LOTTO BET và cách kiếm tiền? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

LOTTO BET và cách kiếm tiền?

Vừa vào làm tí ti kiếm được hộp sữa cho cháu. Cảm ơn CT. Ngày mai chơi tiếp

Cái này tôi cũng có chơi qua rồi thớt ơi
Nhưng mà vẫn chưa biết nhiều phương pháp chơi vẫn đang bị bữa ăn bữa thua. Chưa thật sự hiểu về cầu kèo của nó ntn?
Anh em chắc biết bóng âm dương chứ

Có thể làm cái video chia sẻ cầu kèo món này k chủ add ơi
Nói thì nói vậy chứ khi chơi có nhiều cầu lắm chưa thể nào kiểm soát được
Vậy tôi sẽ chia sẻ những cầu kèo mình biết dần dần, anh em tham khảo tích lũy vào vốn kiến thức của mình, thấy chạy cầu nào vả cầu đó

CT cho hỏi chơi 2 chạm cả 2 đầu tổng là 72 số nếu gãy thì mấy tay húp 1 đầu sẽ gỡ đc? Xin CT chia sẻ luôn cầu bắt bạch thủ cho anh em biết luôn với. Cảm ơn CT chúc CT mạnh khỏe
2 chạm đánh 2 đầu = 4 chạm= 64 số, ăn 97.lãi là 33=> chỉ cần 2 tay bú 1 đầu là gỡ lại tay thua đó

Các bro cho mình hỏi bóng dương là sao , như chủ thớt bảo 36491-> tổng hậu nhị = 9+1=0-> lấy 0 và bóng dương của nó là 5-> chạm 0 và chạm 5 quất cho kỳ sau. Con 5 mình tính sao ạ

Các bro cho mình hỏi bóng dương là sao , như chủ thớt bảo 36491-> tổng hậu nhị = 9+1=0-> lấy 0 và bóng dương của nó là 5-> chạm 0 và chạm 5 quất cho kỳ sau. Con 5 mình tính sao ạ
bóng dương như sau anh em:
0- 5
1- 6
2- 7
3- 8
4 -9
0 có bóng dương là 5 và ngược lại, 1 có bóng dương là 6 và ngược lại,em cứ cộng 5 vào là ra bóng dương của số đấy

bóng dương như sau anh em:
0- 5
1- 6
2- 7
3- 8
4 -9
0 có bóng dương là 5 và ngược lại, 1 có bóng dương là 6 và ngược lại,em cứ cộng 5 vào là ra bóng dương của số đấy
E là thành viên mới .mong tìm dc 1 người a chỉ lối

64 s mà gãy 6 tay đây bác ơi,sảnh b.huhu

Mải theo mà cũng mất 13 củ rồi. AE hô hấp cho E cái