Cầu MB - LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL .. | Page 69 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ngu người a ak em bỏ 56,65 đánh 00,55,05,50
ko phải thế.. a hiểu.. cầu đề ăn thẳng có 2 số mà a lọc 56 chứ ko chơi tắt điện... Khi chơi bộ tổng lại lọc càng bt.. ko thua đau ae.. chỉ cần có lòng tin thôi.. sẽ có bt 4 càng đề ngày gần nhất cho ae tham khảo
62889

ko phải thế.. a hiểu.. cầu đề ăn thẳng có 2 số mà a lọc 56 chứ ko chơi tắt điện... Khi chơi bộ tổng lại lọc càng bt.. ko thua đau ae.. chỉ cần có lòng tin thôi.. sẽ có bt 4 càng đề ngày gần nhất cho ae tham khảo
View attachment 62889
Ui hum nay càng 7 thì mình ăn đủ, ct bảo 8 con bt 3d, đếm mãi chỉ có 7 lại thêm con 765 vào.

View attachment 62889
Em dốt em chơi 2 chạm cho chắc ăn. Mai e vẫn theo cầu này. ( chạm 3.9)

965 tránh đc 1 hôm thôi sao né đc cả đời.E đã nổ dàn nuôi 252 số của ĐT xin cảm ơn ĐT

View attachment 62889
Em tin rồi sẽ bắt được!

View attachment 62889
Hôm nào bác kết thì cho em xin tí Lộc nhé Thank bác

Chúc ĐT và ae may mắn nhé, nay đã chốt thi chưa ngài. Tôi làm phát TTL: 39,48,84 TTĐ: 080-898 chắc lên khán đài coi thi đấu quá???
Chúc LÃO ĐẠI may mắn.. Tôi chưa.. lô thì ko ngoài con 00 sẽ có trong số chốt.. đang lựa cặp nữa LÃO ĐẠI ak

Nay anh dã có quả để dã mặt đồng chưa anh Có gì nháy em phát :-H
Có TTĐ rồi.. Hnay ko chốt nổi STĐ và BTĐ.. Bù lại có Tứ thủ 4 càng đề Hnay.. vẫn như thường lệ.. Hàng độc chỉ dành cho ae tk sát giờ thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.