Lotto Bet - Lotobet 500k vốn, cần ae nào tự tin dẫn lối về bờ 10tr. Hứa sẽ theo hết tháng 5! Cảm ơn 50% | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Lotobet 500k vốn, cần ae nào tự tin dẫn lối về bờ 10tr. Hứa sẽ theo hết tháng 5! Cảm ơn 50%

Ak uk, nhiều phát nhưng mình nói nhánh nên cắt ngắn ý mà, hehe.
Kaka.ok chúc mừng ae, mình thì mỗi ngày 1 ít có ăn có thua, chưa có cơ may như ae, nên cảm giác này nó còn xa lạ quá!😋😋😋😋

Sửa lần cuối:
500k mình chưa thử.
1tr mình làm được rồi, lên được 15tr.
Vậy nên mới nhờ các cao thủ chỉ giáo 500k lên 10tr ( nhẩy đủ các thể loại để lên )
Chơi có lúc còn 50k tôi vẫn kéo lên vài triệu rồi dần dần mười mấy triệu. Còn lúc còn vài trăm đi lên là bình thường.
Lúc còn 50k bạn nên chọn xanh chín 50/50 là T/X, chịu khó chờ đợi vào cầu mình tự tin nhất chơi. Sau đó đi lên dần. Có vài trăm thì chơi 1 hàng số. Lên vài triệu thì chơi hậu nhị hoặc hậu tam hoặc 5 tinh.

Mình thua nhiều quá.
Vốn mình có 500k hoặc 5tr
Mong ae nào tự tin phương pháp cầu kèo giúp mình về bờ 500k lên 10tr với . Mình hứa cảm ơn 50% thắng ạ.
500k thì cầu son lắm lên đc 5tr3 hết mình cx đã lên đc 5tr3 nhưng lòng tham lại tạch😥

Hôm qua thì e nạp 100k. Chọn 3C nhóm 6 là 289 đc 17k và rút 2tr, sau lại nạp 1tr tưởng chết ai ngờ làm quả 4D lên đc 10.5tr ,kp ngủ đc lại nạp 4tr vào đi toi và sau đó đèn nén ko đc nạp thêm. Hic, nó cuốn thật sự các bác ạ.

Mình chỉ bạn cách đơn giản nhất, bạn đánh đúng 1 khung giờ vi du 8 giờ sáng mỗi ngày vào đánh tay đầu tiên nếu gãy nghĩ qua ngày hôm sau đánh tiếp khung giờ đó vào nếu ăn thì đánh tiếp cho đến khi nào gãy thì dừng lại
đánh dàn. hay đh như nào. thì mới vào được a

Ăn đi anh em

chơi như nào các bác chỉ bảo em với ạ. e chưa được xanh bao giờ cả câc bác ạ

Ku cho ăn 1 tay là nó rút lại 10 tay . Ko chơi được với thằng kubet