5s . Em chọn xong thấy kết quả có trùng 3 con mà ko ăn là sao nhỉ
5 tinh là bác phải trunga hết 5 số mới ăn :) còn 3s5t thì trúng 3 số là ăn

Chơi 5 tinh là 5so rời Nhau mới dc húp. Còn 3 so 5tinh thì trog day số mình cược vào 3con là húp