LOTTO BET và cách kiếm tiền? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

LOTTO BET và cách kiếm tiền?

Xin chào 500 anh em, chắc có nhiều anh em trên diễn đàn chưa biết về Lotto bet hay đã nghe qua những chưa hiểu về nó.
Hôm nay xin phép giải thích qua cho anh em cách chơi Lottobet như này.
Lotto bet là cách chơi xổ số 3 phút. Giống như Giải đặc biệt của Miền bắc, nó sẽ quay 5 lồng số để ra 5 con số, ví dụ 12345, 34567....
Lotto bet nổi tiếng với 2 cách chơi hậu nhị và tiền nhị.
- Hậu: là sau rồi, Nhị: là 2 -> Cược 2 con số cuối, tóm lại như đánh đề. 5 con số xúc đúng được 2 con cuối thì húp tiền.
Tỉ dụ: 06915 -> cược chạm 5 là húp, chạm 1 là húp, Bạch thủ 15 là húp.
- Tiền: là trước, Nhị: là 2 -> cược 2 con số đầu tiên.
Tỉ dụ: 06915 -> cược chạm 0 là húp, chạm 6 là húp, Bạch thủ 06 là húp.

Nó khá giống đề bắc nên anh em sẽ thấy quen thuộc. Còn cách chơi thì mình hay mọi người hay chơi 2 chạm cho cả tiền nhị và hậu nhị, dựa vào cầu kèo.
Anh em nào mới chơi có thể 4 chạm, dãy số 64 số. Mang cả 64 số đi đánh mà không húp nữa thì đúng là .....
Đấy thay vì chờ đề quay 1 ngày 1 lần, anh em có thể chơi đề 3 phút 1 lần. 3 phút phụt 1 phát, quay đều cả ngày.
--------------
sau đây gửi anh em 1 cầu kèo tham khảo luôn:

tổng hậu nhị kỳ trước + bóng dương-> Được 2 chạm 36 số quất 2 đầu.
Tỉ dụ phát nữa cho anh em hiểu: 36491-> tổng hậu nhị = 9+1=0-> lấy 0 và bóng dương của nó là 5-> chạm 0 và chạm 5 quất cho kỳ sau.

-Tỷ lệ vào tiền 1 3 7.
Phát 1 vào 10 điểm gãy-> phát 2 vào 30 điểm, gãy tiếp vào phát 3 70 điểm. Nhưng các ông yên tâm là cầu đã chạy thì toàn phát 2 là húp rồi :)))
--------------------------

tiền ở đâu? tiền ở LOTTO BET chứ ở đâu anh em.
Nay đánh lên dc 6tr r lại gãy thua sạch à

Đánh chạm ăn chắc hơn.ví dụ 3,6 về 4 phát thì tính 4 lần đấy.đánh 25k/1 so thắng ăn 4 lần là 800k.vốn 400k.

Xin chào 500 anh em, chắc có nhiều anh em trên diễn đàn chưa biết về Lotto bet hay đã nghe qua những chưa hiểu về nó.
Lotto bet là cách chơi xổ số 3 phút. Giống như Giải đặc biệt của Miền bắc, nó sẽ quay 5 lồng số để ra 5 con số, ví dụ 12345, 34567....
- Hậu: là sau rồi, Nhị: là 2 -> Cược 2 con số cuối, tóm lại như đánh đề. 5 con số xúc đúng được 2 con cuối thì húp tiền.

Nó khá giống đề bắc nên anh em sẽ thấy quen thuộc. Còn cách chơi thì mình hay mọi người hay chơi 2 chạm cho cả tiền nhị và hậu nhị, dựa vào cầu kèo.
Anh em nào mới chơi có thể 4 chạm, dãy số 64 số. Mang cả 64 số đi đánh mà không húp nữa thì đúng là .....
Đấy thay vì chờ đề quay 1 ngày 1 lần, anh em có thể chơi đề 3 phút 1 lần. 3 phút phụt 1 phát, quay đều cả ngày.
--------------

Tỉ dụ phát nữa cho anh em hiểu: 36491-> tổng hậu nhị = 9+1=0-> lấy 0 và bóng dương của nó là 5-> chạm 0 và chạm 5 quất cho kỳ sau.

-Tỷ lệ vào tiền 1 3 7.
Phát 1 vào 10 điểm gãy-> phát 2 vào 30 điểm, gãy tiếp vào phát 3 70 điểm. Nhưng các ông yên tâm là cầu đã chạy thì toàn phát 2 là húp rồi :)))

cho minh hỏi mỗi kỳ dều phai lấy cầu mới hết hay chỉ nuoi 1 cầu dầu tiên thôi?

Nay minh lam dc 3 tay lãi 990 nghĩ . Như hok qua thôi.dùng pp loạn xạ hihihi

Cái này tôi cũng có chơi qua rồi thớt ơi
Nhưng mà vẫn chưa biết nhiều phương pháp chơi vẫn đang bị bữa ăn bữa thua. Chưa thật sự hiểu về cầu kèo của nó ntn?

Chờ chủ tịch test cầu xem thế nào đã , các ông cứ kêu 2 tay về húp , mà lúc vào xem phải 4 5 tay

Có thể làm cái video chia sẻ cầu kèo món này k chủ add ơi
Nói thì nói vậy chứ khi chơi có nhiều cầu lắm chưa thể nào kiểm soát được

Chờ chủ tịch test cầu xem thế nào đã , các ông cứ kêu 2 tay về húp , mà lúc vào xem phải 4 5 tay
Mình phải theo dõi , chờ cầu ổn vào thì tất nhiên không bao giờ có chuyện quá 2 tay mà ăn cả , chỉ có ông nào hấp tấp nóng vội, muốn chén ngay là hỏng thôi

Ước gì vốn nhiều nhiều theo cầu này chơi mạnh cho nó phê

Cầu chạy mà phát 2 là húp rồi thì dại gì mà lại k theo

CẢM ƠN CHỦ THỚT ĐÃ CHIA SẺ CÂY CẦU CHẤT THẾ, XIN PHÉP TÔI THAM KHẢO LẤY CHƠI NHÉ

--------------

-Tỷ lệ vào tiền 1 3 7.

CT cho hỏi chơi 2 chạm cả 2 đầu tổng là 72 số nếu gãy thì mấy tay húp 1 đầu sẽ gỡ đc? Xin CT chia sẻ luôn cầu bắt bạch thủ cho anh em biết luôn với. Cảm ơn CT chúc CT mạnh khỏe