Lotto Bet - Mạo muội chia sẻ chút phuong pháp minh hay choi cho tat ca anh chị em diễn đàn tham khảo | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Mạo muội chia sẻ chút phuong pháp minh hay choi cho tat ca anh chị em diễn đàn tham khảo

sao k lấy tống hn nuoi 3tay là ok roi bạn
vd 12345 thi lấy c 9 nuoi 3 tay bt ghép với tổng những số kỳ trước chua ra la đc
a em tham khảo

Phương pháp mình chơi là chơi 6 chạm số đầu hoặc số đuôi hậu nhi.câu rất đơn giản moi người lấy tổng hậu nhỉ được bao nhiêu để
danh kì tiếp theo . Ví dụ kỳ trước về 08617 mọi người có chạm 7 cộng tiến lên thì có 6 chạm. 7,8,9,0,1,2 kỳ sau ăn ngay chạm 8 đuôi .anh em tham khảo và test trước khi choi nhé .vì minh dùng dt nên không tai hình lên để anh em dễ hiểu hơn được mong anh em thong cảm
Cầu được đấy

Phương pháp mình chơi là chơi 6 chạm số đầu hoặc số đuôi hậu nhi.câu rất đơn giản moi người lấy tổng hậu nhỉ được bao nhiêu để
danh kì tiếp theo . Ví dụ kỳ trước về 08617 mọi người có chạm 7 cộng tiến lên thì có 6 chạm. 7,8,9,0,1,2 kỳ sau ăn ngay chạm 8 đuôi .anh em tham khảo và test trước khi choi nhé .vì minh dùng dt nên không tai hình lên để anh em dễ hiểu hơn được mong anh em thong cảm
đẹp luôn bro ơi

Chủ thớt này ko có tâm chia sẻ nên ko nói rõ để ae cãi nhau.. với lại ko xuất hiện giải thích ai hiểu rõ gt giùm ae đi