Thảo luận MAICA ĐÓN AE VÀO BỜ - XUÂN 2021

92NGOC

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
1
Điểm
103
Bác nào có dàn 3d ghép rồi của sếp cho e với

VANMANH9C

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,550
Điểm
173
nay thì cả g1 cả db cả lô77 gãy 🥺🥺 100d lô 77 tan tành, chán hẳn 🥺🥺 bgio cho đến bgio

LeLinh0612

Thống Tướng
KHUNG THỦ
Điểm cảm xúc
52,830
Điểm
223
Đừng gấp may mình đánh đến ngày 3 thù dừng tuần này cũng bay hơn 50m nay mình vào dàn 10s của niemtin678 lại ăn vớt lại đc tý 3 càng nay đi có 5d k giám x dàn đề 10s vào đc 100k
Hôm nay em cũng vào dàn 10s của Niemtin678 , công nhận bạn ấy gioi thực sự anh ạ.4 hôm thì ăn 1 hôm bạch thủ đề, 1 hôm tứ thủ đề , 2 hôm dàn đề 10s , chưa tính 3-4d lô.

khoipuoi3

Trung Tá
Điểm cảm xúc
8,016
Điểm
223
Hôm nay em cũng vào dàn 10s của Niemtin678 , công nhận bạn ấy gioi thực sự anh ạ.4 hôm thì ăn 1 hôm bạch thủ đề, 1 hôm tứ thủ đề , 2 hôm dàn đề 10s , chưa tính 3-4d lô.
Uh b ấy đnag phong độ cao bám lấy thôi cũng con gái mà chốt khét lẹt phết đấy e ạ nay may đc dàn 10s gỡ lại bắt như thế là cũng có tài đấy k phải ăn may đâu

LeLinh0612

Thống Tướng
KHUNG THỦ
Điểm cảm xúc
52,830
Điểm
223
Uh b ấy đnag phong độ cao bám lấy thôi cũng con gái mà chốt khét lẹt phết đấy e ạ nay may đc dàn 10s gỡ lại bắt như thế là cũng có tài đấy k phải ăn may đâu
Bây giờ e phải công nhận bạn ấy tài thực sự chứ ko phải may mắn đâu anh. Nể cái tài này thật sự luôn

ng0thao208

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,894
Điểm
223
Đừng gấp may mình đánh đến ngày 3 thù dừng tuần này cũng bay hơn 50m nay mình vào dàn 10s của niemtin678 lại ăn vớt lại đc tý 3 càng nay đi có 5d k giám x dàn đề 10s vào đc 100k
Ko trước mình cũng theo a mai ca ăn tết song chúe co vốn chưa theo dc , công nhạn bạn niềm tin bắt khét thật

damtam197

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
111
Điểm
133
Nếu biết theo niềm tin từ đầu tháng thì bây giờ có số vốn ngon rồi

damtam197

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
111
Điểm
133
Bây giờ vào nhà mai ca chơi nói chuyện vui khi nào dàn mai ca vào guồng thì mình lại đánh theo

matdem123

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
408
Điểm
143
Ae hạn chế đứng núi này chê núi nọ. Kỵ nhất là so sánh nhau. Cá nhân tôi vẫn tự chủ cho việc chơi của mình và luôn ủng hộ Bác Mai Ca.

MaiCa

Tổng Tư Lệnh
THẦN TƯỢNG
Điểm cảm xúc
194,067
Điểm
223
ĐẾN VÂN ĐEN QUÁ RỒI AE ƠI, ĐEN THI XOAY PP NÀO CHẾT PP ĐÓ, NẾU GIŨ NGUYÊN THI LẠI ĂN, CHƯA BAO H TRONG LỊCH SỬ 3D BI THẾ NÀY, NIÊM TIN ĐANG ĐỎ AE NÊN THEO BẠN ẤY NHÉ
BẠN ẤY VỪA ĐỎ VỪA CÓ TÀI ĐẤY, CHỈ LÀ NHIỀU LÚC HƠI NÓI QUÁ NÊN NHIỀU AE KO THÍCH THÔI, CHỨ BẢN THÂN MAICA CUNG NỂ ĐÓ. YÊU QUÝ LA 1 CHUYỆN, NHƯNG CỨ ĂN ĐỀU THÌ AE NÊN THEO.

conan2501

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
220
Điểm
143
ĐẾN VÂN ĐEN QUÁ RỒI AE ƠI, ĐEN THI XOAY PP NÀO CHẾT PP ĐÓ, NẾU GIŨ NGUYÊN THI LẠI ĂN, CHƯA BAO H TRONG LỊCH SỬ 3D BI THẾ NÀY, NIÊM TIN ĐANG ĐỎ AE NÊN THEO BẠN ẤY NHÉ
BẠN ẤY VỪA ĐỎ VỪA CÓ TÀI ĐẤY, CHỈ LÀ NHIỀU LÚC HƠI NÓI QUÁ NÊN NHIỀU AE KO THÍCH THÔI, CHỨ BẢN THÂN MAICA CUNG NỂ ĐÓ. YÊU QUÝ LA 1 CHUYỆN, NHƯNG CỨ ĂN ĐỀU THÌ AE NÊN THEO.
Bình tĩnh, tự tin, chiến thắng thôi sếp

MaiCa

Tổng Tư Lệnh
THẦN TƯỢNG
Điểm cảm xúc
194,067
Điểm
223
Ae hạn chế đứng núi này chê núi nọ. Kỵ nhất là so sánh nhau. Cá nhân tôi vẫn tự chủ cho việc chơi của mình và luôn ủng hộ Bác Mai Ca.
KO SAO AE CỨ BÀN LUẬN THOẢI MÁI, ĐÂY LA NƠI ĐỂ BAN LUẬN, AE CỨ NÓI VAN MINH KO CHUI BỚI NÓI SẤU LÀ ĐƯỢC, CÒN AI GIỎI AI ĐỎ MÌNH PHẢI THỪA NHẬN, ĐUONG NHIÊN LÀ NGƯA HAY MỚI BIẾT ĐƯỜNG DÀI, AI CUNG CÓ LÚC ĐỎ LÚC ĐEN, MINH DANG ĐEN AE TAM DỪNG LẠI, CÓ THỂ ĐỢI ĐẾN KHI AN THÔNG TRỞ LẠI, CÒN AI ĐỎ AE NÊN THÊO NGƯƠI ĐÓ, CÁI ĐẤY LA CÁI ĐƯƠNG NHIÊN.

MaiCa

Tổng Tư Lệnh
THẦN TƯỢNG
Điểm cảm xúc
194,067
Điểm
223
Bình tĩnh, tự tin, chiến thắng thôi sếp
MÌNH CHI BUỒN THAY CHO AE NÀO THEO MÌNH CHÊT NHIỀU TAY THẾ LẠI HẾT VỐN, CHỨ MINH CUNG MẤT TIỀN CHỨ CÓ PHAI CHI LÊN SÔ KO THÔI ĐÂU, NHUNG MẤT MINH LẤY LẠI DC. VI MINH DÀI VỐN,CON AE KHÁC CÓ NGUOI CON ĐI VAY NÊN NGHI KHÔ QUÁ, RÕ LÀ KO AI MUỐN THẾ NAY, BAN THÂN MINH ĐANG VẬN ĐEN CÓ LẼ LÀ DO NHÀ CÓ TANG, CỨ XOAY PP THI CHẾT, MÀ ĐỂ NGUYÊN THI LẠI KO CHẾT ĐẾN NGÀY 3, NÓI KO DUY TÂM CŨNG PHAI DUY TÂM, THỰC SỰ LA QUÁ ĐEN AE À.

damtam197

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
111
Điểm
133
Đây kg phải đứng núi này trông núi nọ đâu bạn ạ mà chủ tịch nào cũng có lúc đỏ lúc đen khi mà thấy chủ tịch này đen thì mình đi tham khảo chủ tịch khác còn nhà mai ca vẫn là nhà của mình mà

DUONGTDU94

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
749
Điểm
173
em bỏ từ tháng 12 dương năm ngoái luôn😂😂
mong sếp ổn định lại phong độ chứ đợt này ko lô đề đói kém quá

conan2501

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
220
Điểm
143
MÌNH CHI BUỒN THAY CHO AE NÀO THEO MÌNH CHÊT NHIỀU TAY THẾ LẠI HẾT VỐN, CHỨ MINH CUNG MẤT TIỀN CHỨ CÓ PHAI CHI LÊN SÔ KO THÔI ĐÂU, NHUNG MẤT MINH LẤY LẠI DC. VI MINH DÀI VỐN,CON AE KHÁC CÓ NGUOI CON ĐI VAY NÊN NGHI KHÔ QUÁ, RÕ LÀ KO AI MUỐN THẾ NAY, BAN THÂN MINH ĐANG VẬN ĐEN CÓ LẼ LÀ DO NHÀ CÓ TANG, CỨ XOAY PP THI CHẾT, MÀ ĐỂ NGUYÊN THI LẠI KO CHẾT ĐẾN NGÀY 3, NÓI KO DUY TÂM CŨNG PHAI DUY TÂM, THỰC SỰ LA QUÁ ĐEN AE À.
Tâm lý chung là ai cũng muốn trúng thôi sếp. Sếp cứ lên số ai theo được thì theo. Mấy ngày đầu năm ăn suốt có ai kêu j đâu. Giờ lại ý kiến ý cò

LeLinh0612

Thống Tướng
KHUNG THỦ
Điểm cảm xúc
52,830
Điểm
223
Cố lên anh ạ.

EMNGULAM

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
178
Điểm
143
Chơi môn này nó cũng còn phải có duyên nữa Mai ca à! Ai dám chơi thì dám chịu thôi ! Mình cũng đã từng theo những cao thủ top1 ,ăn đc vài bữa ,họ vào dây đen mình cũng thua sạch dù trước đó họ rât đỏ ,mình đợi họ ăn lại rồi theo nhưng cũng k xong vì họ ăn đc tầm vài ngày thôi! Cũng chưa đủ để lấy lại khung gẫy ,chuyện đó là có thật! Mấy ngày nay mình vẫn theo Mca ,mình biết bạn Niềm tin đang rât đỏ nhưng thật sự có ai dám khẳng định bạn ấy đỏ mãi k? Mình rất hy vọng bạn ấy đỏ mãi để những ai theo đc thì mừng cho họ ,mừng cả cho Niềm tin nữa ! Bạn ây giỏi thật!,mình vẫn chỉ theo Mca! Mình nói ra k phải nịnh Mca đâu ,nhưng chơi là phải chấp nhận thôi các bạn ạ ! K ai đen mãi đâu ,mình tin điều đó ,mong Mca đừng buồn ,vừng tâm lên ! Mình vẫn tin Mai ca!

ng0thao208

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,894
Điểm
223
Chơi môn này nó cũng còn phải có duyên nữa Mai ca à! Ai dám chơi thì dám chịu thôi ! Mình cũng đã từng theo những cao thủ top1 ,ăn đc vài bữa ,họ vào dây đen mình cũng thua sạch dù trước đó họ rât đỏ ,mình đợi họ ăn lại rồi theo nhưng cũng k xong vì họ ăn đc tầm vài ngày thôi! Cũng chưa đủ để lấy lại khung gẫy ,chuyện đó là có thật! Mấy ngày nay mình vẫn theo Mca ,mình biết bạn Niềm tin đang rât đỏ nhưng thật sự có ai dám khẳng định bạn ấy đỏ mãi k? Mình rất hy vọng bạn ấy đỏ mãi để những ai theo đc thì mừng cho họ ,mừng cả cho Niềm tin nữa ! Bạn ây giỏi thật!,mình vẫn chỉ theo Mca! Mình nói ra k phải nịnh Mca đâu ,nhưng chơi là phải chấp nhận thôi các bạn ạ ! K ai đen mãi đâu ,mình tin điều đó ,mong Mca đừng buồn ,vừng tâm lên ! Mình vẫn tin Mai ca!
Đúng rồi a cứ bình tĩnh tự tin

dtinh1986

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
469
Điểm
143
Ko sao ae ơi bình tĩnh

tho2619

Trung Úy
Điểm cảm xúc
4,886
Điểm
223
Tâm lý chung là ai cũng muốn trúng thôi sếp. Sếp cứ lên số ai theo được thì theo. Mấy ngày đầu năm ăn suốt có ai kêu j đâu. Giờ lại ý kiến ý cò
Nhiều người tát nước theo mưa, trước kia Maica ăn ful suốt mọi ng tung lên mây, giờ miệng lưỡi không xương sẽ không tránh khỏi thế này thế kia, mình là ng có phải thánh đâu , tức nhiên tiền trong túi họ ai đỏ thì họ theo thôi. Môn này đỏ đen, đen đỏ ngựa chạy đường dài mới biết, cố lên Maica nhé gạt bỏ tất cả để tâm lý thoải mái thì sẽ thành công.

trang696

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
58
Điểm
113
e theo Bc dàn giải nhát thông 6-7 tay rồi . Cố lên Bc oi

hungdtp

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
84
Điểm
118
[IMG alt="ADMIN"]https://giaimasohoc.com/data/avatars/s/5/5343.jpg?1575457368[/IMG] ADMIN:
AE lưu ý: Số cao thủ chốt là chia sẻ để AE tham khảo, AE cảm thấy thích thì chơi theo, không thích thì tham khảo cao thủ khác. Cao thủ không bắt AE phải chơi theo. Vì vậy, chơi theo cao thủ nào, thắng hay thua đều là quyết định ở AE. Lúc ăn thì AE được, đến lúc thua lại đổ lỗi do cao thủ và có những lời xúc phạm. Những AE nào đang có suy nghĩ như vậy thì xin mời ra khỏi diễn đàn. Ở đây chúng tôi không cần những người như thế. Xin cảm ơn.

Đính kèm

VANMANH9C

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,550
Điểm
173
thì Maica nên tạm nghỉ vài hôm đi , cứ như này mãi ae còn theo là còn chết ! từ năm trc đến năm nay r , cố nghỉ 1 tuần đi cũng dc .... rồi yên ổn lại trở lại , vốn to hay vốn ít đi đủ khung lần này cũng ra đảo hết r ... buồn lắm

rongroon1

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
968
Điểm
173
thì Maica nên tạm nghỉ vài hôm đi , cứ như này mãi ae còn theo là còn chết ! từ năm trc đến năm nay r , cố nghỉ 1 tuần đi cũng dc .... rồi yên ổn lại trở lại , vốn to hay vốn ít đi đủ khung lần này cũng ra đảo hết r ... buồn lắm
Nay theo tay 6 âm nặng k bạn vanh mặn

VANMANH9C

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,550
Điểm
173
ko nhân to mấy b ak. nọ con 32 mình cũng kết maica cuzng kết , thế là chết, nay con 77 cũng trùng máu vs maica , thế là toang hẳn . k vực dạy dc chán luôn

rongroon1

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
968
Điểm
173
ko nhân to mấy b ak. nọ con 32 mình cũng kết maica cuzng kết , thế là chết, nay con 77 cũng trùng máu vs maica , thế là toang hẳn . k vực dạy dc chán luôn
À trùng máu lô hả ,
Thôi tiết chế lại mọi thứ đi thôi . Tui cũng hết lực rồi

LeLinh0612

Thống Tướng
KHUNG THỦ
Điểm cảm xúc
52,830
Điểm
223
Thấy bác đi chỗ nào cũng than thở.

SaiGon999

Thống Tướng
VIP Member
Điểm cảm xúc
78,706
Điểm
223
Chia buồn củng e và gđ nhé, ai cũng vậy thôi a vào DĐ theo dõi mấy năm rồi, CT có thời điểm thông suốt cũng có thời điểm gãy suốt.
Quan trọng là tinh thần và có thể dừng vài ngày thay đổi PP coi sao nhé.
Chúc e và ace cuối tuần vui vẻ, may mắn và rực rỡ sớm trở lại!

khoipuoi3

Trung Tá
Điểm cảm xúc
8,016
Điểm
223
Bây giờ e phải công nhận bạn ấy tài thực sự chứ ko phải may mắn đâu anh. Nể cái tài này thật sự luôn
Trước a cũng nghi ngờ vì b ý k nhận bát chốt có tài mà nhận bát chốt từ nhiệm kỳ trước thì nhiều ae có cái tết ấm no r đó

tuan410

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,476
Điểm
223
Chia buồn củng e và gđ nhé, ai cũng vậy thôi a vào DĐ theo dõi mấy năm rồi, CT có thời điểm thông suốt cũng có thời điểm gãy suốt.
Quan trọng là tinh thần và có thể dừng vài ngày thay đổi PP coi sao nhé.
Chúc e và ace cuối tuần vui vẻ, may mắn và rực rỡ sớm trở lại!
Chúc bác SÀI GÒN 999 ngày cuối tuần rực rỡ ạ

YOUTUBE TẬP ĐOÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC

TOP LÔ ĐÁNH NHIỀU NGÀY 10/04/2021

10 CÓ 888 NGƯỜI CHƠI

82 CÓ 865 NGƯỜI CHƠI

06 CÓ 840 NGƯỜI CHƠI

73 CÓ 819 NGƯỜI CHƠI

43 CÓ 802 NGƯỜI CHƠI

58 CÓ 781 NGƯỜI CHƠI

99 CÓ 752 NGƯỜI CHƠI

38 CÓ 735 NGƯỜI CHƠI

89 CÓ 708 NGƯỜI CHƠI